Marine Hasan amtangaza Kikwete mshindi wa urais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marine Hasan amtangaza Kikwete mshindi wa urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ochu, Jul 22, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika hali kushangaza mtangazaji wa TBC1 Marine Hassan Marine wakati anamalizia kipindi chake cha jambo leo asubuhi ametangaza kuwa Kikwete ndio mshindi wa urais na Dr. Slaa na Prof. Lipumba watakuwa wanashindana nani apate kura nyingi. Hivi hii TBC inamwakilisha nani? ni ya taifa au ya CCM? kweli safari yetu ndefu na NEC watakaa kimya kwa hili pia
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,766
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kuna cha kubisha hapo.
    Marine Hassan = CCM
    TBC1 = CCM
    Msajili wa vyama vya siasa = CCM
    Mkuu wa Majeshi = CCM
    Jaji Mkuu = CCM
    IGP = CCM
    Kamishna wa Magereza = CCM
    Mwenyekiti Tume ya Taifa ya Uchaguzi = CCM
    ........................... = CCM
    Ukijumlisha vyote hapo utakuta JMK = CCM = Rais wa JMT 2010-2015.

    Halafu eti mnataka nipoteze muda wangu kupiga kura? Siku hiyo nitashinda baa!
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hawa wote wanafiki wanaamini kuwalamba miguu watawala ndo wataishi vizuri..
    Wanasahau umuhimu wao kwa Taifa hili....
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongezea na hii mkuu wa usalama wa taifa =ccm
     
  5. n

    nndondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Marine is a stouge hana elimu hana uwezo hana ujuzi, kinachoniudhi ni hivi vyama vya utetezi wa demokrasia kwa nini havifanyi lolote? kwa sababu hili tu linatosha kuweka malalamiko na kudai Marine na Tido wake wote wasimamishwe kazi tuone kama atakwenda kula Ikulu kwa kikwete, pili Media Council of Tanzania inafanya nini? yaani nchi nzima hakuna mwenye maamuzi watu tumelogwa na nani? hii kusema tu haitusaidii na lazima vyama vya upinzani waweke watu wao wakina Tundu Lisu wanasheria wasiotaka mchezo wa deal na huu uchafu wa huko TBC kwa nin kodi zetu zichezewe hivyo? Juzi wananchi wa kenya wametoka barabarani kukataa upumbavu wa wabunge wao kujiongezea mshahara sisi tunafanywa kitu cha ajabu tunaona sawa tuna nini jamani? its very frustrating, wasomi wako wapi? wanafunzi wa vyuo wako busy kujikomba na sasa mpaka wanamuda wa kushindana kwa urembo hivi urembo ndio kazi ya vyuo vyetu vikuu siku hizi sio talents? Siamini kabisa kwamba huko ndiko tulikofika halafu tunataka kushindana na wakenya walio serious nakwamba watanzania na wanafunzi wa mbio za kampeni, u miss na mashindano ya pool ya safari larger, watasoma mpaka wapate Phd lakini wataishi kuajiriwa kama ma clearners na primary school leavers wa kenya, uganda, somalia n.k huwezi kupanda upuuzi ukategemea kuvuna maisha bora. Hizo ndio products za shule za kata
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Damu inapokuwa nzito kuliko maji.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Bado REDET, SYNOVATE, SHEIKH YAHYA, MAKAMBA,.....Haya tuzoee tu kuyasikia kwa miezi hii mitatu.
     
  8. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani naichukia sisiem although I have their membership card niliyosisitizwa kuwa nayo nilipokuwa nikifanya kazi ndani ya halmashauri fulani:teeth:
     
  9. B

    Big Dady Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sishangai ndo hali ilivyo,
    vibaraka wa chama chao kazi yao ni kufagilia tu,
    hata wakifika ****** kwenye kinyesi wao wanapata harufu ya keki.
    Hata Kenya ilikuwa hivyo, ikaja bana zile saa nzuri ilipoonekana Mwai Kibaki anaongoza dhidi ya Kanu ndipo ghafla wimbo wa Kanu yajenga nchi ulipoisha. Tuombe Mungu awaumbue Oktoba Chadema ikamate nchi, huyo huyo Marini ataanza kuisifia Chadema.
    .
     
