Marekani kupewa kigamboni


J

jinalangu

Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
J

jinalangu

Member
Joined Dec 7, 2010
17 0 0
Hivi ni kweli Wamarekani wamezawadiwa eneo la kigamboni in exchange na ujenzi wa Daraja?
Swali langu: Hivi iwapo watajenga hilo daraja, litakuwa ni kwa faida ya waTanzania au wa Marekani watakaokuwa ndio wakazi? Je, iwapo hao waMarekani watajenga, je wakazi waTanzania wataendelea kuvumiliwa nao kwenye majengo yao hafifu au watahamishwa?
Nawakilisha
 
E

emma 26

Senior Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
108
Likes
0
Points
0
E

emma 26

Senior Member
Joined Oct 29, 2010
108 0 0
kigamboni iko dar iko marekani au kujenga daraja ndo imekuwa ya kwao?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,025
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,025 280
Nimeamini wa mbili havai moja. Hawa watu tunawagawia tu bila hata kuombwa. Halafu tukishafanya hivyo tunajisifu kama tumelewa pombe
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
mAREKANI WAMENUNUA KIGAMBONI! KITAMBO HATA KAMA HUTAKI NDO HIVYO HII NDO SILIKALI!
 
J

jinalangu

Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
J

jinalangu

Member
Joined Dec 7, 2010
17 0 0
kigamboni iko dar iko marekani au kujenga daraja ndo imekuwa ya kwao?
Kigamboni iko Dar es salaam Tanzania, Wamarekani wamemilikishwa maeneo, hatutarajii wawe na hati ya kumiliki na tuendelee kuyaita yetu. Swali ni kwamba, hilo daraja lililoombwa ni kwa manufaa ya nani atakayekuwa akiishi huko Kigamboni? Mmarekani au mTZ?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Tumeambiwa NSSF ndo wanajenga jamani?
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
nawakaribisha sana nyumbani...WELCOME.zaidi ya yote wacha waweke military camp.
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,315
Likes
736
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,315 736 280
Hii siyo kupewa bali inaitwa development na hiyo kampuni inayofanya development wanaitwa developers. Hii ni kitu cha kawaida kwa Investor kuingia mkataba na serikali kuu au ya mikoa kufanya development. NSSF wanafanya development Kinyegeli, Mlimani city ni development na Botswana sasa kuna ubaya gani Investor wa marekani kufanya development!. Hii ni hali nzuri kwasababu serikali kazi yake si kujenga business bali kuweka hali nzuri kwa biashara kufanyika na pesa za serikali zitumike kwa maendeleo mengine ya kijamii kama barabara, afya, elimu n.k.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Wamezawadiwa? wanaipeleka wapi hiyo Kigamboni? au unataka kueleza nini?
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,655
Likes
8,968
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,655 8,968 280
Hivi ni kweli Wamarekani wamezawadiwa eneo la kigamboni in exchange na ujenzi wa Daraja?
Swali langu: Hivi iwapo watajenga hilo daraja, litakuwa ni kwa faida ya waTanzania au wa Marekani watakaokuwa ndio wakazi? Je, iwapo hao waMarekani watajenga, je wakazi waTanzania wataendelea kuvumiliwa nao kwenye majengo yao hafifu au watahamishwa?
Nawakilisha
mbona Waarabu wamepewa Loliondo au kwa vile Wamarekani si Waarabu?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Hii siyo kupewa bali inaitwa development na hiyo kampuni inayofanya development wanaitwa developers. Hii ni kitu cha kawaida kwa Investor kuingia mkataba na serikali kuu au ya mikoa kufanya development. NSSF wanafanya development Kinyegeli, Mlimani city ni development na Botswana sasa kuna ubaya gani Investor wa marekani kufanya development!. Hii ni hali nzuri kwasababu serikali kazi yake si kujenga business bali kuweka hali nzuri kwa biashara kufanyika na pesa za serikali zitumike kwa maendeleo mengine ya kijamii kama barabara, afya, elimu n.k.
Ahsante sana. Waelimishe wakurupukaji wa JF.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
mbona Waarabu wamepewa Loliondo au kwa vile Wamarekani si Waarabu?
Loliondo iko wapi? Uarabuni? wamepewa kivipi? au wamewekeza na wanalipia kodi zote zinazohusu uwekezaji? hebu fafanuwa.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Hivi ni kweli Wamarekani wamezawadiwa eneo la kigamboni in exchange na ujenzi wa Daraja?
Swali langu: Hivi iwapo watajenga hilo daraja, litakuwa ni kwa faida ya waTanzania au wa Marekani watakaokuwa ndio wakazi? Je, iwapo hao waMarekani watajenga, je wakazi waTanzania wataendelea kuvumiliwa nao kwenye majengo yao hafifu au watahamishwa?
Nawakilisha
Nani alikuambia "tunawagawia", source yako ya "kuwagawia" umeitowa wapi? mbona mnakurupuka tu? wagawiwe waipeleke wapi?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Hiyo ndiyo Tanzania muijuayo. Subiri tutakapoona wahusika wakikutana na firing squad miaka michache ijayo, just as it happened in Iraq
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,535
Likes
97
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,535 97 145
Kuna mengi kati ya TZ na Marekani. Tutaambulia vyandarua, lakini kuna tetesi kuwa hata Uranium yetu wanaitaka kwa nguvu zote - sijui itakuwa in exchange na vyandarua!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Loliondo iko wapi? Uarabuni? wamepewa kivipi? au wamewekeza na wanalipia kodi zote zinazohusu uwekezaji? hebu fafanuwa.
Uwekezaji gani anafanya yule mwana mfalme kule Loliondo? Kuchukua wanyama wetu na kuwapeleka Uarabuni kunaitwa kuwekeza?
Kuwapiga marufuku Wamasai wetu katika maeneo waliyokuwa wanatumia ulishaji mifugo ni uwekezaji?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kuna mada nyingine huwa zinadanya mtu u-question level ya uelewa wa baadhi ya member

Naomba ninyamaze
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
nawakaribisha sana nyumbani...WELCOME.zaidi ya yote wacha waweke military camp.
Unangekuwa na uwezo mkubwa wakufikir ungejua kwamba mapambano ya US na Osama yatahamia Dar
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500