Mapenzi yanauma sana ndugu zangu, kamwe usimcheke mtu kama bado hayajakukuta


Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,688
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,688 2,000
Habari za kazi Ndugu zangu natumai mambo yanaenda salama Salimini

Yapita miezi sasa tangu niachane na mwanamke(girlfriend) niliyekua nampenda sana sana, nakiri wazi nilikua nampenda mno, naweza sema ndio alikua mwanamke wangu wa 1(first ever) kuwa nae kwenye mahusiano yaliyo siriazi ambayo ningejua yangezaa ndoa, sijawahi kua na “mahusiano na mwanamke” yeyote hapo kabla ”nieleweke hapa” yaliyo siriazi na kujihusisha na mapenzi kwangu hakikua kitu nilichokipa kipaumbele sana sikutaka kabisa kuchezea moyo wa mwanamke yoyote chini ya jua hili kwakua niliamini “what goes around, comes around” kama sio kwangu basi kwa watoto wangu hata kizazi cha nne, sikutaka hili litokee kabisaa.

Nakiri wazi, binti huyu nilimuhudumia chochote kilicho ndani ya uwezo wangu, daaaaaahhh mapenzi bwana yaache tu, nilifanya hilo kwa moyo wangu wootee, napenda kujali sana, sikutaka ajione yupo mpweke, I tried my best kwakweli, we had fun sehemu mbalimbali(hapa nikipita haya maeneo kumbukumbu zinarudi) mf. Tulikua tunaenda pale “lifepark” Mwenge kutembea na kupata juisi, na ndio njia yangu nayopita sasa,nikifika pale nayakumbuka yale nasema hakika upendo una nguvu.

Nakiri wazi tuu, sijui kama ndio kulia kwenyewe au vipi, machozi yalikua yanabubujika kama chemichemi asee, sijui yanatoka wapi, najitahidi hapa na pale lakini wapi, mapenzi yanauma ndugu zangu, nilikua napumua(exhale) ya moto balaa utadhani ndani nimewashwa jiko la mkaa (jiko la mkaa likiwaka Sanaa huwa linatoa kama miali flani hivi) ndiyo hali nilokua nayo(nashindwa kuielezea vizuri).

Mwanaume sikutamani hata kula, chakula hakipiti, nikiweka kijiko mdomoni naona kama umeniwekea mawe ya kg100, hata harufu ya chakula tu sikuitaka iwe karibu yangu, nilikaa siku 5 bila kutia chochote mdomoni, maana muda wote nilikua nimeshiba tu (hii hali sijui inakuaje wadau, yaani husikii njaa) nilikonda ndani ya wiki tuu, wasiojua walinishangaa sana, niliuchuna kama sijui, nakumbuka nilienda kumuomba ruhusa HR ni mgonjwa aisee aliponiona tu alisema “wewe nenda nitashughulikia kila kituu katibiwe mwanangu nendaaa” kumbe ni mapenzi.
Nisifiche, ilibidi nitundikiwe dripu za Sukari kwa kua sijala kitu chchote kile angalau mwili upate nguvu, japo nilipishana sana na wale watu wa afya, nilisema uongo wangu woote, nikawawin, japo najua walinipiga kwenye kuandikisha pesa ya dkumuona daktari, machupa ya madripu yale, sikujali.

Nilidumbukia mzima mzima, kichwa, kiwiliwili, miguu pamoja na moyo woote, wanawake bwanaa, hivi mpendwaje nyie watuu, unapata mtu aliye siriaz na wewe kwenye kila kitu lakini badooo tuu, yaani nimeshindwa kuwaelewa kabisaa, labda sikua najua ulimwengu wa mapenzi unavoenda.

Kwa umri wangu 27yrs nilikua sijawahi kuingia kwenye mahusiano, nilipoingia sikua na jua kuna kuumizwa, nakumbuka sana nilikua nasoma thread za watu humu nacheka sana, nasema haya mambo yanawezekanaje, nakumbuka kuna MwanaJF alijiua kwa kunywa sumu kule Mbeya mkewe alikua anafanya kazi idara ya maji aisee nilimshangaa sana yule baba nikadiriki kusema “dunia ina wanawake wote hawa anajiua kwa sababu ya mapenzi” Omba yasikukute, yaani mimi kipindi kile hata ungeniletea sijui UWOYA, WEMA, LULU aisee nisingeweza hata kuwataka ningewaona kama wanaume wenzangu, yaani nilikua namtaka yeye tuu, sikuona mwanamke mwingine Zaidi yake. Love is wicked kwakweli hapo ndipo nilipouelewa wimbo huu vizuri sana.

