Marvel studios chini ya Hollywood inawaandaa watu kisaikolojia juu ya ujio wa Mpinga Kristo

ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
4,244
Points
2,000
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
4,244 2,000
Dogo unakuwa consumed na non realistic issues mpaka unaogopa na kuogopesha watu. Hizo symbols na hayo mambo ni imaginary tu wala hayana relevance kwenye dunia hii.

do not take everything so serious da vinci
You're either very ignorant or part of the evil.

Sent using Sukhoi Su-57
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
5,111
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
5,111 2,000
Nashukur sana Mkuu,kuna movie nilishawahi kuitazama miaka michache iliyopita kwenye movie hiyo muigizaji anakwenda kwa shetani kuomba utajiri na umaarufu,alitimiziwa mahtaji yake yote na shetani lkn alipigiwa mahesabu kwa muda atakaodumu ktk huo umaarufu na fedha zake kisha atakufa na atakapo kufa mwili wake utahfadhiwa na shetani mahali na viungo vya mwili vitatumika kwa matumizi mengine

Mwishoni,kila kitu kikawa kama vile walivyokubaliana na shetani...hiyo movie siikumbuki kwa jina!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dong yi

dong yi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
2,304
Points
2,000
dong yi

dong yi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
2,304 2,000
mnadhan ishu ya mpinga Kristo iko simple hivyo???........


hao wote kama watakuepo wkt wa utawala wa mpinga Kristo watapitia shuruba zile zile ambazo binadamu wengine watapitia!.......


kifupi, hakuna mwanadamu atakaepona kutokana na mikono ya huyo mpinga Kristo,...........


someni Ufunuo imeelezea kwa uwazi kabisa, kwamba jamaa atawaumiza wengi ndipo watu wataanza kumkubali!, sio eti kisa una chata yake ndio utapona masahibu yake!
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
21,796
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
21,796 2,000
Unajua ni nini, sometimes kama kuna joto unachukua maji kwenye friji unakunywa au kama kuna baridi unavaa sweater then unatoka nje, unatembea kidogo u meet people u smile a little. For once in your life just try to do something that make your mind at easy. Ukifatilia kila kitu katika hii digital world hutaishi. Life is too short mengine acha yakupite tu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Biblia inasema angalieni na kesheni
 
Ally Jr

Ally Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
2,456
Points
2,000
Ally Jr

Ally Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
2,456 2,000
ki ukweli kuelezea doctor strange umechemka
 
K

KWADWO ABIMBOLA

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
763
Points
1,000
K

KWADWO ABIMBOLA

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2019
763 1,000
Mbona nadharia nyingine zinasema kuwa mpinga Kristo alishakuwepo na Yesu alisharudi?
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,660
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,660 2,000
gerald anthoni

gerald anthoni

Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
30
Points
95
gerald anthoni

gerald anthoni

Member
Joined Jan 27, 2018
30 95
Salute..

Kwa wale wapenzi wa muvi zinazotengenezwa na studio za Marvel. Marvel ipo chini ya rais wake Kevin Fiege ambae nae ni Illuminati Freemason mwenye 33 Degrees mtakubaliana na mm hili naloandika. Hasa kama umefuatilia filamu za Avangers .. toka Avangers Assemble hadi Infinity war mwaka kesho pia Ikitoka Avangers Endgame.

Hapa nitazungumzia muvi mbili ya Doctor Strange na Avangers infinity war.

●Avanger Infinity War
Kama umeiangalia hii muvi hii utaona jinsi Thanos (Josh Brolin) akimwakilisha mpinga kristo alivyopunga population ya watu duniani baada ya kuzipata infinity stones. Kama mmesoma kitabu cha Ufunuo utaona ilitabiriwa kua siku ile yule mpinga kristo atakapokuja ndio kitakachotokea lakini pia ukiangalia wachezaji wa muvi ya Avangers wana Avangers tatoo ambazo zina All Seeing Eye (Eye of Osris) pia kuna pentagoni hapo na Kichwa cha yule mnyama..
Ipo hivii
Namba 6 ni moja kati ya namba 666 ambayo ni alama ya mnyama basi sasa Avangers waigizaji sita ambao ni Hulk (Mark Ruffalo) Captain America (Chris Evans ) Black widow (Scarlet Johnson) Iron Man (Robert Downey Jr) Thor (Chris Hamosworth) Hawkey (nimemsahau jina lake halisi) Lakini katika hao sita mmoja tu ambae ni Hulk ndio alikataa kuchora lakini tunamuhesabu kama hapa angechora. Namba 666 inatoka kwenye kitabu cha ufunuo 13:18 ambapo namba 13 ambayo ni namba ya kuzaliwa upya na 18 inawasilishwa kwa 6+6+6 ikiwakilisha degrees za vyama vingi vya siri kama Mason, , illuminatin etc
jionee..



●Doctor Strange

Benedict Cumberbatch as Dr Stephen Strange.
Ukiangalia action za Mystic Art zinazotumika kwenye muvi ya Doctor Strange utona kuna viashiria vyote vya alama za Illuminati. Doctor Strange hua anavaa cheni ambayo inaitwa Eye of Aggamato ambayo kiuharisia ni jicho la linaloona yote (All Seeing Eye) la Osris. Ambalo ndio lile liko kwenye noti ya Dola.
Pia wakati muvi hoyo inazinduliwa aliulizwa anajisikiavipi kucheza nafasi hiyo katika studio kubwa za Marvel alijibu "… I’m excited to see where the
Illuminati and whatever else might happen, how that works, and where
it ends up. So, yeah, I’m aware of his place within the comic pantheon
of it all, the Marvelverse."
Eye of Aggamato



Upande wangu niseme kweli hakuna muvi nazopenda kama hizi za Comics na number one fan supehero ni Doctor Strange but ukweli ndio uko hivo Hollywood iko chini ya illuminati na inatumia studio za Marvel kuwaandaa watu kiakili yanayokuja kutokea mbele huko ile siku ikifika.. nawaonea huruma madogo wadogo kama Tom Holland (spiderman) wanauza nafsi zao kwa shetani for the sake of money and Fame.



Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
yan katka vtu vinavyonichanganya mpk Leo hii n ukwel halis kuhusu hawa wanajiita Freemason illuminati coz kila mtu ninaye muuliza au anayeleta mada hua anawazungumzia hawa jamaa kwa njia yake..
lkn najiulzaga hivi hawa n nan haswa??!
lengo lao n nn??
wanahusika na kaz gan??! na maswal mengne meng
so kama unaelewa zaid kuhusu hawa jamaa utuelezee zaid kwa proof.IVO TU

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
389
Points
500
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
389 500
THANK YOU FOR YOUR N
Salute..

Kwa wale wapenzi wa muvi zinazotengenezwa na studio za Marvel. Marvel ipo chini ya rais wake Kevin Fiege ambae nae ni Illuminati Freemason mwenye 33 Degrees mtakubaliana na mm hili naloandika. Hasa kama umefuatilia filamu za Avangers .. toka Avangers Assemble hadi Infinity war mwaka kesho pia Ikitoka Avangers Endgame.

Hapa nitazungumzia muvi mbili ya Doctor Strange na Avangers infinity war.

●Avanger Infinity War
Kama umeiangalia hii muvi hii utaona jinsi Thanos (Josh Brolin) akimwakilisha mpinga kristo alivyopunga population ya watu duniani baada ya kuzipata infinity stones. Kama mmesoma kitabu cha Ufunuo utaona ilitabiriwa kua siku ile yule mpinga kristo atakapokuja ndio kitakachotokea lakini pia ukiangalia wachezaji wa muvi ya Avangers wana Avangers tatoo ambazo zina All Seeing Eye (Eye of Osris) pia kuna pentagoni hapo na Kichwa cha yule mnyama..
Ipo hivii
Namba 6 ni moja kati ya namba 666 ambayo ni alama ya mnyama basi sasa Avangers waigizaji sita ambao ni Hulk (Mark Ruffalo) Captain America (Chris Evans ) Black widow (Scarlet Johnson) Iron Man (Robert Downey Jr) Thor (Chris Hamosworth) Hawkey (nimemsahau jina lake halisi) Lakini katika hao sita mmoja tu ambae ni Hulk ndio alikataa kuchora lakini tunamuhesabu kama hapa angechora. Namba 666 inatoka kwenye kitabu cha ufunuo 13:18 ambapo namba 13 ambayo ni namba ya kuzaliwa upya na 18 inawasilishwa kwa 6+6+6 ikiwakilisha degrees za vyama vingi vya siri kama Mason, , illuminatin etc
jionee..



●Doctor Strange

Benedict Cumberbatch as Dr Stephen Strange.
Ukiangalia action za Mystic Art zinazotumika kwenye muvi ya Doctor Strange utona kuna viashiria vyote vya alama za Illuminati. Doctor Strange hua anavaa cheni ambayo inaitwa Eye of Aggamato ambayo kiuharisia ni jicho la linaloona yote (All Seeing Eye) la Osris. Ambalo ndio lile liko kwenye noti ya Dola.
Pia wakati muvi hoyo inazinduliwa aliulizwa anajisikiavipi kucheza nafasi hiyo katika studio kubwa za Marvel alijibu "… I’m excited to see where the
Illuminati and whatever else might happen, how that works, and where
it ends up. So, yeah, I’m aware of his place within the comic pantheon
of it all, the Marvelverse."
Eye of Aggamato



Upande wangu niseme kweli hakuna muvi nazopenda kama hizi za Comics na number one fan supehero ni Doctor Strange but ukweli ndio uko hivo Hollywood iko chini ya illuminati na inatumia studio za Marvel kuwaandaa watu kiakili yanayokuja kutokea mbele huko ile siku ikifika.. nawaonea huruma madogo wadogo kama Tom Holland (spiderman) wanauza nafsi zao kwa shetani for the sake of money and Fame.



Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
THANK YOU FOR YOUR NARRATIVES. BUT IT'S TOTAL NUISANCE.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
21,796
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
21,796 2,000
mzee baba umejichimbiaa hukuu napata madinii yako
Mzee baba ww mwenyewe umekua adimu kama Almasi.. mm nipo ila nyie wadau ndio mmepotea
 
Lee

Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
32,698
Points
2,000
Lee

Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
32,698 2,000
Mzee baba ww mwenyewe umekua adimu kama Almasi.. mm nipo ila nyie wadau ndio mmepotea
hapana mkuu tupo tunasubiria kuona kama 2020 tutaendeleaa kuwepo au kutokomeaa tena
 

Forum statistics

Threads 1,342,614
Members 514,722
Posts 32,757,454
Top