Mapokezi - Ziara ya Waziri Mkuu Arusha


Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,733
Likes
223
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,733 223 160
Gazeti la Mwananchi leo (26/11/2010) limeweka picha ya mapokezi ya Waziri Mkuu Arusha Airport. Picha hiyo pamoja na wengine inawaonyesha Mbunge wa Arusha Mjini Mh. Godbless Lema na aliyekuwa mbunge wa zamani na waziri wa mazingira Batilda Buriani ktk mapokezi hayo.

Swali! Si kwa ubaya bali kwa ufahamu tu naomba kufahamu Batila akiwa mstari wa mbele kabisa alikwenda kwenye mapokezi wa WK kama nani ? Nihabarisheni!
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Kama mbunge "aliyeshindwa", waziri msaafu lakini pia kama mwanaCCM si ndio zao!
 
mbuvu

mbuvu

Member
Joined
Jul 3, 2009
Messages
62
Likes
1
Points
13
mbuvu

mbuvu

Member
Joined Jul 3, 2009
62 1 13
Ndio kujipendekeza huko angalau apewe hata ukuu wa Mkoa.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Gazeti la Mwananchi leo (26/11/2010) limeweka picha ya mapokezi ya Waziri Mkuu Arusha Airport. Picha hiyo pamoja na wengine inawaonyesha Mbunge wa Arusha Mjini Mh. Godbless Lema na aliyekuwa mbunge wa zamani na waziri wa mazingira Batilda Buriani ktk mapokezi hayo.

Swali! Si kwa ubaya bali kwa ufahamu tu naomba kufahamu Batila akiwa mstari wa mbele kabisa alikwenda kwenye mapokezi wa WK kama nani ? Nihabarisheni!
Kwa wakati huu hakustahili kuwepo kwenye Protocol ya kumpokea. Mkuu wa Mkoa alikuwepo? Isijekuwa keshachukua mkoa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mhh huko arusha kuna kazi haswa...yani juzi tu tayari pinda anaenda arusha
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,033
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,033 280
Atakuwa alienda pale kumpokea shemeji yake....
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
mhh huko arusha kuna kazi haswa...yani juzi tu tayari pinda anaenda arusha
Umesahau Arusha ni GENEVA OF AFRICA, ingefaa Waziri wa Mambo ya Nje ofisi yake iwe Arusha
 

Forum statistics

Threads 1,238,146
Members 475,830
Posts 29,311,622