Marvel studios chini ya Hollywood inawaandaa watu kisaikolojia juu ya ujio wa Mpinga Kristo


7 mchana

7 mchana

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
72
Likes
21
Points
15
7 mchana

7 mchana

Member
Joined Dec 30, 2018
72 21 15
Mimi kuna kipindi nilikua nafatilia haya mambo mwishowe nikaja kuona yananipotezea muda tuu. Hii ni baada ya mimi kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Mimi hao Freemason wananihusu? Hapana
2. Mambo wanayofanya yananiathiri moja kwa moja? Hapana
3. Kuna chochote nachoweza kubadilisha? Hapana
4. Naweza kuzuia mpinga kristo asije? Hapana
5. Kama maandiko lazima yatimie, kuna chochote cha kuyabadilisha? Hapana
6. Sasa nahangaika nini??? Hakuna
Kwisha!
Same as me bro

Shida ya vijana ni kwamba we don't have time to know ourselves.. mean mtu kujitambua yeye kama yeye inakua ni tabu. Hii inatokana na muda mwingi kujihusisha na taarifa ambazo hazina msaada kwake .. we ushamjua YESU asa mpinga yesu anakuhusu? U should take ur thing and go.
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
6,596
Likes
4,577
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
6,596 4,577 280
ukimchunguza sana bata hutamla!
 
itara

itara

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
2,096
Likes
1,176
Points
280
itara

itara

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
2,096 1,176 280
mwanzoni nilikuwa na hizo idea lakini baadae nilikuja kugundua kuwa kinachofanywa na hollywood ni kuingiza tabia flani kwa watazamaji mfano, ushoga, kuchafua wanachoona hakitawapa manufaa wao, kupinga dini flani na kuijengea muonekano mbaya, kuwaonesha waafrika wanavyonyanyasika na kuwa dependents na wezi wasio na waliojawa na tabia za rushwa na ukatili... nk
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
3,823
Likes
4,871
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
3,823 4,871 280
Huwa naamini uchawi wa Bagamoyo ni mkubwa kuliko wa Freemanson. Hawa hawalogi ila wanatumia pesa kutest jambo wanalolitaka na kuona mwitikio ukoje na kuwandaa watu wasipanic sana iwapo jambo lao ni la kushtusha. Mfano kwa wale watazamaji movie wataelewa kuwa movie nyingi na katuni nyingi zimeshaonesha siraha ya laser light mpaka mwaka jana USA walifanikisha kutengeneza bunduki ya kwanza ya laser light.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ty_Vigilante

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
2,389
Likes
1,234
Points
280
Ty_Vigilante

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
2,389 1,234 280
Thanks for digging out wats obvious TRUE,
"Heri asomaye kitabu hiki(Ufunuo wa Yohana) na kuyashika yaliyo ndani yake"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ty_Vigilante

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
2,389
Likes
1,234
Points
280
Ty_Vigilante

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
2,389 1,234 280
mwanzoni nilikuwa na hizo idea lakini baadae nilikuja kugundua kuwa kinachofanywa na hollywood ni kuingiza tabia flani kwa watazamaji mfano, ushoga, kuchafua wanachoona hakitawapa manufaa wao, kupinga dini flani na kuijengea muonekano mbaya, kuwaonesha waafrika wanavyonyanyasika na kuwa dependents na wezi wasio na waliojawa na tabia za rushwa na ukatili... nk
Yeeh Baba...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
217
Likes
147
Points
60
J

Jocasta

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2014
217 147 60
Salute..

Kwa wale wapenzi wa muvi zinazotengenezwa na studio za Marvel. Marvel ipo chini ya rais wake Kevin Fiege ambae nae ni Illuminati Freemason mwenye 33 Degrees mtakubaliana na mm hili naloandika. Hasa kama umefuatilia filamu za Avangers .. toka Avangers Assemble hadi Infinity war mwaka kesho pia Ikitoka Avangers Endgame.

Hapa nitazungumzia muvi mbili ya Doctor Strange na Avangers infinity war.

●Avanger Infinity War
Kama umeiangalia hii muvi hii utaona jinsi Thanos (Josh Brolin) akimwakilisha mpinga kristo alivyopunga population ya watu duniani baada ya kuzipata infinity stones. Kama mmesoma kitabu cha Ufunuo utaona ilitabiriwa kua siku ile yule mpinga kristo atakapokuja ndio kitakachotokea lakini pia ukiangalia wachezaji wa muvi ya Avangers wana Avangers tatoo ambazo zina All Seeing Eye (Eye of Osris) pia kuna pentagoni hapo na Kichwa cha yule mnyama..
Ipo hivii
Namba 6 ni moja kati ya namba 666 ambayo ni alama ya mnyama basi sasa Avangers waigizaji sita ambao ni Hulk (Mark Ruffalo) Captain America (Chris Evans ) Black widow (Scarlet Johnson) Iron Man (Robert Downey Jr) Thor (Chris Hamosworth) Hawkey (nimemsahau jina lake halisi) Lakini katika hao sita mmoja tu ambae ni Hulk ndio alikataa kuchora lakini tunamuhesabu kama hapa angechora. Namba 666 inatoka kwenye kitabu cha ufunuo 13:18 ambapo namba 13 ambayo ni namba ya kuzaliwa upya na 18 inawasilishwa kwa 6+6+6 ikiwakilisha degrees za vyama vingi vya siri kama Mason, , illuminatin etc
jionee..



