Uchaguzi 2020 Mapokezi ya Mgombea Urais wa CHADEMA Tundu Lissu katika mji wa Tunduma

Jimbi

JF-Expert Member
Aug 16, 2010
2,636
2,000
Hahahaa Hivi Siasa Unaijua wewe Wenzenu CCM wanawapiga Kura nyie mnamashabiki Lowassa aliondoka na Asilimia zake 30 kazirudishwa CCM so mwaka huu mkipata 20% mshukuru sana asee Maana CCM itawapiga kichapo cha mbwa koko
Hawa WAHUNI wa CCM Mpya ni suala la muda tu, hakuna Mwananchi anayejitambua anayependa kuendelea tena na hii Serikali ya WATEKA NYARA, Kubambikia kesi zisizo na dhamana Watu, Kulipisha Kodi mara mbili zaidi ya gharama halisi za manunuzi, Kukandamiza demokrasia na kuminya uhuru wa habari n.k
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
1,998
2,000
Silinde umemuona alivyojaza Tunduma kama hujaona nakupa tena huyo hapo hakuna wasanii hapo na Magufuli hajakanyaga hapo Tunduma na wasanii

Wacha maigizo wewe, hiyo video mmechukua watu wanaoonekana karibu na Silinde, nyuma mmeogopa kupaonesha coz mnajua mtaumbuka, muda mwingi mchukue video anamuonesha Silinde tu kukwepa aibu.

Tazama balaa la Lissu huko Tunduma leo ndio utajua Tunduma ina wenyewe, na wale madiwani wa CDM mliowapeleka jela bila kosa muwaachie.
 

jimama26

JF-Expert Member
Jul 30, 2013
1,846
2,000
Rais Rais Rais.. ama kweli ukombozi umewadia. Mpaka nalia machozi ya furaha. Mungu ni Mkubwa sana.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,505
2,000
Hawa ni wapiga kura wenye kadi nyie endeleeni kujidanganya na hao chokoraa wavuta bhangi na majizi ambao hawana muda wa kujiandikisha na akijiandikisha kadi hatunzi na akitunza haitatumika kwa uchakavu tena huko boda ndio balaa wengi hawana kadi ila muendelee kuwazarau wazee...
Wewe mwenyewe ni mvuta bhangi tu
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,505
2,000
Mh JPM akipiga kambi hapo Tunduma mtashangaa umati mkubwa wa ajabu.. Subirini, sisemi Lissu hajapata watu leo, ila wa kwetu CCM utapita huo
Ccm imesha kataliwa tayari na watanzania wacheni kujifanya hamnazo
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,505
2,000
Wa tunduma atakusanya hadi wakazi wa msumbiji ili kujibu mapigo ya Lissu. Mzee hashindwi kuwekeza pesa nyingi mradi tu TAL asimzidi kete
Watapiga pesa zake alafu wasepe zao kama walivyo piga za Mbatia walivyo mdanganya kuwa wanahamia chama chake NCCR kesho yake wanarudi cdm
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom