Masekelo shinyanga wamemuonyesha Anna Kilango kuwa CCM haitakiwi


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
watapatashida sana kipindi hiki mpaka watakapo pumuzika kwa amani 2015. Sijui uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 watajigawanya vipi kuokoa jahazi maana itakuwa kipigo kila kona.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
CCM sasa hivi wamefikia steji ambapo kila mtu ananena kwa lugha...hawaelewani
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Laana ya Mwalimu inawatafuna. "CCM siyo baba yangu wala mama yangu" - Mwl Nyerere
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
Mazishi ya CCM ni 2015.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
safi subiri 2015 ndo wataona cha mtema kuni
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kwani hawakupika wali siku hiyo..............???
 
L

lyimoc

Senior Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
140
Likes
0
Points
0
L

lyimoc

Senior Member
Joined Feb 20, 2011
140 0 0
Sina hakika kama watafika 2015 manake kwa mwendo huu ni dhahiri kwamba kufika 2015 ni kudra za Mwenyezi Mungu meli yao inaweza kuzama wakati wowote kuanzia sasa hivi
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
...........Nashindwa kuelewa CCM ni watu wa namna gani wanashindwa kusoma majira na nyakati lol!!
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
CCM ilishakufa siku nyingi. Umebaki mzim wake tu unahangaika huku na kule
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Ccm ni jinamiz
<font size="4">Laana ya Mwalimu inawatafuna. <font color="#ff0000">"CCM siyo baba yangu wala mama yangu"</font> - <b><font size="2">Mwl Nyerere</font></b></font>
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,175
Likes
1,480
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,175 1,480 280
Siwaoni akina Nnauye, Mwita25, Faiza, Malaria sugu. Au hawajalipwa nini?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,175
Likes
1,480
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,175 1,480 280
<font size="4">Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.<br />
<br />
Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.<br />
<br />
NAWAKILISHA.</font>
<br />
<br />
hii habari kwao ni 'ngumu kumeza'
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,218