Uchaguzi 2020 Mapingamizi ya wagombea Urais yatamfanya mwamuzi awe kama Pontio Pilato

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
86,900
148,441
Najaribu kuifuatilia safari ya njia ya msalaba kupitia Biblia Takatifu, kiukweli kuna baadhi ya maamuzi ni vigumu kuyafanya ukiwa vuguvugu ni ama uwe na Roho Mtakatifu au uwe na Roho wa Shetani.

Naamini Mungu atamuongoza vema Jaji Kaijage endapo kuna mapingamizi yoyote yatatokea.

Pontio Pilato mwisho alisema " Niliyoandika Nimeyaandika"

Nawatakia wednesday yenye baraka.

Maendeleo hayana vyama!
 
Nawashauri wasiwekeane mapingamizi. Kwa kuwa washateuliwa basi waturuhusu raia ndio tuamue.

Kila mmoja ana mapungufu.
 
Kama maamuzi ya Tume hayawezi kupingwa popote hata mahakamani,basi sheria hii ni ya hovyo mno.

Hii ni moja ya sababu kubwa kwa mimi kutokupiga kura ndani ya nchi yangu. Hakuna mtu mwenye akili timamu kuendelea kushiriki katika uchaguzi wa viongozi baada ya kuelewa jambo hili.
 
...Yesu akainama chini akaandika aloandika, kisha akainua macho kutizama, ...wanaume wote walishatimua mbio akabaki yeye na mwanamke aliyesingiziwa.... akamwambia enenda zakoo sikuhukumu ukatende memaaa.... 😂 😂

Maneno yaliyomo kwa Bible/Quran huwa yanatuliwaza sanaaa na kutufikirishaaa 🍷
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom