Mapungufu kwa Wagombea wote Tanzania haya hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapungufu kwa Wagombea wote Tanzania haya hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 7, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,433
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Gazeti moja la kila juma la kanda ya ziwa katika toleo lake la leo limeripoti mapungunfu kwenye kampeini za wagombea kuwa HAWATAKI KUULIZWA MASAWALI kutoka kwa wapiga kura
    soma mwenyewe kupitia blog inayomiliki gazeti hilo
    gonga hapa
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    hayajaainishwa vizuri tatizo ni mfumo mzima wa uendeshaji kampeni hapa Tanzania usiozingatia haja ya kuwepo midahalo ya wazi baina ya wagombea kwa minajiri ya kutoa nafasi ya maswali
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HAWATAKI KUULIZWA MASAWALI kutoka kwa wapiga kura. bila shaka wapiga kura nao wana mapungufu; badala ya kuuliza kuhusu sera wenyewe hukimbilia maisha binafsi.
     
Loading...