Maria darasani - sunday skul


Natty Bongoman

Natty Bongoman

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2008
Messages
273
Likes
2
Points
0
Natty Bongoman

Natty Bongoman

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2008
273 2 0
Maria hakuwa mwanafunzi bora darasani Sunday school. Kawaida yake, husinzia darasani.
Jumapili moja, mtawa mwalimu aliamua kumuuliza Maria maswali, bila kutambua Maria keshasinzia.
Swali la kwanza, “Maria, ni nani alieumba ulimwengu?”
Joji chizi aliyeketi nyuma ya Maria alikuwa na sindano (pin), uchizi ukimvamia – Joji kaamua kumchoma Maria sindano.
Maria aliruka akipiga yowe “Mungu wangu!”.
Mwalimu Mtawa akifurahishwa na jibu, “vizuri Maria”.
Maria aliketi na kuendelea kusinzia.
Baadaye, mwalimu akiwa na swali lingine, akaita, “Maria, nani ni bwana mwokozi wetu?”.
Joji alirudia uchizi wake na sindano, Maria akaruka tena na yowe - “Yesu Kristooo, mi…”
Mwalimu Mtawa akakatiza furahani, “vizuri sana Maria!.”
Maria aliketi na akarudi usinzini japo na hasira sasa.
Usingizi ukimpanda Maria, mwalimu akamwita na swali jinginelo, “Maria, baada ya kuzaa mtoto wa kumi, Hawa alimwambia nini Adama?”.
Joji chizi bila kuchelewa akamchoma Maria sindano…
Mara hii Maria aliruka hasirani akifoka, “Pumbaff! Ukinitoboa na sindano yako tena! ntaivunja kabisaaa!”
Boom!… Mwalimu Mtawa alianguka akishazimia…
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
155
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 155 160
:doh::doh::doh::doh: Poor Me
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
10
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 10 35
Maria hakuwa mwanafunzi bora darasani Sunday school. Kawaida yake, husinzia darasani.
Jumapili moja, mtawa mwalimu aliamua kumuuliza Maria maswali, bila kutambua Maria keshasinzia.
Swali la kwanza, “Maria, ni nani alieumba ulimwengu?”
Joji chizi aliyeketi nyuma ya Maria alikuwa na sindano (pin), uchizi ukimvamia – Joji kaamua kumchoma Maria sindano.
Maria aliruka akipiga yowe “Mungu wangu!”.
Mwalimu Mtawa akifurahishwa na jibu, “vizuri Maria”.
Maria aliketi na kuendelea kusinzia.
Baadaye, mwalimu akiwa na swali lingine, akaita, “Maria, nani ni bwana mwokozi wetu?”.
Joji alirudia uchizi wake na sindano, Maria akaruka tena na yowe - “Yesu Kristooo, mi…”
Mwalimu Mtawa akakatiza furahani, “vizuri sana Maria!.”
Maria aliketi na akarudi usinzini japo na hasira sasa.
Usingizi ukimpanda Maria, mwalimu akamwita na swali jinginelo, “Maria, baada ya kuzaa mtoto wa kumi, Hawa alimwambia nini Adama?”.
Joji chizi bila kuchelewa akamchoma Maria sindano…
Mara hii Maria aliruka hasirani akifoka, “Pumbaff! Ukinitoboa na sindano yako tena! ntaivunja kabisaaa!”
Boom!… Mwalimu Mtawa alianguka akishazimia…
Alizimia baada ya kuchomwa ile sindano au alisinzia baada ya kuchoma ile sindano?
Joji chizi naye haachi kuchoma choma wenziye..
Naye Maria mbona hajifunzi mpaka anasinzia na kuchomwa.
Mwalimu Mtawa naye vipi mbona anatoa mafundisho kwa upendeleo, hajui ni hatari hii kwa hawa wawili? Je? Wataaminiana au ndo kila mtu atajali milki na mamlaka zake?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Maria hakuwa mwanafunzi bora darasani Sunday school. Kawaida yake, husinzia darasani.
Jumapili moja, mtawa mwalimu aliamua kumuuliza Maria maswali, bila kutambua Maria keshasinzia.
Swali la kwanza, "Maria, ni nani alieumba ulimwengu?"
Joji chizi aliyeketi nyuma ya Maria alikuwa na sindano (pin), uchizi ukimvamia – Joji kaamua kumchoma Maria sindano.
Maria aliruka akipiga yowe "Mungu wangu!".
Mwalimu Mtawa akifurahishwa na jibu, "vizuri Maria".
Maria aliketi na kuendelea kusinzia.
Baadaye, mwalimu akiwa na swali lingine, akaita, "Maria, nani ni bwana mwokozi wetu?".
Joji alirudia uchizi wake na sindano, Maria akaruka tena na yowe - "Yesu Kristooo, mi…"
Mwalimu Mtawa akakatiza furahani, "vizuri sana Maria!."
Maria aliketi na akarudi usinzini japo na hasira sasa.
Usingizi ukimpanda Maria, mwalimu akamwita na swali jinginelo, "Maria, baada ya kuzaa mtoto wa kumi, Hawa alimwambia nini Adama?".
Joji chizi bila kuchelewa akamchoma Maria sindano…
Mara hii Maria aliruka hasirani akifoka, "Pumbaff! Ukinitoboa na sindano yako tena! ntaivunja kabisaaa!"
Boom!… Mwalimu Mtawa alianguka akishazimia…
kwa hiyo huyo mwalimu alikuwa akimfundisha Maria tu siyo darasa zima siyo?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,212
Likes
29,064
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,212 29,064 280
:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,205,561
Members 457,980
Posts 28,197,964