Mapenzi Yanataabu


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
GetAttachmentaspx.jpg



Mapenzi yantaaabu,

Usiku kucha silali

nikaapo hukuonaaa

Imeniruka akili

Upita kwa lako jina

kumbe chako kivuli

mwenyewe sinaye sinawe tenaa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
...pole na yaliyokukuta....
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Shukran mwinyi.

lakini nilitaka kukufahamisha tuu kuwa hiyo ni shairi la nyimbo nyimbo iliyopigwa na Culture.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Hata nikinywa maji nakuona kwenye glasi
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Nitakupenda mpaka ziwa victoria likauke!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Shukran mwinyi.

lakini nilitaka kukufahamisha tuu kuwa hiyo ni shairi la nyimbo nyimbo iliyopigwa na Culture.
mkuu hicho kigongo kimepigwa na NADI IKHWAN SWAFAA na sio CULTURE MUSIC CLUB.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Nimekupata mpenzi , Mpenzi wangu wa ndani
Mi mwenzio sijiwezi Sina raha duniani
Nataka yako mapenzi Uliyonipa zamani

Mapenzi ni kikohozi Kuyaficha huwa kazi
Nina kiu ya mapenzi Tokea enzi na enzi
Nimekupata mpenzi Nakuomba unienzi

Ulinionjesha raha Raha zako za ajabu
Imekua ni karaha Moyoni napata tabu
Mapenzi sio karaha Nitoe hii aibu

Ni macho yaonapo Moyo huwa mashakani
Yasingelionapo Moyo usingetamani
Moyoni bado upo Japo kua huamini
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
you are the button of my shirt
 
Palloma

Palloma

Member
Joined
Apr 8, 2008
Messages
8
Likes
0
Points
0
Palloma

Palloma

Member
Joined Apr 8, 2008
8 0 0

Mpenzi njoo kwa haraka,
Sijamaliza mapenzi bado nakutaka!

Mbona ulipoondoka hukuniaga mpenzi,
Mwenzako nakukukumbuka yananitoka machozi,
Rudi wangu muhibaka unifutie simanzi!

Tangu ulipoondoka moyoni sina tabasamu,
Kuwaza na kukumbuka mapenzi yako matamu,
Na iwapo hutafika ninahiari kunywa sumu!

Toka ulipoondoka sina furaha moyoni,
Kuwaza na kukumbuka la kutenda silioni,
Rudi wangu nyonda nami niwe furahani!
Njoo kwa haraka!!!

 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
i am sorry for anyone who isnt me today!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
"hakuna mwingine kuliko wewe,
nakonda kwa maradhi ya mapenzi nilokuwa nayo!"
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
"mapenzi ni hayawani avumaye kama gharika kuu"
"upepo ukipita ananywea na kusinyaa kama nungunungu aliyeshituliwa"
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
GT umeingilia fani za watu sasa!
umegundua jinsi ilivyo back fire?

yaani noma tupu halafu ninayo CD ya IKHWAN SAFA sema ndio hivyo tena
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Sabalkheri mpenzi waonaje hali yako....
Sabal'Ain habibi, hali yangu kama yako.....
Wawaonaje wazazi nyumbani utokeako.....


Haya na mtu apokee hapo jamani....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Nikitembea mbele naiona sura yako,
Nipo tayari nife nikikukosa wewe,
 

Forum statistics

Threads 1,237,543
Members 475,552
Posts 29,292,475