Mashabiki wa Kondoo mwenye maandishi ya Kiarabu wako wapi?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,338
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,338 280
Naona mko kimya na kondoo wenu, au maandishi yake yamefutika?
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Yule Kondoo nasikia alikuwa safarini kwenda Zenji ndani ya ile safina iliyo zama.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Ahhh wapi! Kondoo wamemsahau kama kikombe cha babu kilivyosahaulika. Hive nyie wabongo hamwajui ehh?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
601
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 601 280
kondoo aliyeyuka ghafla mwezi ulipo andama tu
 
B

BURHAN SAID

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
B

BURHAN SAID

Member
Joined Sep 13, 2011
13 0 0
mbona unaonekana mtu mzima lkn unachotapika hatukuelewi aliekuambia IMANI ya mtu ushabiki nani km mambo huyajui kaa pembeni nayo mbona mnapenda sana chokochoko nyie msie na IMANI?
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,792
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,792 280
kondoo aliyeyuka ghafla mwezi ulipo andama tu

miujiza na matukio ya walokole, ninaowatambua kama matapeli kwa kutumia neno la mungu lilogumu kueleweka kwa waumini waliowengi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,126
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,126 280
sehemu gani wanauza chai hapa jirani jamani........
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
sehemu gani wanauza chai hapa jirani jamani........
ingia jukwaa la siasa maziwa yao ni pure,ile cafeteria ya MMU wamechakachua sana hata ukinywa hutaskia raha
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Inaonekana watu hawakumpenda yule kondoo, hamumtakii mema nyie? :)
 
H

Haroun

Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
H

Haroun

Member
Joined Sep 1, 2011
15 0 0
weka mada zenye akili!hapa ni home of great thinkers so if youre not thinkers find another blog ujadiliane na wenye upeo mdogo!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
weka mada zenye akili!hapa ni home of great thinkers so if youre not thinkers find another blog ujadiliane na wenye upeo mdogo!
kwani ndugu yangu, kuna aliyekulazimisha uchangie? Wewe au Bujibuji nani amemfuata mwenzie? Ningependa kukushauri kuwa kama thread unaona haina maana sio lazima uchangie ndugu yangu. Kwani kuna sheria hapa JF inayosema 'changia kila thread'? Mawazo yangu tu hayo. :)
 

Forum statistics

Threads 1,213,497
Members 462,160
Posts 28,480,062