Mapya na Mengi Kuhusu Ndege ya Tanzania Iliyozuiliwa Huko Canada

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,722
Likes
28,617
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,722 28,617 280
Ndege ilizuiwa kwa sababu tuna deni. Ilifanyiwa garnishment. Njia pekee ya kuirejeaha ndege ni kulipa deni au kukata rufaa International Court of Arbitration (ICA), a court of ICC; na tukashinde kesi. Makao makuu ya ICC yapo Paris Ufaransa. Kama wana sheria wa Tanzania wanaenda Canada hawaendi kubishania kesi; wanaenda kulipa deni. Kama wanataka kukata rufaa waende Ufaransa sio Canada

Magufuli kusema amemuandikia barua waziri mkuu wa Canada ili kesi isikilizwe haraka ni uongo. Waziri mkuu wa Canada hawezi kuingilia muhimili wa mahakama. Canada sio kama Tanzania ambapo Rais anawaamuru majaji kujukumu kesi haraka haraka bila proper due process. Rais kazingua hapa.

Matter of fact ruling ya Sterling kupewa hiyo fidia ya $38M hakutoka kwenye mahakama ya Canada. Ilitoka kwenye International Court of Arbitration. Sasa hapo waziri wa Canada anaingiaje? Magu aache kufanganya watu. I’m convinced serikali imeamua kulipa hilo deni ili ndege ije na sio kuwapeleka wana sheria. Yaani Magu anataka kutuaminisha kuwa anawapeleka wanasheria na tunapewa ndege bila kulipa kitu! Unbelievable!
 
josephantcharles

josephantcharles

Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
76
Likes
22
Points
15
josephantcharles

josephantcharles

Member
Joined Aug 16, 2015
76 22 15
Ndege ilizuiwa kwa sababu tuna deni. Ilifanyiwa garnishment. Njia pekee ya kuirejeaha ndege ni kulipa deni au kukata rufaa International Court of Arbitration (ICA), a court of ICC; na tukashinde kesi. Makao makuu ya ICC yapo Paris Ufaransa. Kama wana sheria wa Tanzania wanaenda Canada hawaendi kubishania kesi; wanaenda kulipa deni. Kama wanataka kukata rufaa waende Ufaransa sio Canada

Magufuli kusema amemuandikia barua waziri mkuu wa Canada ili kesi isikilizwe haraka ni uongo. Waziri mkuu wa Canada hawezi kuingilia muhimili wa mahakama. Canada sio kama Tanzania ambapo Rais anawaamuru majaji kujukumu kesi haraka haraka bila proper due process. Rais kazingua hapa.

Matter of fact ruling ya Sterling kupewa hiyo fidia ya $38M hakutoka kwenye mahakama ya Canada. Ilitoka kwenye International Court of Arbitration. Sasa hapo waziri wa Canada anaingiaje? Magu aache kufanganya watu. I’m convinced serikali imeamua kulipa hilo deni ili ndege ije na sio kuwapeleka wana sheria. Yaani Magu anataka kutuaminisha kuwa anawapeleka wanasheria na tunapewa ndege bila kulipa kitu! Unbelievable!

Vitu bora havipatikani ovyo ovyo
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,439
Likes
2,697
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,439 2,697 280
Katika watu waliochanganyikiwa Baba Jessica ni mmoja wao! Ameacha hata kuheshimu sheria za nchi!!

Leo ameagiza watu walime hadi kwenye kingo za mito kinyume na sheria ya mazingira!!
 
samhong

samhong

Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
30
Likes
26
Points
25
samhong

samhong

Member
Joined Oct 29, 2017
30 26 25
Ndege ilizuiwa kwa sababu tuna deni. Ilifanyiwa garnishment. Njia pekee ya kuirejeaha ndege ni kulipa deni au kukata rufaa International Court of Arbitration (ICA), a court of ICC; na tukashinde kesi. Makao makuu ya ICC yapo Paris Ufaransa. Kama wana sheria wa Tanzania wanaenda Canada hawaendi kubishania kesi; wanaenda kulipa deni. Kama wanataka kukata rufaa waende Ufaransa sio Canada

Magufuli kusema amemuandikia barua waziri mkuu wa Canada ili kesi isikilizwe haraka ni uongo. Waziri mkuu wa Canada hawezi kuingilia muhimili wa mahakama. Canada sio kama Tanzania ambapo Rais anawaamuru majaji kujukumu kesi haraka haraka bila proper due process. Rais kazingua hapa.

Matter of fact ruling ya Sterling kupewa hiyo fidia ya $38M hakutoka kwenye mahakama ya Canada. Ilitoka kwenye International Court of Arbitration. Sasa hapo waziri wa Canada anaingiaje? Magu aache kufanganya watu. I’m convinced serikali imeamua kulipa hilo deni ili ndege ije na sio kuwapeleka wana sheria. Yaani Magu anataka kutuaminisha kuwa anawapeleka wanasheria na tunapewa ndege bila kulipa kitu! Unbelievable!
Kichwa cha habari na huu upumbavu wenu huko ufipa ni havina uwiano kabisa aliyekutuma muambie ujaribu tena
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,224
Likes
2,552
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,224 2,552 280
Ndege ilizuiwa kwa sababu tuna deni. Ilifanyiwa garnishment. Njia pekee ya kuirejeaha ndege ni kulipa deni au kukata rufaa International Court of Arbitration (ICA), a court of ICC; na tukashinde kesi. Makao makuu ya ICC yapo Paris Ufaransa. Kama wana sheria wa Tanzania wanaenda Canada hawaendi kubishania kesi; wanaenda kulipa deni. Kama wanataka kukata rufaa waende Ufaransa sio Canada

Magufuli kusema amemuandikia barua waziri mkuu wa Canada ili kesi isikilizwe haraka ni uongo. Waziri mkuu wa Canada hawezi kuingilia muhimili wa mahakama. Canada sio kama Tanzania ambapo Rais anawaamuru majaji kujukumu kesi haraka haraka bila proper due process. Rais kazingua hapa.

Matter of fact ruling ya Sterling kupewa hiyo fidia ya $38M hakutoka kwenye mahakama ya Canada. Ilitoka kwenye International Court of Arbitration. Sasa hapo waziri wa Canada anaingiaje? Magu aache kufanganya watu. I’m convinced serikali imeamua kulipa hilo deni ili ndege ije na sio kuwapeleka wana sheria. Yaani Magu anataka kutuaminisha kuwa anawapeleka wanasheria na tunapewa ndege bila kulipa kitu! Unbelievable!
Ndege itakuja tu,either kwa kulipa deni au la,but mwisho wa siku itakuja
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,554
Likes
11,824
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,554 11,824 280
Matter of fact ruling ya Sterling kupewa hiyo fidia ya $38M hakutoka kwenye mahakama ya Canada. Ilitoka kwenye International Court of Arbitration. Sasa hapo waziri wa Canada anaingiaje? Magu aache kufanganya watu. I’m convinced serikali imeamua kulipa hilo deni ili ndege ije na sio kuwapeleka wana sheria. Yaani Magu anataka kutuaminisha kuwa anawapeleka wanasheria na tunapewa ndege bila kulipa kitu! Unbelievable!
Kwani Fatma karume anasemaje?
Habari kama haikutoka serikalini,sterling au kwa mtengeneza ndege itakua ni udaku tu,wacha kuwakilisha matamanio ya nafsi yako kufanya ndio habari
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245