Marais wengine wanaweza kuiga alichofanya Rais Magufuli


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,351
Likes
2,229
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,351 2,229 280
Na Joshua M Mwakalukwa

Kinachojadiliwa sasa sio chochote bali, ushindi Tanzania ilioupata, unaweza igwa na maraisi wengine, Hofu imetanda kwa wawekezaji kwenye sector ya Madini

Ukisoma report ya leo Oct 25 na Reuters, yenye kichwa cha habari "Barrick Gold's Tanzania deal may set expensive precedent - shareholders"

Utaona wazi kabisa, hawajadili tena yale tuliyokuwa tunayasikia kutoka kwa yule mwanasheria kuwa tutashitakiwa, bali ni hofu ya ushindi tulioupata na matokeo yake!

Inasema, Baadhi ya wawelezaji wanawalaumu Barrick Gold Kwa kukubali matakwa ya Raisi wa Tanzania JPM, kwani inaweza kuwatia moyo nchi nyingine wenyeji kutaka mgao mkubwa kutoka kwa wachimbaji
Wakielezea wasiwasi wao wawekezaji wengi wiki hii wamesema kwa kukubali kuwapa Tanzania 50% ya "Economic Benefits" kwenye Migodi mitata ya Accacia, Barrick wanaweza kuwa wameset baseline ambayo nchi nyingine watataka kupata kutoka kwa Makampuni ya uchimbaji madini, na kitu kitakacho sababisha kuponguza kasi ya kuendeleza machimbo

Msemaji wa Barrick Andy Lloyd anasisitiza kuwa "Huku sio kuwapa tu bure, ni kufuata matakwa ya sheria"

Msemaji huyo wa Barrick anasema " Wao, Barrick wanaamini kuwa washirika na serekali utawapa matokeo mazuri na endelevu kwa wanahisa"

Wanaisa wengine wa Barrick wameonyesha kuwa bado wanaimani na kampuni yao katika maamuzi haya.

Wanaisa wengine wamesema sasa ni wakati wa kuzoea kukutana na matakwa kama hayo kutoka kwa nchi wenyeji.

Dan Denbow, ambaye ni senior portfolio manager at USAA Investments wamiliki wengine wa share ndani ya Barrick anasema "kutoa zaidi ya 40% hadi 50% si kitu cha ajabu"

Jisomee mwenyewe hapa;
Barrick Gold's Tanzania deal may set expensive precedent - shareholders

MPONGEZE JPM, JEMBE LETU, MAANA FAIDA HII SIO YETU PEKE YETU NI KWA WOOTE WANAOKANDAMIZWA NA WAWEKEZAJI WANYONYAJI KAMA ACCACIA.
[HASHTAG]#Watamuelewa[/HASHTAG] tu.
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
Heshima na Taadhima na Tashriffa kwa Rais wa JMT Mhe.J P Magufuli!!
 
Medicci

Medicci

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2016
Messages
556
Likes
895
Points
180
Medicci

Medicci

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2016
556 895 180
Wewe nani aige...??
Labda kama kuna anayetaka kuiminya Demokrasia sawa, jamaa ni mfano wa kutosha.
Tofauti na hapo hakuna cha kuiga
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,275
Likes
2,883
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,275 2,883 280
hamna lolote
ana nini huyo ngosha cha maana cha kuigwa na marais wengine..
labda waige ujinga wake tu...
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,579
Likes
63,378
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,579 63,378 280
Nikisoma mazuri yanayoongelewa juu ya JPM.. yaani roho inafurahia na kuzidi kunipa motisha wa kulishangilia lori lake zaidi na zaidi
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,273
Likes
33,040
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,273 33,040 280
hamna lolote
ana nini huyo ngosha cha maana cha kuigwa na marais wengine..
labda waige ujinga wake tu...
Mkuu weka akiba ya maneno!
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,502
Likes
4,281
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,502 4,281 280
Hana lolote. We miss u J.K,, wewe ndiye mfano wa kuigwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168