Marekebisho sheria ya Mikopo ya elimu ya juu majina ya wadaiwa sugu kutolewa na Picha zao.

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Hawa bodi ya mikopo wanaokusanya maden wamekuwa kero hawawajui wanaowadai mara unakuta jina la aliyesoma diploma na degree hajaisoma sasa huwa najiuliza majina yanafanan,wanakosea, makusudi, hawajui wadaiwa halisi ama majina yanafanana tu. Bac vzr watoe na hizo picha kuondoa hali ya sitofahamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom