Marekani kuwa shughulikia viongozi wachafu wa africa


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Asante kwa link yako nafikiri viongozi wetu sasa watakuwa wanafikiria mara mbilimbili kabla ya kwenda kuficha hela nje, very interesting part ni hii...inasikitisha

He gave the example of the former Deputy Prime Minister, Mr Augustine Lyatonga Mrema who had, during his short tenure, ordered the BoT to buy gold from small scale miners in order to stop the sale of the precious metals to neighboring countries.

“In just one year, the BoT was able to collect 16 tons of gold which it proceeded to deposit with one Swiss bank…One international financial institution became worried that if Tanzania was allowed to continue with what it was doing, it would sooner than later become economically strong and independent…the international financial institutions did not want that to happen! As expected, they flexed their muscles, questioning the Tanzanian government why it was involving itself in business. Unfortunately, we bowed to their pressure and that was that,” he said visibly disappointed.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Mpaka watelekeza. Ahadi kibao nao. Bla bla bla. Rejea ahadi ya Obama wakati wa uchaguzi kuhusu wanaoiba kura na kung'ang'ania madaraka
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
MAREKANI KUWA SHUGHULIKIA VIONGOZI WACHAFU WA AFRICA
Soma hii!


No where to hide Tanzania
Hii itakuwa na sawa na kesi ya nyani kumpelekea ngedere.Ninafahamu vizuri mfumo wa dunia unavyofanya kazi.Unajua kwa wale wanaomjua panya,hua akiuma anapulizia,this is what Amerika is doing,hiyo ni danganya toto,there is nothing out of it.Mobutu mbona hawakumshughulia?Tena alikuwa rafiki yao mkubwa,tena kwa muda mrefu tu.Wanafiki tu hao!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Waamerika wanauma na kupuliza, sio wa kuwaamini hao, hawana lolote bali kulinda maslahi yao, na watafanya hivyo at all costs....mimi siwaamini kabisa maana kwa bahati nawafahamu kiasi...hawana hata huruma na sisi tusidanganyike wanaangalia tu maslahi yao
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
Wamshughulikie george bush kwanza!wanafiki wakubwa hao
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530