Mary Nagu: The most incompetent cabinet Minister | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary Nagu: The most incompetent cabinet Minister

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 24, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    Huyu ni samaki .............ndani ya Tenga
     
  3. M

    Mamatau Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana moja kwa moja nawe. Huyu ni kati ya wanaomhujumu JK na mtandao wake wa mafisadi ili aendelee kuwepo kwenye system. Ni lipi alilofanya tangu awe waziri katika wizara zote alizopangiwa? Anabebwa tu sasa kwenye koti la wengine.Tuhakikishe katika mchakato wa katiba wabunge wasiwe mawaziri ili wanaoweza kuisaidia nchi hii lakini hawapendi siasa za vyama waweze kupangiwa kazi za uwaziri.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu anatofauti gani na JK? Mimi naona serikali ya vilaza ni lazima iundwe na vilaza wenyewe!
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu mama niliwahi kukutana naye airport Arusha, like 4 years ago!! Arguments alizokuwa anatoa kwenye issues generally, nilianza ku-doubt uwezo wake!!!!

    Ni kawaida, kwani unategemea nini toka CCM?!!!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,969
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    We just recircle the same old chaps....and get the same awkward results.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,416
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Zao la Tume ya Raisi ya Kurekebisha mashirika ya umma (PSRC product)
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unafikiri kila mtu ana nafasi ya kusoma? ungeweka mtazamo wako hapa juu ya ulichokisikia badala ya kutupa kazi wote tusikilize. Be smart time is money.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hoja yako tu pia unaonyesha ni kilaza hujatoa mchango wowote zaidi ya kutukana. vilaza mpo wengi Tanzania
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sema alichosema na wewe pale airport Arusha na sisi tupime kama ni wewe mwenye uwezo mdogo au ni mama Mary Nagu. siasa haitengani na uongo je kama unamsingizia tutajuaje bila kutuambia ulichozungumza naye.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    alichofanya lazima kitakuwepo kama hakitoshi ni jambo lingine na kusema hajafanya chochote. Nenda wizarani kaangalie mambo yaliyofanyika chini ya uwaziri wake pengine yapo badala ya sisi kujifungia hapa Jf na kutoa majibu ya jumla jumla. Mindi you simtetei huyu mama kama kweli hatoshi bali nakataa kwamba hajafanya kitu kabisa
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,363
    Likes Received: 4,812
    Trophy Points: 280
    lakini ana muonekano mzuri!
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni.The lady minister is not incompetent.She could lack some diplomatic skills which are typical of her tribesmen but she is brilliant and persistent in her work.
    Mwacheni kama hamna a "concrete agenda" on her.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daima ukiwa narrow minded ni lazima utakuwa muumini wa serikali ya hand to mouth kama hii. Siongei na mbwa naongea na mwenye mbwa.
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    I can't recall who said this: Insanity is doing the same things but expecting different results!

    It won't be any more appropriate relative to this country's pathetic incompetent "government"
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0

    Hata kufanya kitu cha hovyo nako ni kufanya kitu, lakini cha kujiuliza ni kama kilichofanywa kina manufaa.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkuu muache tu maana usikute hata mwenye mbwa ndo hovyo kuliko mbwa wake
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwani huyu mama amesomea nini? Hapo kwenye core values ndo kaenda mchomo kweli. Maswali yote matatu hakujua yanataka nini. Nimemkumbuka Ole Naiko alivyokuwa anang'ang'ania kuwa madini ni 'renewable resource'. Siku ile nilikuwa naficha sura kwa style ya Mama Usu wa TGNP maana' it was very shameful'
     
  19. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "TI: So what are the core values that you would like to convey with the Tanzanian brand to foreign investors?

    MN: Well, we have many. (We are in Africa, and we are an island of peace and stability) Lugha!!!!!!!.

    We are a force when it comes to integrating Africa. We helped other countries of Africa to gain independence; we are now in the forefront of integrating Africa so that we become one big continent with one voice.

    This is a continent where the economic growth right now is very high, where when you invest and the return on what you invest is very high, and given that we are in Africa, and we are a stable country, those benefits will be more obtainable in Tanzania than elsewhere.

    We are a very, very big sleeping giant and have a lot of natural resources, we are an open economy and I think these are attributes that any investor would like to find.

    We are also very strategically located, in the middle of Africa, so we are a gateway to other African countries.

    We have six landlocked countries around us which use the Dar es Salaam port so it is not just a question by of advertising ourselves, it is a reality: we are a gateway to other African countries and to Europe as well".

    Huyu na Sofia Simba??????? Lakini nami nkiri hii ni carbinate ya manyani.
     
  20. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red _what for?

    Pia nashukuru umekiri - she lack skills.
     
Loading...