Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masasi wasimamisha zoezi la sensa tangu jana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyanyaswaji, Aug 30, 2012.

  1. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari,
    Nawatch Channel 10 habari, makarani wamesitisha zoezi la kuhesabu wananchi kwa kukosa vifaa. Zoezi limesimama kuanzia jana.
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,469
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu,sio Masasi tu,huku kwetu Ulanga-morogoro zoezi limesimama siku ya tatu leo,sababu ni ukosefu wa madodoso!
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jk bana hata sensa umeshindwa kusimamia
     
  4. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 742
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Hili zoezi lilionekana lina matatizo mapema tu, lakini watu waliziba masikio. haya, ngoja tuone mwisho wake. ila binafsi naamini tutaishia kulishwa COOKED DATA. hili li-serikali la ccm magamba/mafisadi/majambazi/wauaji limeishiwa. hata yaliyo ndani ya uwezo wake nayo pia SARAKASI tupu. BALAA GANI JAMANI HILI LI-SERIKALI????


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, ili waelimike waliondoe madarakani hili li-serikali la ccm magamba/mafisadi/majambazi/wauaji.
     
  5. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hili li-serikali ni janga kwa taifa. Toka jumatatu hakukuwa na dodoso refu. Wameleta leo fotokopi ya madodoso halisi, leo alhamisi, sasa sijui mashine itasomaje haya makaratasi. Kila kitu serikali hii imeshindwa. Watendaji wa vitongoji wamegoma kutoa ushirikiano kwa makarani wa sensa kwa sababu wamelipwa sh. 12,000/= tu wastani wa sh. 1550/= kwa siku. Wameona kazi hii ni kupoteza muda na ni bora wakaendelea na shughuli zao. Wamesema sh, 12,000/= yaliyolipwa imefidia kazi za siku ya kwanza tu, hivyo makarani wanazunguka peke yao. Sasa kama serikali inashindwa hata zoezi lililoanza kuandaliwa tangu miaka kumi iliyopita, itaweza jambo gani? Madaktari, walimu, kote imefeli, hata sensa? Kama haiwezi, si iwapishe wengne wafanye? Kweli kabisa, kwa kiwango kikubwa data zitakazopatikana kutokana na zoezi hili, hazitakuwa realistic!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,329
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    gwenga! Hamjagoma?mi ninavyojua mpogoro ni mwiko kuhesabiwa.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Embu serikali ya ccm ituambie hayo mabilion ya fedha yaliyotengwa yameishia wapi kama wanafanya wizi kwa mambo wanayojaribu kuhubiri ni kwa maendeleo sijui tuwaelewe je?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa ustaarabu na faida kwa taifa ccm must resign kama mambo madogo na yanayohitaji maandalizi mapema kama haya mmekuwa mkishindwa
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,411
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    Inasemaka zoezi la sensa halikuweza kusimamishwa mbali na malalamiko mengi kuhusu kasoro zilizojitokeza kabla sababu ikiwa ni kuwa serikali ilishajiandaa muda mrefu kwa ajiri ya shughuli hii.

    Kwa hiyo aliyetoa kauli hiyo alilidanganya Taifa.
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,270
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Serikali ilisema sensa ina lengo la kupanga mipango ya maendeleo. Ni wazi serikali haina mpamgo wa kupeleka maendeleo sehemu husika kwa hiyo kila sababu inahitajika ili zoezi la sensa lisifanikiwe na hivyo ndivyo wanavyofanya.

    Sio ajabu baada ya muda mfupi tukaambiwa kuwa sensa inarudiwa ili bilioni nyengine za walipa kodi ziingie mifukoni mwa wajanja.
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,411
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    Nonda: Zoezi hili likirudiwa nitakuwa wa kwanza "kumvika paka kengele"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sijahesabiwa kutokana na serikali laghai ya JK/CCM.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,380
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Hata vitambulisho vya taifa ni usanii mtupu hata sensa wanachakachua kweli serikali ya dhaifu imepoteza dira
     
  14. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani hizo Billions zilitengwa kutafunwa. Haiwezekani hata madodoso yakakosekana, Je wengine wasingegoma je ingefika hata siku 3 zoezi?? Hapo tu wengine wamesusia
     
  15. m

    master gland Senior Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hadi aibu, nilikuwa naongea na msimamizi wa hili zoezi anajuta kabisa kuwa kwenye hili zoezi
    Inaonekana hawakujipanga kabisa hawa watu.WANATUMIA PHOTOCOPY WAKATI HIZI FORM INABIDI ZISOMWE KWENYE MASHINE MAALUMU?

    Navyofikiri wanafahamu kabisa mashine zitshindwa kusoma ILA WANAAMUA KUANUA MPIRA JUANI TU,
    HII NI AIBU MI NIPO HAPA MASASI DODOSO REFU WALIMALIZA FORM SIKU ILEILE YA KWANZA
    KINACHOFUATA HAPA NI KUFANYA MAKADIRIO TU YA DATA
     
  16. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,690
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    I remember my great professor of philosophy, Dr. Prince, used to challenge his class this way "If you aim at nothing, be sure you'll hit the mark".

    I feel JK is just doing that and is reaping results.
     
  17. 7

    7ceven Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Aisee, Mbesa za walipa kodi hapa zimeungua. Kila kona problems.
     
  18. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata nami karani nitakuwa nimekula ya soda km hela za sensa zimetafunwa na ni kweli. Jk yeye ataambiwa ilikuwa poa atangaze idadi kamili.
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku ya tano bado hatujahesabiwa kwenye kamtaa ketu!!
     
Loading...