Mara ya mwisho kuokota hela ilikuwa lini?

Wissman

JF-Expert Member
Dec 12, 2014
992
1,000
Kuna watu wanapoteza siku hizi, watu siku hizi hawanahizo hela za kupoteza. Ila kiukweli kabisa xmas nimepita barabarani nikaona sh 200 nikaiacha. Siwezi kuchukuliwa nyota kwa sh 200
 

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,897
2,000
Kuna watu wanapoteza siku hizi, watu siku hizi hawanahizo hela za kupoteza. Ila kiukweli kabisa xmas nimepita barabarani nikaona sh 200 nikaiacha. Siwezi kuchukuliwa nyota kwa sh 200
Hivi mshana harudishagi nyota?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom