mapenzi na ndumba

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
0
Hii kitu ipo jamani cz kwenye nyumba tuliyopanga kuna wapangaji wenzetu mamlaka ya baba anayo mama,mwanaume anafanya kila kitu hadi zamu za kudeki chooni tunaye..mkewe ni mzima haumwi hafanyi kazi ye ni full pombe akilala nje tatu sawa tu,akienda club kujirusha mwanaume ye ndani tu hatoki na mkewe akirudi anagonga mlango anafunguliwa kama kawaida na kuulizwa mbona chakula cha leo kibaya baba nanii.Smtms huwa anatoa kauli mbaya nimekwambia nguo hujafua unanitania au niende safari zangu za Tanga kukurekebisha,so ni vitu ambavyo vipo kwenye jamii na tunaviona.
WANAUME MSIACHE KUOMBA MNAPOTAFUTA MKE AU MCHUMBA ANAE KUPENDA HAWEZI KUKUFANYA HIVYO.

eeeeeeehe kumekucha!!!!!ndoa ndoana,kapatikana huyo!
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
0
Tatizo ni makundi na sinema za ki-nigeria. Hata wanawake wasio na wasiwasi na waume zao wanashauriwa waende kwa mganga "kuimarisha" ndoa. Ndio mazungumzo ya salon nyingi.

sinema za kinigeria ,hahahahah,zipigwe marufuku,au?
 

Mama Stan

Member
Apr 17, 2010
99
225
ishu sio kuamini,ishu ni kinamama wanafanya ama hawafanyi!

ukisema kinamama hawafanyi au wanafanya, thats too general...its completely unfair' coz kunawengine ambao wanaamini mganga ni Yesu kristo, and believe me huko hatupewi sjui malimbwata sjui manini we just believe in him na it works... Labda hao wanaotembea na waume za watu, na believe me once mwanamke kaamua kutembea na mume wa mtu tayari hajastaarabika she can do anything (swal je ni wanawake wote wanatembea na waume za watu?) jibu unalo.
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
0
Mimi huwa naokotaga kipande cha jiwe barabarani naiweka mfuko wa nyuma wakati naenda kwa hawara ndiyo kiboko ya wachawi. Au saa zingine nageuza chupi nyuma mbele!

hii kiboko,yaani unajua huko uendako kuna uwezekano wa kulishwa limbwata Mkuu bado unaenda tu ka chatu na mwanambuzi?
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
0
ukisema kinamama hawafanyi au wanafanya, thats too general...its completely unfair' coz kunawengine ambao wanaamini mganga ni Yesu kristo, and believe me huko hatupewi sjui malimbwata sjui manini we just believe in him na it works... Labda hao wanaotembea na waume za watu, na believe me once mwanamke kaamua kutembea na mume wa mtu tayari hajastaarabika she can do anything (swal je ni wanawake wote wanatembea na waume za watu?) jibu unalo.

sina ubishi na hoja yako Mama Stan,ila huku uswaz mitaani kwetu mmmmhhhh kila kukicha ndo tungo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom