Mapumziko ya Chato Safari Hii Yatamtumbua Nani?

Kigodoro

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,645
2,000
Kila akirudi toka mapumzikoni Chato, JPM lazima afanye utumbuaji majipu. Hivi sasa yuko Chato kwa ajili ya mapumziko, atakapo rudi itakuwa zamu ya akina nani kutumbuliwa?

Hakika Matumbo Moto.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,494
2,000
>>>>Maghembe lazima aondoke kama Faru John alivyoondoka kimya kimya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom