Mara ya mwisho umepigana lin?na ulipigwa au ulipiga.


Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
Embu tujikumbushe kidogo kila mtu aseme mara ya mwisho alipigana lini na chanzo cha ugomvi kilikuwa nin?

Mie mara ya mwisho nimepigana 1997 nilivyokuwa std 2.Chanzo cha ugomvi jamaa (alinikata,alinipiga mtama wakat tunacheza mpira) tulitoka ngoma dro coz watu waliamulia.Wewe je?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
Nilimpiga twin wangu mwaka 1993 huko ngudu kwimba
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
88
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 88 0
Kupigana is so last century...eew
 
M

Msafiri Mushi

New Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Msafiri Mushi

New Member
Joined Jun 9, 2013
2 0 0
Mara ya mwisho nilipigana mwaka 90,na sijui alishinda nani kwani wote tulianguka kwenye miba na kuumia wote,finaly mwalimu alikuja akatunyuka bakora wote!
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
Inaonekana miaka ya 90's si mizuri
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
Nakumbuka it was 1994 nlikua form three. Nilipigana na cousin wangu mana tulikua hatuishi kugombana kama paka na chui. Siku hio kila mtu alikomaa mana yeye alinikaba hadi siku ya pili nliamka mwili wote unauma. Na yeye nlimparura na makucha hadi leo ana makovu ya kucha. Ila imekua kama dawa, kutoka siku hio hakukua na ngumi tena.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
mie ilikuwa miaka ya 2000, tumeenda kijijin kusherekea xmas. tukiwa kwa babu kuna bomba la maji majirani huteka maji, basi vikaja vidada age yangu kuteka maji, kuonyesha mimi ni kidume tena nimetoka town nliwaletea jeuri na fuyo, mmoja wao akaniambia nitulize mzuka kama vipi atanipa kibano, kidume nikadharau gafla bint akanivamia akanipa za uso nikajidai kurusha mateke bint akadaka mguu nkaanza kuchezea za mbavu, ikabidi nitoke nduki huku ndugu zangu wakifa kwa kicheko
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
363
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 363 180
Leo, ila nimeshindwa kwa Knock out.. Yule Bazazi aliniminya **mbu nikashindwa kuvumilia nikabwaga manyanga..
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
mara ya mwisho nimefululiza kupewa kichapo.....
nimepigana na kaka angu kanipiga, kesho yake nikapigana na mdogo angu akanipiga the same week kadogo flani kakamuonea mdogo angu, kudadadeki nkajifanya kijike nkavua shati la shule kupigana nilipewa kibao kimoja tu cha mgongo nkarudi home nalia kamasi zinanitoka aaaggghhh sijapigana tena tangu siku hiyo.......
 
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2011
Messages
1,298
Likes
3
Points
135
MPANDA Jr

MPANDA Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2011
1,298 3 135
Ni miaka ya 90 nilipigana... Mwenzangu alikuwa na tatizo la kutoka damu puani, 2kilianzsha nagusa pua tu. Mshindi
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,083
Likes
160
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,083 160 160
Nilipigana na kondoo wetu tupo katikati ya maji mto rufiji,sitasahau niliokolewa masaa mawili baadae ufukweni.
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
mara ya mwisho nimefululiza kupewa kichapo.....
nimepigana na kaka angu kanipiga, kesho yake nikapigana na mdogo angu akanipiga the same week kadogo flani kakamuonea mdogo angu, kudadadeki nkajifanya kijike nkavua shati la shule kupigana nilipewa kibao kimoja tu cha mgongo nkarudi home nalia kamasi zinanitoka aaaggghhh sijapigana tena tangu siku hiyo.......
Ahahaha inaonekana enzi hizo ulikuwa afya mgogolo ee

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
niliwapiga watu 4 pekeyangu mwaka 1961. Naleo nipo JF.
 
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
597
Likes
72
Points
45
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
597 72 45
dah niliwazingua madogo na gari lao la kamba steling mfuniko wa ndoo ndipo dereva wao akaniambia oya unganisha kamba vinginevyo ntakutoa midamu, nikabisha dah alinipa kibano hadi midamu ikanitoka it was 96
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,653