Masanja Mkandamizaji huyu huyu amekua na upako wa kuangusha watu?!

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,966
Points
2,000

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,966 2,000
msanii ndani ya jumba LA sanaa ghafla amekuwa mwinjilisti...bila shaka hayo maigizo yasingeepukika

*naturally masanja ni msanii na huko atapiga hela hadi yy mwenyewe ajishangae alikuwa wapi.!?

hakunaga hela rahisi na ya bure kama ya walokole;wape miujiza... nao watakupa vyote
 

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,678
Points
2,000

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,678 2,000
Watu wanaomchezea MUNGU wameongezeka kwa kasi sana. Hasa kuringana na ongezeko la watu na uhitaji wa watu kuwa karibu na MUNGU,hasa ongezeko la magonjwa yenye ugumu wa kutibika,lakini ndio hivyo,wanaishia mikononi mwa haya majizi
 

Scars

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
6,176
Points
2,000

Scars

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
6,176 2,000
Mazee umesahahu miezi michache ilopita kuna trend ilikuja kwa kasi ya watu kuijiangusha ovyo bila sababu japo haikuchukua muda?? Mi nahisi huu ni muendelezo
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,370
Points
2,000

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,370 2,000
Matayo 7:1-2

Matayo 7:3-5
“Msiwahukumu wengine, msije nanyi mkahukumiwa na Mungu; kwa maana jinsi mnavyowahukumu wengine, ndivyo nanyi mtakavyohukumiwa; na kipimo kilekile mnachotumia kwa wengine ndicho Mungu atakachotumia kwenu. Kwa nini wakiona kibanzi kilicho jichoni mwa ndugu yako, na papo hapo huioni boriti iliyoko jichoni mwako? Au, wawezaje kumwambia ndugu yako, ‘Ndugu, ngoja nikuondoe kibanzi jichoni mwako,’ wakati wewe mwenyewe unayo boriti jichoni mwako? Mnafiki wewe! Ondoa kwanza boriti iliyomo jichoni mwako na hapo ndipo utaona sawasawa kiasi cha kuweza kuondoa kibanzi kilichomo jichoni mwa ndugu yako.
Mathayo 7:1‭-‬5 BHN
 

Forum statistics

Threads 1,344,038
Members 515,307
Posts 32,805,607
Top