Mapenzi si umri, a nice pic.


Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Duh! Nimecheka kufa! Huyu babu ana vituko! Kwanza pozi lake la uhakika. isitoshe naona amenyanyua "inkosikazi" juu kana kwamba anatangaza vita kwa yeyote atakayetaka kunyemelea mrembo wake: kwamba atakiona cha mtema kuni. Loh!
 

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,250
Likes
1,995
Points
280

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,250 1,995 280
Huyo msichana ajiandae, kuna siku hako kazana ambako kako mkononi mwa hako kazee kitaishia kubonda kichwa cha binti...
sitaki kufikiria huko.
 

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
Nilipoiona title ya thread kabla ya kuiona picha niliwaza, "Lazima mwanamme atakuwa mkubwa kwa mwanamke."
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,979
Likes
13,927
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,979 13,927 280
Naona mkono unagusa nanihii pale kifuani... sijui hata kama anajua alichoshika!!!
 

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,663
Likes
156
Points
160

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,663 156 160
Vipo vizee vipo fit kuliko hata hao vijana mapenzi hayana umri!
Haswa ukiongezea na kutembea vichupi vimetokeza nje ya suruali makalio yanaonekana pamoja na kuvaa "ear rings" na kusuka nywele, Ile nguvu ya ya uume kwishilia mbali wanafanana. Lakini angalia mzee alivyo poose! Nampa heko! Anahakika na jinsianavyotimiza wajibu mpaka wengine wanadhani kimwana kalewa kumbe karidhika mno!!!
 
Joined
Oct 27, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0

Nyafi

Member
Joined Oct 27, 2009
16 0 0
Huyu ni mzee wa ukweli! Hapa alikuwa anaonyesha kwa vitendo jinsi alivyokuwa mahiri enzi zake kuwanasa vidosho. Ng'ombe hazeeki maini bwana alaaaa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,204,359
Members 457,240
Posts 28,153,773