Martin Chegere ni mmoja wa hazina ya vijana Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Martin Chegere ni mmoja wa hazina ya vijana Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Mar 1, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ni vyema kutambua na kuwapa sifa zao wanaostahili sifa. Kuna thread imeanzishwa ya kumpongeza dada mmoja aliyepata matokeo mazuri ya chuo kikuu pale Mlimani na mie nauliza hivi Serikali inatambua mchango wa hawa vinara au vipi?

    Martin Chegere pia ni mmoja wa wahitimu wa shahada ya kwanza ya ktk UCHUMI lakini historia yake inasema alikuwa kinara matokeo ya PRIMARY SCHOOL, O-LEVEL akapata Div 1-7 na A-LEVEL akapata Div 1-3 na chuo GPA 4.9 na sasa anaunganisha kusomea masters.

    Huyu ni mmoja kati ya vinara wengi ambao wapo ktk vyuo vyetu mbalimbali nchini na nje ya nchi.

    Je, hivi nchi yetu huwa na mipango gani na watu kama hawa ktk kuendeleza nchi yetu?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Chegere ni noma bwana..hao matanzania 1 wengne cjui huwa wanapotelea wap,bt kwa chegere amedhihirisha hadi chuo kikuu kuwa yey ni tanzania 1.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    bonge la mtu.
     
  4. f

    fazili JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kwamba hawa watu wanofaulu hivyo hawana lolote la maana inapokuja kwa utendaji. Nawafahamu wengi tu wa namna hiyo wanapomaliza masomo na kuingia kazini hakuna lolote wanalofanya kuwashinda wale wenye madaraja ya chini

    Ni ajabu lakini ni ukweli ambao watu wengi hawafahamu. akili za mwanadamu ni complex sana, mtu anaweza kuwa mkali sana darasani lakini ukimleta kwenye utendaji ni hopeless kabisa.

    Nimesoma na watu wa namna hiyo mimi japo nimefaulu kwa kiwango cha juu ya wastani, nikijilinganisha nao nashangaa kwa jinsi walivyo nyuma kiuwezo wa kutenda na kubaki kupenda kukaa ofisini na kujivunia vyeti vya form 4 wakati walishamaliza chuo miaka 7 iliyopita!
     
  5. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2017
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 4,688
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
     
  6. f

    fazili JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2017
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Karibu lakini kupata PhD at 30 sio ajabu kabisa tena hata Tz wapo wengi na hata at 28 wapo.
     
  7. N

    NANGA WA DEPO JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2017
    Joined: Oct 8, 2014
    Messages: 267
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    MKUU MIMI SIAMINI,(samahani lakini)

    YAANI HII KANUNI HAINIINGII AKILINI,,,,,MFANO MTU ALIONGOZA MSINGI, O-LEVEL, A-LEVEL ,CHUONI BADO UNIAMBIE KAZI ALIYOISOMEA IMSHINDE TENA?!!

    MIMI SIKATAI MTU WA HIVYO ANAWEZA KUWA MZIGO KWA UZEMBE WAKE BINAFSI , ULIOSABABISHWA NA VITU VIFUATAVYO:

    KUTOJIENDELEZA, DHARAU, ULEVI WA KUPINDUKIA N.K.

    VITU AMBAVYO VINAWEZA KUMTOKEA MTU YEYOTE ALIYEKUWA NA AKILI DARASANI NA ASIYEKUWA NA AKILI DARASANI......KWA MAANA NYINGINE NI MAMBO YA MTU BINAFSI.


    KWA HIYO WATU WENYE AKILI DARASANI....... HATA KIUTENDAJI MOST WAKO VIZURI SANA TRUST ME.
     
  8. L

    La Vista14 Senior Member

    #8
    May 24, 2017
    Joined: Apr 9, 2017
    Messages: 177
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kukariri sio kutenda...... afanye kitu kuisaidia taifa ili umuhimu wake uonekane.. ....


    Mbona tunao akina lipumba kazi kutembeza ngumi tu kwa wenzake... wakati nchi inadidimia tu.
     
  9. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2017
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 4,330
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    Wenye ufaulu wa juu madarasani wanafaa wawe ma acedemicians tu. wakafundishe mashuleni na vyuoni.
     
  10. Konsciouz

    Konsciouz JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2017
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 3,314
    Likes Received: 3,293
    Trophy Points: 280
    Prof Lipumba v2.0
     
  11. M

    MI10 Member

    #11
    May 24, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 5
    Hongera Dr Chegere,hakika wewe ni TO. Kuna jamaa yetu alikuwa anatufundsha tuition pale magomeni turiani mwisho wake haukuwa mzuri academically. The man is very bright.
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2017
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,316
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    unamjua huyu kwa vile umesoma nae shule hizi za sasa kwa sisi wa miak 90 wakati mazengo Tambaza Azania Tosa Mzumbe tabora zikiwika wapo wengi Mfano Dr Mugaywa Magafu ex IHUNGO NA KIBAHA wanajua alikuaje but ameishia na mavyeti yake kusikojulikana
     
  13. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2017
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    cc dr wenzi
     
  14. Seneta Wa Mtwiz

    Seneta Wa Mtwiz JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2017
    Joined: Sep 23, 2013
    Messages: 1,689
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Cc:
    DR. SENETA WA MTWIZ
     
  15. smigo4u

    smigo4u JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 681
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    MOJA YA WATU WENYE MAWAZO MAZITO NA MFIKIRIAJI! BIG UP MKUU
     
  16. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2017
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 4,330
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    thanks
     
  17. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2017
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,037
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    Popote alipo Dr. Matarijio Ex. TPDC Director auone uzi huu..kweli ni masikitiko kama tunapoteza kumbukumbu hivi
     
Loading...