Masha, Jenerali Ulimwengu wazichapa


Status
Not open for further replies.
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
Mmmh! kama ni kweli basi huyo bwana karibu ataokota makopo......alianza na kung\oa vitasa vya ofisi ya mbunge, sasa kahamia kwenye masumbwi!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
Duh, si mchezo!

Ila KND. Kama walizipiga wote ni "celebs", kwa nini heading yako inahighlight M boy (Masha) peke yake?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
524
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 524 280
Mmmh! kama ni kweli basi huyo bwana karibu ataokota makopo......alianza na kung\oa vitasa vya ofisi ya mbunge, sasa kahamia kwenye masumbwi!
Kuna jamaa amesema anata kutoa mlango wa ofisi ya waziri mambo ya ndani kwa madai kuwa ameununua kwa pesa zake!
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Hiyo itakuwa lini? Jenerali hayupo nchini kwa sasa. Halafu Masha pamoja na mapungufu yake hajafikia level hiyo bana, kubishana kupo ila mpaka makonde sidhani kama inawezekana
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Am not sure kama hii habari ni ya kweli,Labda ni radio mbao tu hizo.
Ila kama ni za kweli basi ni aibu kwa mr masha
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,787
Likes
23,162
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,787 23,162 280
Hiyo itakuwa lini? Jenerali hayupo nchini kwa sasa. Halafu Masha pamoja na mapungufu yake hajafikia level hiyo bana, kubishana kupo ila mpaka makonde sidhani kama inawezekana
Inawezekana unajua Masha bado ni kijana yaani mtoto wa mjini labda katika hali ya utani wakamuuliza inakuwaje ung'oe vitasa bana jamaa akaona noma tena mbele ya totoz.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,677
Likes
9,020
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,677 9,020 280
banabana unatoaje vitasaaaaa...hapo alikuwa mitaa ya Zhong Hua kwa binti Machozi! heheeheh inawezekana kabisaaa
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hahaha hahaha haha
wikend imeanza mapema leo
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Am not sure kama hii habari ni ya kweli,Labda ni radio mbao tu hizo.
Ila kama ni za kweli basi ni aibu kwa mr masha
Mimi nafikiri kama ni kweli aibu zinamwendea Generali siyo Masha. Huyo Masha ni bwana mdogo chekibobu tu hata ukimwona ametulia sehemu unaweza ukajiuliza ilikuwaje jk alimteua mtu wa namna hiyo!!! Mwishowe utaishia kujiridhisha kama mimi kwamba 'wapemba wanajuana kwa .......'
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,289
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,289 164 160
pamoja na mambo aliyofanya kwenye ofisi ya mbunge ambayo si usitaarabu na haiwezekani yeye kutumia hela yake wakati ipo hela ya serikali kununua vitu vyote vya ofisi lakini siamini hata kidogo kama anaweza kufikia hatua ya kupigana tena na mtu wa staha kama jenerali ulimwengu. nina amini kabisa habari hii ni UZUSHI wa kutaka kuona comments zitakuwaje
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,966
Likes
46,623
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,966 46,623 280
Lakini hiyo kama ni kweli mbona ni mismatch...? Maana Masha ni dogo sana kiumri kwa Jenerali....sasa Jenerali anaweza kweli kwenda head to head na Masha? Si atavurugwa tu mzee wa watu....
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,448
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,448 31,731 280
kwa nn wamepigana ?
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
Lakini hiyo kama ni kweli mbona ni mismatch...? Maana Masha ni dogo sana kiumri kwa Jenerali....sasa Jenerali anaweza kweli kwenda head to head na Masha? Si atavurugwa tu mzee wa watu....
LOL!, are you people serious? au mnachangamsha baraza tu, kama vile namuona ex min..akitanguliza kichwa chake kwanza!

we ni yule cousin yangu? za miaka, shangazi hajambo?
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
LOL!, LOL!....jamani jamani, give the guy a break...lol!...may be he's still in shock for loosing his job and he's probably dreaming he's fighting to keep it then.....all these happening.....JF (I can't you) siwawezi, hii funga mwaka, lol!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Nimesikia Marsha Ex minister ameamua kuwa mwanamasubwi baada ya kuzichapa na Jeneral Ulimwengu Bar...Mwenye taarifa kamili atuhabarishe
hizi ndio lows za JF... unakuja na title iliyo biased; ukiwa mtoa habari then wewe mwenyewe tena unaomba habari tena...

kuna member kasema mwamba jenerali hayupo nchini muda sasa, lakini cha kushangaza tena huyo member ambaye ni mod bado anaangalia hizi jungu zetu wabongo

ningekua mod ningefutilia mbali hii sredi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,966
Likes
46,623
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,966 46,623 280
LOL!, are you people serious? au mnachangamsha baraza tu, kama vile namuona ex min..akitanguliza kichwa chake kwanza!

we ni yule cousin yangu? za miaka, shangazi hajambo?
What up cuzzo? yeah I am your long lost cousin......auntie mzima....anakuulizia pia....

Whatchu been up to lately?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
....sio rahisi...jenerali na masha wameoa mji[boma] moja la chifu marealle.....infact kwa kuwa jenerali ndio mkubwa na ndie aliyetangulia kuoa..basi masha anastahili kumuheshimu jenerali kama kaka yake..kiujumla....though pia anaweza kuwa baba yake......

sasa kwa mila zetu za kiafrika na nafasi aliyonayo kwenye jamii hawezi kupigana na mzee anayetosha kuwa baba yake kama jenerali!!!..labda kutaniana kwa kawaida!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
masha bana....sasa kwa nini unang'oa vitasa na wewe!!! si unge produce tu risiti wangeku refund au
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,812
Members 476,185
Posts 29,331,615