Siku zikapita miezi ikasogea maumivu yapungua nikaweza kula na kuinuka tena, ila alieumwa na nyoka hata jani huliogopa, sina Imani na hawa watu tenaa, moyo umekufa ganzi kwakweli, nguvu ya kuoa imepotea kabisaa, japo nahitaji kuoa kabla sijafika 30yrs, unajua siwezi kuwa “playboy” namaanisha siwezi kuhudumia wanawake wawili, SIWEZI…SIWEZI, bora niwe single tu.

Jana nilikua napitia thread zoote za walioumizwa, nilikua nacheka sana, unaweza ukaona kama yanafurahisha ila mtu unakuwa haupo vizuri mentally ndio maana unakuta mwanaume analalamika sana na anaonekana kama chizi maarifa flani hivi.

Kuna memba humu anaitwa lost id anatoa ushauri sana japo unaweza kumuona kama amechanganyikiwa ila jamaa anaongea facts sana juu ya mahusiano, anasema “mwanamke usimpe moyo wako, mpe pesa ila sio moyo” hapa mimi nilimpa vyote pesa na moyo, ile Burn niliokua naifeel aisee anajua Mungu tu nadhani.

Nawashukuru Wachangiaji woote wa thread mbalimbali za watu walioumizwa, japo zinasaidia 10% tu, zilizobaki ni MUDA tu ndio utakaoponya maumivu hayo.

Mapenzi yanauma, mapenzi yanaumiza, mapenzi yanarun dunia, usiombe yakukute.

gbwa-20190225074318-1-jpg.1099087
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,688
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,688 2,000
Utakiwi kuwa weak epukana na hiyo hali maana itakucost katika maisha yako yote don't be to emotional

We tell people we love them when we need or want something because real love happens in movies only not in real life
Daahh, maneno magumu sana haya
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,114
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,114 2,000
Mkuu ushawahi kunyofolewa ukucha wa kidole kikubwa cha mguuni? Unayafahamu maumivu yake? Utagundua hayo maumivu unayo yasema ya mapenzi si kitu.
Enzi zetu tulikuwa tunacheza mpira mtaani,barabara ya lami. Kung'oa kucha ya mguu kwa kupiga jiwe badala ya mpira ilikuwa ni kawaida sana, unafunga plaster unaendelea kucheza mpira. Au unaweka mchanga kwenye kidonda. Usifananishe maumivu ya HISIA na maumivu physical ambayo ukinywa panadol yanapoa! Maumivu ya hisia yanaweza kukupa magonjwa yasiyoambukiza na yasiyotibika ukafa kabla ya siku zako au ukaua wengine.
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,688
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,688 2,000
Enzi zetu tulikuwa tunacheza mpira mtaani,barabara ya lami. Kung'oa kucha ya mguu kwa kupiga jiwe badala ya mpira ilikuwa ni kawaida sana, unafunga plaster unaendelea kucheza mpira. Au unaweka mchanga kwenye kidonda. Usifananishe maumivu ya HISIA na maumivu physical ambayo ukinywa panadol yanapoa! Maumivu ya hisia yanaweza kukupa magonjwa yasiyoambukiza na yasiyotibika ukafa kabla ya siku zako au ukaua wengine.
Umeelezea vyema sana kijana, nimependa maelezo yako
 
ndammu

ndammu

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2017
Messages
1,046
Points
2,000
ndammu

