Mashamba ya ngano..Tanzania


Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Hellow wana JF.
Miaka mingi wakati niko mdogo nilikuwa nikisikia kuwa tanzania inamshamba ya ngano..ambayo yalikuwa yakiendeshwa kwa ushirikiano kati ya tanzania na Canada.Yalikuwa ni mashamba Tisa..yaliyokuwa na ukubwa wa eneo la kama Hekta 35 kila moja.
Wakanda waliendesha mashamba hayo kwa miaka mitano baada ya hpo wakatuachia,baada ya miaka miwili hayo mashamba yakafa mpaka leo yanaota miti na kuwa kama vichaka watu wanachungia ng'ombe.Does this mean kwamba managment ilitushida?

Au zile zana za kutendea kazi tuligawana na kuacha mashamba?
Au ile dhana ya kuwa hii ni mali ya serikari tumia tu hakuna shida ilikuwa implemented kisawasawa.

Good day
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
Hii ndio Tz bwana
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,135