Masahibu yapi uliyapata uchaguzi wa mwaka 2015


wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,522
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,522 280
kwanza natumaini wote ni wazima napenda wote tushirikishane mambo gani ambayo ulikumbana nayo uchaguzi wa mwaka 2015. kwa kuanza na mimi mwenyewe nilitishiwa maisha na kuambiwa akipita magufuli nijiandae kuhama kwa kuwa atakaye pita ni lowasa je wewe kama mwanaharakati yapi yalikukuta ?
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912