  10. R

    Ramos JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ananikumbusha KBC wakati ule wa utawala wa KANU. Kuna mtu kule alikuwa anaitwa Lenad Mambo Mbotela aliyejitahidi kwa nguvu zake zote kuibeba KANU. Nilimhurumia sana kwani yeye yeye alipewa kazi ya kutangaza sherehe za kuapishwa kwa Kibaki! Sitaki kukumbuka alivyokuwa na wakati mgumu. I believe hata kama sio mwaka huu lakini siku CCM wanadondoka Marine atapewa kazi ya kuripoti kuapishwa kwa raisi mpya...
     
  11. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Jamaa huwa linataka kunitapisha chai asubuhi kila likijitokeza kwenye runinga.
     
  13. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Acha tu, hakuna siku kaniboa huyu jamaa kama leo.. lakini sishangai ni wale wale wachumia tumbo, anajaribu kujiweka karibu, ole wao!!!!!!iko siku watajibu yote haya..
     
  14. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa mikoa wanataka kugombea ubunge wameshaona ukuu wa mkoa sio dili tena hao wote ni ccm.
    wakuu wa majeshi nao wangombee ubunge wakapate sehemu ya kula nyama choma kule dodoma wote hao ni ccm,
    wakuu wa polisi nao pia wanalwenda kugombea ubunge wakale good time kule chamwino wameshafanya kazi nzuri ya kusambaratisha upinzani.
    kazi kwelikweli.
    Lakini uniambie utakuwa baa gani kwasababu na mimi nitakuwa baa full time habari zote atanieleze mke wangu asubuhi siyo usiku maana nitapoteza usingizi wangu bure.
    nina kazi nyingi za kufanya.
    Pole sana rafiki,hii ndio Tz.:scared:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180

    Umenena Asprin
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    CCM inashindika swala la msingi ni lazima upinzani upate ushindii wa kishiindo, kama Kenya walivyombwaga Uhuru Kenyata.
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani fursa ndio hii, hakuna lisilowezekana... wote wanaouchukia ufisadi kwa dhati acheni visingizio twendeni tukampigie kura Dr. W. Slaa mpambanaji wa kweli wa ufisadi hapa nchini na hayo mengine yataamuliwa na jumla ya kura zetu....

    tuushinde huu ugonjwa wa kulalamika miaka mitano, fursa ya uchaguzi ikija unasikia mtu anansema "eti atashinda baa:!!.. tubadilike, kama ni mabadiliko tutayaleta wenyewe! tuamke sasa!
     
  18. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umesahau kupindi cha JAHAZI 88.4:lol:
     
  19. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is a great piti.....
    hivi huyu ankali ni mtanzania? mie nilidhani mkenya! nani anaijua historia yake kwa ufupi atujuze ili tuone kama ana uwezo wa kujadilika katika forum ya wasomi km hili.....maana asitupotezee muda...TBC 1 ina mesi apu sana sijui kaliba ya watendaji wake ikoje..bado tuna safari ndefu kajisemea mwakyembe.....
    shame upon them

    mix with yours
     
  20. minda

    minda JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbuka ballot box ndio namna pekee ya kuondoa uongozi usiofaa na kusimika ule unaofaa. si vema watanzania kususia uchaguzi kwani huwezijua... mabadiliko yote katika nchi za jirani; kenya, zambia, malawi na msumbiji yamefanywa kwa mtindo wa ballot papers. hivyo tuamini kwamba kuna siku watendaji hao watakuwa waaminifu kwa mwajiri wao halisi ambaye ni mtanzania mlipa kodi.
     
Loading...