Masaa 24 bila umeme,ubungo NHC nini sababu?

king's lawyer

JF-Expert Member
May 4, 2015
333
500
Salamu wadau,
Pasaka haikuwa nzuri eneo nililolitaja na Tanesco wako kimya!tunavuja jasho na pilau ya sikukuu inaoza kwenye friji.
Hivi tatizo lolote lililopo limeshindwa kutatuliwa?na Tanesco muko kimya kwa masaa 24?na tunaelekea kwenye masaa 48 sasa,nini shida?
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,154
2,000
Sio ubungo NHC tu ni mpaka Ubungo Msewe, Changanyikeni, Makongo Juu na kimara baruti.
Tokea asubui Tanesco wameshindwa kurekebisha transfoma iliyoleta itilafu.
 

Ulweso

JF-Expert Member
May 24, 2016
17,151
2,000
Eneo letu tangu jana usiku kaka,hatujajua hata shida nini,kumbe ni sehemu kubwa.
Basi hata watu wajue basi watu wanakaa tuvhajui tatizo nini inaudhi kweli, tunawapa pole sana dar hii bila umeme nusu saa tu hoi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom