MASASI: Mwenyekiti wa CHADEMA apokea wanachama 300 kutoka CCM


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,647
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,647 51,682 280
Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amepokea wanachama zaidi ya mia tatu kutoka Chama cha Mapinduzi (CCM), wakati wa kumnadi mgombea udiwani Kata ya Chanikanguo, Elisha James Kaombe wilayani Masasi mkoani Mtwara.
9f6e4a219b4a8465e4982343a4bb42e5.jpg


Chanzo: Mtanzania Digital
 
M

mcoloo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
603
Likes
584
Points
180
M

mcoloo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
603 584 180
Acha wachapwe vizuri.
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
910
Likes
1,102
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
910 1,102 180
Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amepokea wanachama zaidi ya mia tatu kutoka Chama cha Mapinduzi (CCM), wakati wa kumnadi mgombea udiwani Kata ya Chanikanguo, Elisha James Kaombe wilayani Masasi mkoani Mtwara.
Picha please
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
Sawa sawa kazi inaendelea
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
982b890432e1a78016248fd20f9ae624.jpg
Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amepokea wanachama zaidi ya mia tatu kutoka Chama cha Mapinduzi (CCM), wakati wa kumnadi mgombea udiwani Kata ya Chanikanguo, Elisha James Kaombe wilayani Masasi mkoani Mtwara.
Msifanye siasa kwenye kampeni za udiwani - Kailima .
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,752
Likes
7,769
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,752 7,769 280
Wako wapi hao wanachama 300.
Wako Masasi Mtewara mbona wale wa jana waliotoka Chadema 103 kwenda ccm hukuuliza walipo?? Huo ndio mwendo ulioko Tz leo. Unahonga 100 wa kwako wanakutoroka 300. Tutaelewana tuuuu 2020 sio mbali
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Wako Masasi Mtewara mbona wale wa jana waliotoka Chadema 103 kwenda ccm hukuuliza walipo?? Huo ndio mwendo ulioko Tz leo. Unahonga 100 wa kwako wanakutoroka 300. Tutaelewana tuuuu 2020 sio mbali
Mungu ibariki Chadema .
 
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
951
Likes
245
Points
60
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
951 245 60
Hahahahahaha vichaa wa chadema Kwa kujipa matumaini mbona huo mkutano haufikishi Idadi ya waliotajwa kuchelewa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,821