Mapokezi aliyopewa Zitto Kigoma- Ni kwanini hakuna alama (Bendera, Kombati, n.k) za CHADEMA


Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,942
Points
2,000
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,942 2,000
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Points
1,225
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 1,225
Nimefuatilia sana picha nyingi zilizowekwa humu JF toka Kigoma wakati wa mapokezi makubwa aliyopewa Mhe. Zitto Zuberi Kabwe.

Cha kushangaza alama za CHADEMA wala sikuziona za kutosha.

Hii inaamnisha nini? Je inawezekana ikawa kwamba waandaaji wa mapokezi yale walisahau bendera na makombati yao ofisini/nyumbani?

Fuatilia picha hizo hapa chini kwa hisani ya: Tema Mate

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/572737-picha-yanayojiri-kigoma-katika-mapokezi-ya-zitto.html
Walizichoma moto baada ya kusikia kijana wao amenyanyaswa na chadema kwa kuitwa msaliti
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Points
1,225
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 1,225
Nimefuatilia sana picha nyingi zilizowekwa humu JF toka Kigoma wakati wa mapokezi makubwa aliyopewa Mhe. Zitto Zuberi Kabwe.

Cha kushangaza alama za CHADEMA wala sikuziona za kutosha.

Hii inaamnisha nini? Je inawezekana ikawa kwamba waandaaji wa mapokezi yale walisahau bendera na makombati yao ofisini/nyumbani?

Fuatilia picha hizo hapa chini kwa hisani ya: Tema Mate

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/572737-picha-yanayojiri-kigoma-katika-mapokezi-ya-zitto.html
Kwasababu ilikuwa siyo ziara ya chama bali ya mtu binafsi anayeamini yeye ni maarufu kuliko chama kilichomfikisha hapo alipo. Ni upu.mbavu wa hali ya juu kuamini kuwa mapokezi yale yanaashiria kukubalika kwake, hata Nchimbi leo akirudi kwao atapokelewa kama shujaa.
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Points
195
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 195
Kwasababu ilikuwa siyo ziara ya chama bali ya mtu binafsi anayeamini yeye ni maarufu kuliko chama kilichomfikisha hapo alipo. Ni upu.mbavu wa hali ya juu kuamini kuwa mapokezi yale yanaashiria kukubalika kwake, hata Nchimbi leo akirudi kwao atapokelewa kama shujaa.
Mimi nadhani pia kunawatu wamehusika katika uhamisishaji wa hayo maandamano na mikutano ambao hawakupenda kuitangaza CDM, kwa vile wangeiongezea promo. Haiwezekani mtu mmoja kuwa na nguvu kuliko taasisi yake, nasema haiwezekani.
 
R

Ruud B Nyacki

Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
24
Points
0
R

Ruud B Nyacki

Member
Joined Dec 31, 2012
24 0
Kwasababu ilikuwa siyo ziara ya chama bali ya mtu binafsi anayeamini yeye ni maarufu kuliko chama kilichomfikisha hapo alipo. Ni upu.mbavu wa hali ya juu kuamini kuwa mapokezi yale yanaashiria kukubalika kwake, hata Nchimbi leo akirudi kwao atapokelewa kama shujaa.
zitto ni maarufu kuliko CDM
wala huitaji ufundishwe darasani hili.

Fanya simple research tu
utagundua hilo.

No Zitto,No CDM yenye uwezo wa kujenga hoja
 
R

Ruud B Nyacki

Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
24
Points
0
R

Ruud B Nyacki

Member
Joined Dec 31, 2012
24 0
Mimi nadhani pia kunawatu wamehusika katika uhamisishaji wa hayo maandamano na mikutano ambao hawakupenda kuitangaza CDM, kwa vile wangeiongezea promo. Haiwezekani mtu mmoja kuwa na nguvu kuliko taasisi yake, nasema haiwezekani.
kwaiyo ulitaka Taasis iwe na Nguvu kuliko Zitto?

Kusoma huwezi,hata picha nayo huoni?

R.I.P CDM KIGOMA
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,489
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,489 2,000
kwaiyo ulitaka Taasis iwe na Nguvu kuliko Zitto?

Kusoma huwezi,hata picha nayo huoni?

R.I.P CDM KIGOMA
CDM wamemgomea hawawezi kula sahani moja na msaliti hakuna alama ya vyema wala yeye kusema peoples hawezi wakubwa zake watamnyima pesa
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 2,000
kwaiyo ulitaka Taasis iwe na Nguvu kuliko Zitto?

Kusoma huwezi,hata picha nayo huoni?

R.I.P CDM KIGOMA
kwa hiyo wewe utafurahi jk awe maarufu kuliko ccm? Huo ni unafiki mkubwa!
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,489
Points
2,000
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,489 2,000
Walizichoma moto baada ya kusikia kijana wao amenyanyaswa na chadema kwa kuitwa msaliti
Nani anajisi bendera ya chama kumpokea msaliti wanachadema kigoma wamempa zawadi zitto yakumuachie ajichane na wana CCM walishambeba sana kasha kuwa gunia
 
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
120
Points
195
Age
36
WaKatende

WaKatende

Senior Member
Joined Jun 18, 2012
120 195
kwaiyo ulitaka Taasis iwe na Nguvu kuliko Zitto?

Kusoma huwezi,hata picha nayo huoni?

R.I.P CDM KIGOMA
Kipindi mgogoro upo moto mlikuwa mnaandika R.I.P CDM Mlivyoona kasi ya chadema bado ni 100% mmebadili R.I.P CDM KIGOMA. Msipime kina cha maji kwa mguu. peeeeeopleeeees!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Points
1,225
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 1,225
kwaiyo ulitaka Taasis iwe na Nguvu kuliko Zitto?

Kusoma huwezi,hata picha nayo huoni?

R.I.P CDM KIGOMA

Mie nilidhani unaiongelea CDM Taifa kumbe unaiongelea CDM Kigoma. CDM kigoma watasimama na Zitto kwakuwa ni wa kwao, watanzania tutasimama na CDM kwasababu CDM ilikuwepo kabla ya Zitto. Mimi kadi yangu ya CDM nilichukua 2003 kpindi hicho hata sikuwahi kumsikia Zitto, hivyo hata akiondoka leo aende tu.....
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,712
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,712 2,000
Hawaitaki tena chadema kwa sababu inawabagua
Nakubaliana na wewe kabisa, sasa kwa nini ZITTO anangangania CHADEMA wakati wanachi wake hawakitaki?
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Points
1,225
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 1,225
mwisho wa siku Zito ni mwanachama wa CHADEMA waende na bendera wasiende nazo hakumfanyi zito kuwa sio mwanachama mbona hata Loawasa alipojihudhulu jimboni kwake alipokelewa kwa shangwe japo aliiba
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top