Mara yako ya kwanza kutongoza/kutongozwa ilikuwaje?

daVinci XV

JF-Expert Member
Nov 12, 2020
1,827
2,000
Nilianza kuyajua mapenzi kwa kutupiwa voko na montress wa darasa inshort nilikuw na urafiki nae wa karb sana mpaka ikawa hivyo enzi hizo nipo Mkoa x shule ya msingi Puma bana wewe aisee kwanza ilikuwa na bata yaan mimi alikuwa akitoka monitor anafata montress ndo nafata mimi maana monitor pia alikuwa mwanangu hivyo maswala ya kwenda kulima mashamba ya shule (kwa mliosoma kijijin mnaelewa) kufanya usafi wa darasa sikuwepo kabisa yaan tunaweza tukawa tunapiga kelele mimi na wewe ila adhabu utakula peke yako...
Saiv yule bint Yupo Chuo fulan hiv ila mzigo kama kawa nakula japo wenyewe public tunajulikana kama BFF 😁😁😁
ni bora mzigo unakula mkuu
 

daVinci XV

JF-Expert Member
Nov 12, 2020
1,827
2,000
Nakumbuka nikiwa darasa la nne kulikuwa na wadada wawili marafiki sana walioshibana sasa kila mmoja akawa ananitaka ki mpango wake, na shule nilijulikana kwa vitu viwili, 1.Kuchelewa 2. na kushika namba moja kwa kila mtihani mpaka namaliza darasa la 7,

Basi wale wadada walikuwa wamenizidi madarasa mawili ila kiumri nilikuwa nimewazidi maana nilichelewa kuanza shule kisa kamali za karata (chafu tatu)
So siku moja kila mmoja akanifuata ki mpango wake kwa kuniambia anatamani tuwe wapenzi tena kwa kunipa vijisent

Me kutokana na ushamba harafu ndio mara yangu ya kwanza nikawa naogopa nikawa nawakwepa, wakiandika barua wakizituma sijibu, ikatokea siku moja mwanafunzi wa shuleni akafariki basi tukatawanyishwa mapema na njia ya kwenda home ilikuwa lazima upitie msitu wa secondary furani hivi, mmoja wa wale mademu akanifuata nyuma nyuma nilipofika kwa ule msitu nilikuwa peke yangu akanishika mkono akaanza kunikumbatia mara busu za lazima akanivuta mstuni ndani akavua nguo ile namuona uchi wake aisee nilikimbia mbio naogopa,

Rafiki yake alipofahamu kilicho tokea walizibuana wakawa maadui mpaka kwa wazazi maana waliishi karibu karibu.
Mpaka leo hii ukubwani tukikutana wananisimanga kuwa me domo zege,
mmoja amesha olewa, mwezake ndo kahaba wa kujiuza kwenye majiji makubwa huko
🤣🤣🤣🤣
 

Ayos

JF-Expert Member
Sep 25, 2014
276
500
Aisee niliaibika saana maana nlikariri maneno mengii mazuriiiii... Nkawa nayarudia kila mara ili nkifika nishuke nayo Kama nguliii... Yaani nlivo muita tukawa tunaangaliana huku akisubiri niongee... Aisee kichwani sikuwa nakumbuka hata neno mojaaa... Akili ikanijia nimuambie samahani tutaongea siku ingineee.. ile namwambia nkashangaa sautii haitokii yaani nikawa kama namnongoneza... Ikabidi nimpungie tu kwamba byeee
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,723
2,000
Dah...kwa kifupi sijawahi kutongoza...msemakweli mpenzi wa Mungu...
Kutongoza ni kughilibu kwa maneno ya uongo kwa minajili ya kupata huduma au kitu Fulani 🤭
 

fidaus

Member
Jan 12, 2021
9
45
Daa mm nilimtongoza kwa barua maana simu zilikuwa hakuna nikampa mdogo James Rip ampelekee baadaya siku mbili tatu dogo akanipa barua ya majibu makopa kopa Kama yetu nilijiona kidume ndio akawa mpenzi wangu nikawajingongea tu siku ya Kwanza nilimgonga kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Octa_dre96

Member
Feb 7, 2019
96
150
Aisee niliaibika saana maana nlikariri maneno mengii mazuriiiii... Nkawa nayarudia kila mara ili nkifika nishuke nayo Kama nguliii... Yaani nlivo muita tukawa tunaangaliana huku akisubiri niongee... Aisee kichwani sikuwa nakumbuka hata neno mojaaa... Akili ikanijia nimuambie samahani tutaongea siku ingineee.. ile namwambia nkashangaa sautii haitokii yaani nikawa kama namnongoneza... Ikabidi nimpungie tu kwamba byeee
Daaah nimecheka kifala sanaa.
 

Lorenzo1

JF-Expert Member
Oct 11, 2017
491
1,000
Me kusema ukweli sikuwah kumtamkia mwanamke yoyote kuwa nampenda yn huwa tunajikutaga tu tuko kwenye Mahusiano.... Ila crush wangu wa kwanzaa nakumbuka nlitongozewa na bro, akaja kuniuliza kama kweli nimemtuma bro nikakataa katakata, akasepa akanambia baki na uoga wako kama kunguru,, aftr 3 yrs nlimtaftaa tukaingia kwny mahusiano...Alinipenda sanaa
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,139
2,000
Mara yangu ya kwanza kutongoza niko form 4

Cha Kwanza mtoto anashoboka kishenzi
Ananielewa nikajitia uandunje nikapata namba yake nikamtongoza

Akanitolea nje akaniambia umekosa kazi ya kufanya mpka unitongoze mimi nikamuomba samahani kedekede

Nilikuwa naogopa kichiz ukicheki nilikuwa na status ya kikontawa plus nilikuwa kichwa


Ila hakuacha kunishobokea kuna kipindi akawa ananitania hivi kunguru unajua kutongoza kweli


Mi hapo namuangalia tu nishakoma kutongoza
 

Mcheza Viduku

JF-Expert Member
Jun 24, 2020
527
1,000
Ni miaka kadhaa sasa imeshapita, wakati huo nipo kidato cha pili, shuleni kwetu akahamia mwalimu fulani wa kike kutoka Machame huko.......kuhamia kwake sio stori, stori ni binti yake aliyehamia nae.

Oliver alikuwa kidato cha tatu kanitangulia, mtoto wa kichaga alikuwa ni kisu balaa kila mmoja anajitahidi kwa kadri awezavyo kutupa vocal zake ili amnase Oliver, mi sikuwa na umaarufu wowote pale school, kucheza mpira sijui, darasani nilikuwa KILAZA mmoja mzuri tu, kwa hiyo sikuwa kwenye nafasi yyte ya kumshawishi nimgegede.

Ikaja bahati nzuri jumamosi moja amepita mitaa ya home akaniona akaja hadi pale, nyumbani tulikuwa na bustani kubwa tu iliyokuwa pia na miti ya matunda, akapenda zaidi Miwa, Tende na Mapera......nikasema hapahapa kaisha huyu, nikajipa kazi ya kila siku nabeba nampelekea, urafiki wetu si ndio ukaanzia hapo.

Shuleni muda wa mapumziko atanitafuta akinipata tunaenda darasani kwetu tunakaa wawili tu tunapiga stori nyiiiiiingi lakini kumtongoza nashindwa, rafiki zangu wakiniuliza kuhusu Oliver nawaambia nimeshapiga pale, habari zikavuma na mimi sasa nikaanza kupata umaarufu shuleni kwa kumgonga Supa staa Oliver.

Siku moja tuko wawili tu darasani (kumbe kuna watu huwa wanakuja kutuchungulia kujua tukibaki wawili huwa tunafanya nini) na siku hiyo mi nikawaza kuwa labda keshanielewa lakini anasubiri hadi nimwambie, na kumwambia ndio siwezi......nikaamua kwamba vitendo vitaongea tu na yeye ataeleweka.....

Siku hiyo ndio niliingia mlango wa kutokea......

Kwanza alishangaa namkumbatia, bado mshangao haujajiweka vizuri kichwani mwake nikawa nafanya juhudi kumlaza chini huku navuta sketi yake.......nilistukia kitu kama ubao mgumu umetua usoni, kumbe kanitandika kofi zito, wakati bado nyotanyota hazijaisha machoni akanikwida akanibamiza ukutani na kwa ghafla sana akaachia ngumi moja kali ikatua usoni, aisee Oliver alikuwa mbabe sana yule Mchaga.

Nikaona netiweka inapotea kwa haraka sana...

Nikajitutumua na mi kuachia ngumi nikawa mfupi mikono yangu haimfikii, akaachia ngumi nyingine nzito sana ikatua mdomoni, mdomo ukapasuka ukaanza kutoa damu, wakati nashangazwa na ile damu nikafanikiwa kutupa jicho dirishani nikaona wanafunzi wamejaa madirishani wanachungulia, wakati natafuta mbinu na mimi nioneshe ukakamavu kumbe nimekosea nikateleza.....chali yeye juu mimi chini.

Kanikaba kwenye koromeo pumzi haitoki nakung'utwa ngumi za uso, wanafunzi wanashangilia, uzalendo ukanishinda mwanaume nikapiga kelele hadi walimu wakaja kutuachanisha, hakuna aliyekuwa tayari kutaja sababu za ugomvi wetu, kwa hiyo tukajikuta wote tumepewa adhabu ya kufanana.


Aminini msiamini.....

Nimekuja kukutana na Oliver mwaka jana akiwa mrembo maradufu halafu ni mpole hana ubabe wake kama wa wakati ule, nikamgegeda kiulaini sana, japo nadhani wengi wenu mtakuwa mnazifahamu changamoto za baadhi ya hawa dada zetu wa kichaga kwenye kugegedana ni ZERO.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,565
2,000
Ni miaka kadhaa sasa imeshapita, wakati huo nipo kidato cha pili, shuleni kwetu akahamia mwalimu fulani wa kike kutoka Machame huko.......kuhamia kwake sio stori, stori ni binti yake aliyehamia nae.