●Doctor Strange

Benedict Cumberbatch as Dr Stephen Strange.
Ukiangalia action za Mystic Art zinazotumika kwenye muvi ya Doctor Strange utona kuna viashiria vyote vya alama za Illuminati. Doctor Strange hua anavaa cheni ambayo inaitwa Eye of Aggamato ambayo kiuharisia ni jicho la linaloona yote (All Seeing Eye) la Osris. Ambalo ndio lile liko kwenye noti ya Dola.
Pia wakati muvi hoyo inazinduliwa aliulizwa anajisikiavipi kucheza nafasi hiyo katika studio kubwa za Marvel alijibu "… I’m excited to see where the
Illuminati and whatever else might happen, how that works, and where
it ends up. So, yeah, I’m aware of his place within the comic pantheon
of it all, the Marvelverse."
Eye of Aggamato



Upande wangu niseme kweli hakuna muvi nazopenda kama hizi za Comics na number one fan supehero ni Doctor Strange but ukweli ndio uko hivo Hollywood iko chini ya illuminati na inatumia studio za Marvel kuwaandaa watu kiakili yanayokuja kutokea mbele huko ile siku ikifika.. nawaonea huruma madogo wadogo kama Tom Holland (spiderman) wanauza nafsi zao kwa shetani for the sake of money and Fame.



Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Mkuu wewe umeyatoa wapi hayo
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
4,090
Likes
4,052
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
4,090 4,052 280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,634
Likes
1,895
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,634 1,895 280
Salute..

Kwa wale wapenzi wa muvi zinazotengenezwa na studio za Marvel. Marvel ipo chini ya rais wake Kevin Fiege ambae nae ni Illuminati Freemason mwenye 33 Degrees mtakubaliana na mm hili naloandika. Hasa kama umefuatilia filamu za Avangers .. toka Avangers Assemble hadi Infinity war mwaka kesho pia Ikitoka Avangers Endgame.

Hapa nitazungumzia muvi mbili ya Doctor Strange na Avangers infinity war.

●Avanger Infinity War
Kama umeiangalia hii muvi hii utaona jinsi Thanos (Josh Brolin) akimwakilisha mpinga kristo alivyopunga population ya watu duniani baada ya kuzipata infinity stones. Kama mmesoma kitabu cha Ufunuo utaona ilitabiriwa kua siku ile yule mpinga kristo atakapokuja ndio kitakachotokea lakini pia ukiangalia wachezaji wa muvi ya Avangers wana Avangers tatoo ambazo zina All Seeing Eye (Eye of Osris) pia kuna pentagoni hapo na Kichwa cha yule mnyama..
Ipo hivii
Namba 6 ni moja kati ya namba 666 ambayo ni alama ya mnyama basi sasa Avangers waigizaji sita ambao ni Hulk (Mark Ruffalo) Captain America (Chris Evans ) Black widow (Scarlet Johnson) Iron Man (Robert Downey Jr) Thor (Chris Hamosworth) Hawkey (nimemsahau jina lake halisi) Lakini katika hao sita mmoja tu ambae ni Hulk ndio alikataa kuchora lakini tunamuhesabu kama hapa angechora. Namba 666 inatoka kwenye kitabu cha ufunuo 13:18 ambapo namba 13 ambayo ni namba ya kuzaliwa upya na 18 inawasilishwa kwa 6+6+6 ikiwakilisha degrees za vyama vingi vya siri kama Mason, , illuminatin etc
jionee..



●Doctor Strange

Benedict Cumberbatch as Dr Stephen Strange.
Ukiangalia action za Mystic Art zinazotumika kwenye muvi ya Doctor Strange utona kuna viashiria vyote vya alama za Illuminati. Doctor Strange hua anavaa cheni ambayo inaitwa Eye of Aggamato ambayo kiuharisia ni jicho la linaloona yote (All Seeing Eye) la Osris. Ambalo ndio lile liko kwenye noti ya Dola.
Pia wakati muvi hoyo inazinduliwa aliulizwa anajisikiavipi kucheza nafasi hiyo katika studio kubwa za Marvel alijibu "… I’m excited to see where the
Illuminati and whatever else might happen, how that works, and where
it ends up. So, yeah, I’m aware of his place within the comic pantheon
of it all, the Marvelverse."
Eye of Aggamato



Upande wangu niseme kweli hakuna muvi nazopenda kama hizi za Comics na number one fan supehero ni Doctor Strange but ukweli ndio uko hivo Hollywood iko chini ya illuminati na inatumia studio za Marvel kuwaandaa watu kiakili yanayokuja kutokea mbele huko ile siku ikifika.. nawaonea huruma madogo wadogo kama Tom Holland (spiderman) wanauza nafsi zao kwa shetani for the sake of money and Fame.



Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Angalia movie , ufurahishe nafsi , hayo unayoyaumba mbona hayana uhalisia
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,313
Likes
25,794
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,313 25,794 280
Watakatifu wa siku za mwisho hatuwazi juu ya hayo,.japo yalishanenwa..tunasibiri tuu ukamilifu wa dahali.
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,289
Likes
1,948
Points
280
Age
24
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,289 1,948 280
Kwenye mitandao kuna kila aina ya takataka,chunguza vyema unayoyasoma mtandaoni kabla ya kushare na watu wengine.
 
dramaqueen1

dramaqueen1

Senior Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
115
Likes
103
Points
60
dramaqueen1

dramaqueen1

Senior Member
Joined Apr 23, 2018
115 103 60
Sijawahi kupenda superhero movies, niliyoangalia ni Amazing spiderman na Spiderman homecoming basi

Umesema kuwa Tom Holland ni Free mason?!



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,724
Members 481,857
Posts 29,782,110