ndammu

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2017
1,046 2,000
Mimi kila siku tumbo langu linaunguruma na kwa mawazo yaani acha tu jana nilimchukia wangu kwa mambo yasioniridhisha na namfahamisha sana lakini baada ya siku chache anarejea tena Yale Yale.
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,688
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,688 2,000
Mimi kila siku tumbo langu linaunguruma na kwa mawazo yaani acha tu jana nilimchukia wangu kwa mambo yasioniridhisha na namfahamisha sana lakini baada ya siku chache anarejea tena Yale Yale.
Kaka nakupata sana, mawazo hayaishi, vidonda vya tumbo, stress za mwanamke zitakumalizaa
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
56,113
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
56,113 2,000
Daah ninyi so ndio huwa mnasema hamuumii? Mwanamke akikupiga kibuti unashangilia maana amekupa nafasi ya kuchukua kitu kipya. Nikikupa pole itakuwa ya kinafiki wacha tu niishie hapo
Mara nyingi ukiona mtu anatamka hivyo ujue yalishamkuta akanyooka hivyo hajali tena. Tena hawa wenzetu huwa nahisi wanaumia zaidi.

Kuna kaka yeye hata haikuwa mwanamke wake wa kwanza, ila ni mwanamke aliyekuwa ana expectations kubwa nae. Akamtambulisha hadi kwao kumbe bibie anapita njia tu. Sasa ikatokea bibie anataka kuolewa ila anashindwa jinsi ya kumwambia jamaa, ikabidi ajilipue tu kubadili namba na kutokuwa na mawasiliano. Jamaa akahangaika sanaa baadae ndio mashost wanamwambia bibie anaolewa. Hakuamini hadi alivyoona picha za harusi, alizimia na kulazwa juu. Alikondaaaa, ikabidi kazini apewe likizo kwanza akajiweke sawa.

Sasa hivi ni bonge la player hata hajali tena na anasema hana mpango wa kuoa.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
56,113
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
56,113 2,000
Sounds like a funny joke until you have to swallow this bitter pill. Sikuwahi kukongoroka kama jinsi nilipopata first heartbreak. Kwa sasa nishakuwa team fisi 😂😂😂 nayaendesha mapenzi wala sio abiria no more. Japo i still love deeply ila ubongo wangu uko nyuma ya moyo wangu full time.
Its very easy to manage ukiweza kuwa na options za wanawake. Make sure usiwe na demu mmoja kuepuka kuegama zaidi kwake
Mkwe kwahiyo binti yangu umempanga🙆🙆🙆
Nimeghairi.
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,805
Points
2,000
Age
49
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,805 2,000
Hahaha bado mpo eee???


***** subiri unyooshwe kwanza.

Wenzako wana invest kwenye mashamba yakorosho,mitiki wewe unainvest kwenye mapenzi
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
56,113
Points
2,000
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
56,113 2,000
Huo nauita ubatizo wa moto, sasa sahivi umezaliwa upya katika maswala ya kimahusiano. Ukilizwa tena ujue umejitakia ila hivyo ndio gemu inavyokwenda. Kingine soma tabia za wanawake cheki makala mtandaoni. Zilinisaidia sana ikiwamo kufahamu kuwa the more you lurk around a woman the more he find you clingy.
Ukimuonesha kumjali sana KE anakuona uko weak sana it turns her off you should not be overnice.
The more you hurt yourfself pleasing her the more she feels insecure about you. Unatakiwa umjali kwa kiasi tu usijiumize kuonekana hero mbele yake maana mwisho atakuona kituko. Ndio walivyo hao.
Mwisho ujifunze kukaza, dont be a doormat sio kila unachoombwa unatoa tu. Vingine kataa, set standards zako mzee. Try to loose her at times analeta kwere, atajitudisha mwenyewe on track sio unafanyiwa vituko unang'ang'ania tu kama mamaako mzazi huyo. Let her loose akisepa ujue hakuwa wako
Same applied to men, hutakiwi kujiweka hadi akuone kuwa kwake haupumui wala hauhemi. Hamna rangi utaacha ona.

Ila daaah tumeyafanya mapenzi yamekuwa kitu cha ajabu, full kuviziana tu😂😂😂
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,688
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,688 2,000
Hahaha bado mpo eee???


***** subiri unyooshwe kwanza.

Wenzako wana invest kwenye mashamba yakorosho,mitiki wewe unainvest kwenye mapenzi
Yaani niwe na mwanamke wa malengo nae ambae ni mama wa watoto wangu nisiinvest kwake kwa kua naogopa kusemwa? Haipo hiyo kitu
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top