Masanduku hewa ya kupigia kura yaandaliwa Igunga


Status
Not open for further replies.
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
54
Likes
13
Points
15
Age
43
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined Sep 13, 2011
54 13 15
Masanduku hewa ambayo yalisafirishwa toka dar kwenda ilamba singida tayari kwaajiri ya uchakachuaji wa kura tayari yameanza kupelekwa taratibu kwenye vijiji vya igunga kwa mjibu wa chanzo cha habari kinadai kuwa masanduku hayo yakiwa na kura zilizokwisha kupigwa kabisa yatasambazwa kwa mabalozi wote wa nyumba kumi wa ccm.kisha watendaji wa kata na vijiji kuhusishwa na kupewa utaratibu jinsi ya kuchakachua wakishilikiana na vijana wa green guard ambao ndiyo wameeanza kuyasambaza muda huu.kadili ya chanzo cha habari kitakavyokuwa kinatoa talifa ntawajuza wazalendo wenzangu kama wameanzia vijiji vip na wanatumia magari yap.
 
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined
May 10, 2011
Messages
171
Likes
0
Points
33
kibakwe

kibakwe

Senior Member
Joined May 10, 2011
171 0 33
mkuu asante kwa kututaarifu,endelea kufuatilia ili tuwajuze makamda wetu wa huko igunga ili wafuatilie
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
kama mlijua yapo na yametoka dar kwanini yasiwe intervened?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
mkuu asante kwa kututaarifu,endelea kufuatilia ili tuwajuze makamda wetu wa huko igunga ili wafuatilie
kufuatilia haitoshi, kinachotakiwa ni kuyadestroy
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
Hivi ni vichekesho wakikamata wanaambiwa hawaruhusiwi!Wakitoa taarifa wanaambiwa kwanini wasikamate kama masanduku yapo
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Yaani magamba wako tayari kuitumbukiza hii nchi katika vita?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Nimehakikishiwa sasa hivi na kamanda mmoja wa CDM aliyeko Igunga kwamba CCM hawawezi kufanya kitu kama hicho kwa sababu CDM wako macho sana. Wamepenyeza wati katika mikakati yote ya CCM na wanaripoti kila baada ya masaa sita.

Ndiyo maana njama za matukio ya DC wa Igunga kukutana kisirisiri na watendaji wa CCM, akina Aeshi kufyatua risasi na hata tukio la tindikali yalijulikana mapema sana.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Hivi ni vichekesho wakikamata wanaambiwa hawaruhusiwi!Wakitoa taarifa wanaambiwa kwanini wasikamate kama masanduku yapo
hakuna kichekesho... wamewa-MAMA KIMARIO TU hao wenye maboksi ya kura

nchi hii mwizi akikamatwa hakuna kesi
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Masanduku hewa ambayo yalisafirishwa toka dar kwenda ilamba singida tayari kwaajiri ya uchakachuaji wa kura tayari yameanza kupelekwa taratibu kwenye vijiji vya igunga kwa mjibu wa chanzo cha habari kinadai kuwa masanduku hayo yakiwa na kura zilizokwisha kupigwa kabisa yatasambazwa kwa mabalozi wote wa nyumba kumi wa ccm.kisha watendaji wa kata na vijiji kuhusishwa na kupewa utaratibu jinsi ya kuchakachua wakishilikiana na vijana wa green guard ambao ndiyo wameeanza kuyasambaza muda huu.kadili ya chanzo cha habari kitakavyokuwa kinatoa talifa ntawajuza wazalendo wenzangu kama wameanzia vijiji vip na wanatumia magari yap.
mara hii haitakubalika demokrasia kushindwa na kutukanwa na hao wendawazimu ccm..wananchi wenyewe waachwe waamue
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Hawa magamba watu hatari sana kwa uwizi wa kura,tayari kuna taarifa kua hata Kikuyu Kaskazini Dom ambapo kuna uchaguzi wa diwani hii mambo inaendelea
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
uchaguzi ndani ya ccm wao kwa wao wanaibiana,rushwa sembuse kwa chama pinzani
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,406
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,406 7 135
Kwa mawazoyagu nadani ni lazima nasi tujifunze namna ya kujnitoa mhanga na kuangaminza kina Liyumba na wezi wote wanaofanyiwa na kufanya nusanii ili kuudangaya wadanganyika na ili kuwajenga ofu hasa watu kama Mkupa na Rosti Tamu wasinge iba na kusimama Igunga na kuangaliwa bure. kujitoa mhanga ni lazima. Heshima haitakuwepo. Nadhani wanafanya hivi kwa dharau. Kila siku wanaiba. Chaguzi ndogo Busanda waliiba, Mbeya wakaiba, Biharamulo wakaiba, uchaguzi mkuu wakachakachua. Igunga wataiba....... Nina hasira mimi..... alafu Nape anasema akiwa mkoani Mara jana kuwa kuchagua upinzani ni kujiletea umasikini........
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
102
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 102 160
Masanduku hewa ambayo yalisafirishwa toka dar kwenda ilamba singida tayari kwaajiri ya uchakachuaji wa kura tayari yameanza kupelekwa taratibu kwenye vijiji vya igunga kwa mjibu wa chanzo cha habari kinadai kuwa masanduku hayo yakiwa na kura zilizokwisha kupigwa kabisa yatasambazwa kwa mabalozi wote wa nyumba kumi wa ccm.kisha watendaji wa kata na vijiji kuhusishwa na kupewa utaratibu jinsi ya kuchakachua wakishilikiana na vijana wa green guard ambao ndiyo wameeanza kuyasambaza muda huu.kadili ya chanzo cha habari kitakavyokuwa kinatoa talifa ntawajuza wazalendo wenzangu kama wameanzia vijiji vip na wanatumia magari yap.
Mijitu mingine bwana bureeeeeee, ovyoooooooo? kama huna hoja soma za wenzio,,,,,,,?
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
2
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 2 0
Wizi huu unawezekana. Ila kuna trik ya kuwapigia kura wasiojua kusoma na kuandika. Ktk vijiji vingi kuna mtu ambaye ni special kwa ajili ya kuwapigia kura wasiojua kusoma na kuandika hivyo huamua wa kumpa.
 
M

mjogoro

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
248
Likes
27
Points
45
Age
33
M

mjogoro

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
248 27 45
kama mlijua yapo na yametoka dar kwanini yasiwe intervened?
lakini umewahi kujitathmini au kujiuliza mwenyewe kwanini unashabikia ccm?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,028
Members 463,005
Posts 28,532,649