Oliver alikuwa kidato cha tatu kanitangulia, mtoto wa kichaga alikuwa ni kisu balaa kila mmoja anajitahidi kwa kadri awezavyo kutupa vocal zake ili amnase Oliver, mi sikuwa na umaarufu wowote pale school, kucheza mpira sijui, darasani nilikuwa KILAZA mmoja mzuri tu, kwa hiyo sikuwa kwenye nafasi yyte ya kumshawishi nimgegede.

Ikaja bahati nzuri jumamosi moja amepita mitaa ya home akaniona akaja hadi pale, nyumbani tulikuwa na bustani kubwa tu iliyokuwa pia na miti ya matunda, akapenda zaidi Miwa, Tende na Mapera......nikasema hapahapa kaisha huyu, nikajipa kazi ya kila siku nabeba nampelekea, urafiki wetu si ndio ukaanzia hapo.

Shuleni muda wa mapumziko atanitafuta akinipata tunaenda darasani kwetu tunakaa wawili tu tunapiga stori nyiiiiiingi lakini kumtongoza nashindwa, rafiki zangu wakiniuliza kuhusu Oliver nawaambia nimeshapiga pale, habari zikavuma na mimi sasa nikaanza kupata umaarufu shuleni kwa kumgonga Supa staa Oliver.

Siku moja tuko wawili tu darasani (kumbe kuna watu huwa wanakuja kutuchungulia kujua tukibaki wawili huwa tunafanya nini) na siku hiyo mi nikawaza kuwa labda keshanielewa lakini anasubiri hadi nimwambie, na kumwambia ndio siwezi......nikaamua kwamba vitendo vitaongea tu na yeye ataeleweka.....

Siku hiyo ndio niliingia mlango wa kutokea......

Kwanza alishangaa namkumbatia, bado mshangao haujajiweka vizuri kichwani mwake nikawa nafanya juhudi kumlaza chini huku navuta sketi yake.......nilistukia kitu kama ubao mgumu umetua usoni, kumbe kanitandika kofi zito, wakati bado nyotanyota hazijaisha machoni akanikwida akanibamiza ukutani na kwa ghafla sana akaachia ngumi moja kali ikatua usoni, aisee Oliver alikuwa mbabe sana yule Mchaga.

Nikaona netiweka inapotea kwa haraka sana...

Nikajitutumua na mi kuachia ngumi nikawa mfupi mikono yangu haimfikii, akaachia ngumi nyingine nzito sana ikatua mdomoni, mdomo ukapasuka ukaanza kutoa damu, wakati nashangazwa na ile damu nikafanikiwa kutupa jicho dirishani nikaona wanafunzi wamejaa madirishani wanachungulia, wakati natafuta mbinu na mimi nioneshe ukakamavu kumbe nimekosea nikateleza.....chali yeye juu mimi chini.

Kanikaba kwenye koromeo pumzi haitoki nakung'utwa ngumi za uso, wanafunzi wanashangilia, uzalendo ukanishinda mwanaume nikapiga kelele hadi walimu wakaja kutuachanisha, hakuna aliyekuwa tayari kutaja sababu za ugomvi wetu, kwa hiyo tukajikuta wote tumepewa adhabu ya kufanana.


Aminini msiamini.....

Nimekuja kukutana na Oliver mwaka jana akiwa mrembo maradufu halafu ni mpole hana ubabe wake kama wa wakati ule, nikamgegeda kiulaini sana, japo nadhani wengi wenu mtakuwa mnazifahamu changamoto za baadhi ya hawa dada zetu wa kichaga kwenye kugegedana ni ZERO.
Kujua ngumi kote kule kumbe kushonana hajui
 

Najiona Mimi

Member
Aug 15, 2020
52
125
Aisee niliaibika saana maana nlikariri maneno mengii mazuriiiii... Nkawa nayarudia kila mara ili nkifika nishuke nayo Kama nguliii... Yaani nlivo muita tukawa tunaangaliana huku akisubiri niongee... Aisee kichwani sikuwa nakumbuka hata neno mojaaa... Akili ikanijia nimuambie samahani tutaongea siku ingineee.. ile namwambia nkashangaa sautii haitokii yaani nikawa kama namnongoneza... Ikabidi nimpungie tu kwamba byeee

kmmk
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,872
2,000
Ungekuwa mvulimivu mapigo yake ungeyazoea tu.
MTU wa kwanza kuanza kumtongoza alikuwa mume wa MTU,nilitafuta namba ya simu kwa watu wake wa karibu...nikaanza chat nae alivyonitambua akajisogeza zaidi...haikuwa shida sana I just confessed to him.Yaan ilikuwa kama alikuwa anasubiri nitamke sikuzote...nakumbuka alinijibu tu haraka tuonane....aisee mbona baadae nikajikanda na maji ya moto yenye chumvi.Sikumtafuta tena,ila nilimpenda kiukweli uchu wake ulimponza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom