Masekelo shinyanga wamemuonyesha Anna Kilango kuwa CCM haitakiwi

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
 

Ngonini

JF-Expert Member
Sep 1, 2010
2,024
1,195
watapatashida sana kipindi hiki mpaka watakapo pumuzika kwa amani 2015. Sijui uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 watajigawanya vipi kuokoa jahazi maana itakuwa kipigo kila kona.
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
10,824
2,000
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
CCM sasa hivi wamefikia steji ambapo kila mtu ananena kwa lugha...hawaelewani
 

bi mkora

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
262
0
Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.

Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.

NAWAKILISHA.
Mazishi ya CCM ni 2015.
 

lyimoc

Senior Member
Feb 20, 2011
140
0
Sina hakika kama watafika 2015 manake kwa mwendo huu ni dhahiri kwamba kufika 2015 ni kudra za Mwenyezi Mungu meli yao inaweza kuzama wakati wowote kuanzia sasa hivi
 

only83

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
5,343
2,000
...........Nashindwa kuelewa CCM ni watu wa namna gani wanashindwa kusoma majira na nyakati lol!!
 

Bajabiri

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
9,743
0
Ccm ni jinamiz
<font size="4">Laana ya Mwalimu inawatafuna. <font color="#ff0000">"CCM siyo baba yangu wala mama yangu"</font> - <b><font size="2">Mwl Nyerere</font></b></font>
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,807
2,000
<font size="4">Hivi hawa CCM wana akili kweli? Juzi CCM wamezindua kampeni zao kumnadi mgombea wao wa kata ya MASEKELO.<br />
<br />
Jamani ni aibu bora wahesabu wamepoteza kuliko kupoteza energy yao. Mh Kilango ndo kapangwa kuokoa jahazi huku, Mkutano wao ilikuwa kama birthday yaani hata watu 40 hawakufika, mpaka ikafikia hatua ikabidi wamshushe Kilango jukwaani.<br />
<br />
NAWAKILISHA.</font>
<br />
<br />
hii habari kwao ni 'ngumu kumeza'
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom