Marvel studios chini ya Hollywood inawaandaa watu kisaikolojia juu ya ujio wa Mpinga Kristo


mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2014
Messages
1,068
Likes
420
Points
180
Age
73
mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2014
1,068 420 180
Acha kutuletea story za vijiweni huko, So muda huo mpinga Kristo anafanya yake, Yesu labda yuko wapi sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,058
Likes
1,402
Points
280
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,058 1,402 280
na kitu cha Avengers: Endgame kipo kwa njia, by April ivi CAM version itakua kwa hewa
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
619
Likes
1,213
Points
180
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
619 1,213 180
Hauna tofauti na mashekh wanaoimba ufreemason kwenye vi-CD vya 1000 wakati wao wanatumia device hizohizo wanazopinga vita kutafutia hizo taarifa na kuzi-burn!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Proffesor

Proffesor

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2014
Messages
1,208
Likes
783
Points
280
Proffesor

Proffesor

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2014
1,208 783 280
Yes haya makito na cartoon the the simpsons zimejaa ushetani ushetani, ila mimi haya makitu ya u super hero sijawahi yapenda toka niwe mtu mzima mwenye miaka 18.
Ila ukifuatilia kila movie ina ushetani hata into the badlands yani hakuna pa kukimbilia mimi naendelea tazama tu into the badlands na the game of thrones
Game of throne inatoka lin.....?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,572
Likes
732
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,572 732 280
Lakini bado unaenda kuwachangia kwa kununua au kwenda theathre kuangalia hizo mov zenye maadili ya kishetani.
 
Ticktock dork

Ticktock dork

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2015
Messages
201
Likes
94
Points
45
Age
22
Ticktock dork

Ticktock dork

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2015
201 94 45
kwani 666 ni nini?
 
olele

olele

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
941
Likes
478
Points
80
olele

olele

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
941 478 80
Hapo watu wanaweza kukuelewa maana watu hua wanadhani kua marvel hulala ba kuamka kisha wanatuletea hizi muvi. Sio wajinga wanajua wanachofanya.. mfano mashindano ya Olympic watu wanazani yalitokea tuuuu

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Do not underestimate nguvu kubwa iliyopo kwenye movie industries, nakumbuka mambo (hasa tecknologia) niliyokua nayaona kwenye movie za miaka ya 80 na 90 Leo hii yapo dhahiri kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,081
Members 481,224
Posts 29,720,333