Marekani yatangaza Dau kwa atakayetoa taarifa za mtoto wa Osama Bin Laden

Gavana

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2008
Messages
23,056
Points
2,000

Gavana

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2008
23,056 2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,178
Points
2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,178 2,000
Katoto kadogo kanawasumbua..,
Wakati walipovamia Aboutabad.. hako katoto kalikuwa miaka 8 kamilala ubavuni..,Jee kwanini wasingekabeba na kukatupa BAHARINI !!! mmh ati leo kanawasumbua ..na kutoa dau (KODI za wananchi wao)

eti eeh?? dudus !!
Gaidi au jasusi aliyekubuhu hawezi kukaa sehemu moja na watu wake wa karibu sababu za kiusalama
 

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
427
Points
500

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
427 500
Al qaeda wanakiri osama bin laden ameuawa,

Obama anatangazia osama ameuliwa katika operation iliyotekelezwa na marekani,

familia ya osama wanakiri baba yao ameuliwa na marekani,

mtoto wa osama (hamza) anachaguliwa kuliongoza kundi la al qaeda kushika nafasi ya marehem baba yake,huyu mtoto nae majuzi wameripot ameuawa kwa mashambulio ya anga ya marekani,

serikali ya pakistan wanakiri wazi osama kauliwa na wanajitetea hawakuwa wanajua kuwa amejificha nchini pakistani,

wanajeshi
na intelijensia ya pakistan wanalalamika kwanini marekani imefanya operatin nchini mwao bila kuwashirikisha katika kumkamata na kumuua osama bin laden.

Osama mwenyewe(kama wafanyavyo magaidi wote) toka ithibitike ameuawa hajajitokeza wala kurekodi mkanda wa video hadharani kuwasuta marekani kuwa yuko hai mpaka leo, ilihali enzi akiwa hai zaidi ya mara nne, amekuwa akirelease mkanda wa video kutuma ujumbe mbali mbali kwa wafuasi wake na kuwazodoa marekani

mtanzania(mnyonge) yuko temeke kwa aziz ally na mbagala anasema LILE LILIKUWA PICHA LA MAREKANI KUMUUA OSAMA, OSAMA YUKO HAI, hii ndiyo Tz ya vi-wonder
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
11,803
Points
2,000

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
11,803 2,000
Al qaeda wanakiri osama bin laden ameuawa,

Obama anatangazia osama ameuliwa katika operation iliyotekelezwa na marekani,

familia ya osama wanakiri baba yao ameuliwa na marekani,

mtoto wa osama (hamza) anachaguliwa kuliongoza kundi la al qaeda kushika nafasi ya marehem baba yake,huyu mtoto nae majuzi wameripot ameuawa kwa mashambulio ya anga ya marekani,

serikali ya pakistan wanakiri wazi osama kauliwa na wanajitetea hawakuwa wanajua kuwa amejificha nchini pakistani,

wanajeshi
na intelijensia ya pakistan wanalalamika kwanini marekani imefanya operatin nchini mwao bila kuwashirikisha katika kumkamata na kumuua osama bin laden.

Osama mwenyewe(kama wafanyavyo magaidi wote) toka ithibitike ameuawa hajajitokeza wala kurekodi mkanda wa video hadharani kuwasuta marekani kuwa yuko hai mpaka leo, ilihali enzi akiwa hai zaidi ya mara nne, amekuwa akirelease mkanda wa video kutuma ujumbe mbali mbali kwa wafuasi wake na kuwazodoa marekani

mtanzania(mnyonge) yuko temeke kwa aziz ally na mbagala anasema LILE LILIKUWA PICHA LA MAREKANI KUMUUA OSAMA, OSAMA YUKO HAI, hii ndiyo Tz ya vi-wonder
Ongezea na hii
Screenshot_20191010-142022.jpeg
View attachment 1228622
Screenshot_20191010-142133.jpeg
Screenshot_20191010-142145.jpeg
 

Forum statistics

Threads 1,343,548
Members 515,090
Posts 32,788,230
Top