Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na mwaka 2009

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Dec 7, 2009.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwaka ndio huo tena unaishia
    JE? MAPENZI yamekufanyia nini?
    1. Umehonga shilling ngapi?
    2. Kiasi gani umelipa GESTI
    3. Umetumia kiasi gani ukikodi au kumkodia mtu
    TAXI kwa ajili ya MAPENZI
    4. Umetumia kiasi gani kununua VOCHA umpigie na wakati mwingine kumtumia.
    5. Kiasi gani umetumia kumtoa mimba changa hicho kimeo chako.(sihitaji kujua idadi)
    6. Kiasi gani umetumia kwa kununua KONDOMU hapa sina hakika kwa sababu wengi wenu hamzitumii kabisa.
    ANGALIA viwalo vyako vilivyo vikuu-kuu na kodi unalipa kwa mbinde, wadogo zako wanadaiwa ADA shuleni mbaya zaidi hata wazazi wako huko kijijini WANALALA NJAA.
    BADILIKA 2010
     
  2. r

    remyshas Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wape wape vidonge vyao wakimeza wakitema shauri yao.......
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,935
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280

    ponda mali kufa kwaja
     
  4. F

    Future Bishop Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaka ndio huo tena unaishia
    JE? MAPENZI yamekufanyia nini?
    1. Umehonga shilling ngapi? Sifuri
    2. Kiasi gani umelipa GESTI Sifuri
    3. Umetumia kiasi gani ukikodi au kumkodia mtu
    TAXI kwa ajili ya MAPENZI Sifuri
    4. Umetumia kiasi gani kununua VOCHA umpigie na wakati mwingine kumtumia. Sifuri
    5. Kiasi gani umetumia kumtoa mimba changa hicho kimeo chako.(sihitaji kujua idadi) Sifuri
    6. Kiasi gani umetumia kwa kununua KONDOMU hapa sina hakika kwa sababu wengi wenu hamzitumii kabisa. Sifuri
    ANGALIA viwalo vyako vilivyo vikuu-kuu na kodi unalipa kwa mbinde, wadogo zako wanadaiwa ADA shuleni mbaya zaidi hata wazazi wako huko kijijini WANALALA NJAA. SHIDA NI TAMAA YA MWILI NA UBINAFSI
    BADILIKA 2010

    Ushauri wangu wa bure INAWEZAKANA KABISA usitumie gharama yoyote kwa mpenzi wako kwa maana ya kukutana naye guest house. Kuwa na mpenzi ambaye lengo ni uhusiano wa kawaida au wenye kupelekea kuoana na ambao HUHITAJI kukutana naye KIMWILI kabla ya kufunga ndoa. Na kama umeoa/kuolewa jitahidi kuridhishana na mwenzi wako, hivyo hutakuwa na sababu ya kutoka nje ya ndoa na kuwa na matumizi haya ambayo siyo ya lazima. Watoto wako na mke wako wasiteseke kwa sababu kuna huyu binti /mwanamke mwingine ambaye siyo kwamba anakupenda kikweli bali ni anapenda mfuko wako.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    greti thinka mbona hapa umeshambulia idara ya ngono tu nyengine umeziacha. acha uracist wa ngono bana!
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maumivu ya kichwa huanza poole poole.........!!!!
     
  7. E

    Edmund Senior Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kijana kwa kunisaidia kugawa VIDONGE
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yani hapo asirogwe aende ile idara inayoongoza kwa mapato tiiaraei!
    yu noo wot ai min, ULABU!.
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ishia hapohapo GP,
    naweza kupata maumivu ya kichwa saizi
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anaogopa wapwa wasije kumtoa macho if u no wora am seying
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PLUS MVINYO....:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ..Mazee yawezekana za kuhonga zisiwe nyingi sana lakini sindano za vocha ni balaa na ukitoka kufanya makamuzi siku hizi ni mwendo wa Bajaji a.k.a. Chenge taxi unadai itawachelewesha kwenye foleni...Teh! tehhh!! Kweli starehe gharama wajameni!!! Hapo kwenye red ndio utata unaweza kuzinunua mwisho wa kipindi unatoka nazo!!!??
     
  13. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ukichukua izo 1 mpaka 6 kwa waliowajibika kiukweli ukweli mwaka huu TOTAL unaweza kuta anajenga nyumba!!! Labda atabakisha finishing tu!!
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bila shughuli hizo mambo hayaendi! kazi na dawa jamani...
     
Loading...