Mapenzi Na Mafanikio Ya Mwanamke


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Wakuu...

siku za karibuni nimeona rafiki zangu wawili wakivunja ndoa zao baada ya kutoswa na wake zao, hao wadada ni wa shoka, elimu A, na kazi walizopata ni za kimataifa

Cha kushangaza mmoja wao hakuwahi kuwa na issue na mkewe zaidi ya kuburuzwa kwenye maamuzi tangu mama amalize PhD yake; sasa nimesikia mama kapata kazi nje ya nchi, kaondoka bila kumuaga jamaa na amepeleka watoto wote boarding na jamaa hajui afuate njia ipi

Sasa najiuliza, hivi kuna uhusiano kati ya mafanikio ya mwanamke na kuvunjika kwa ndoa??? Nafahamu humu ndani kuna matawi yote na nategemea msaada maana mie nasomesha mke na nimeshaanza kuogopa

Please advice
 
N

Nandoa

Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
68
Likes
5
Points
15
N

Nandoa

Member
Joined Mar 22, 2009
68 5 15
Mkuu hiyo ni hulka ya mtu binafsi, sina hakika kama wanawake wote wakifanikiwa wanawageuka waume zao, inatokea kitu kinachoitwa coincidence, kwamba kafanikiwa na ana hulka mbaya.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Thanks, nina wasiwasi kwamba hiyo hulka inakua mno, au ni haya mawazo yangu hasi?
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,029
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,029 280
Wakuu...

siku za karibuni nimeona rafiki zangu wawili wakivunja ndoa zao baada ya kutoswa na wake zao, hao wadada ni wa shoka, elimu A, na kazi walizopata ni za kimataifa

Cha kushangaza mmoja wao hakuwahi kuwa na issue na mkewe zaidi ya kuburuzwa kwenye maamuzi tangu mama amalize PhD yake; sasa nimesikia mama kapata kazi nje ya nchi, kaondoka bila kumuaga jamaa na amepeleka watoto wote boarding na jamaa hajui afuate njia ipi

Sasa najiuliza, hivi kuna uhusiano kati ya mafanikio ya mwanamke na kuvunjika kwa ndoa??? Nafahamu humu ndani kuna matawi yote na nategemea msaada maana mie nasomesha mke na nimeshaanza kuogopa

Please advice
Wazee wa zamani walisema kua uyaone. Hiyo ni pamoja na tabia research nyingi zilizofanywa zinaonyesha kwamba akina mama kati ya miaka 40 -50 huwa hawataki kuishi tena na waume zao hasa kama wanaweza kujitegemea kimaisha. Vile vile usisahau kuna kuoana kwa kupendana kiukweli na kiuongo. Wengine huoa kwa sababu hawana namna na wengine huwa wanategemea vitu fulani fulani wakivikosa basi tafrani. Life is too short enjoy.
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
Ha-ha-ha-ha MTM unasomesha mke?...Pole! that's all i can say,,,subiria akisha graduate atataka talaka...Nimeshaona watu wengi (tena washikaji wa karibu sana)walisomesha hivyo hivyo mke kamaliza shule kachukua chake mapema...kamuacha mume anatoa macho!....but you never know labda wako mstaraabu...siyo wanawake wote though wako hivyo ila you never know....hahahahaha mnyalu umeula hahahaha pole in advance!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Nadhani si wote wawezao kufanya hivyo,ni hulka ya watu wachache. Tuendelee kusaidiana kwenye ndoa bila hofu yoyote.

Binti Maringo, hata nami nna washkaji zangu ambao wamesomesha wake zao na bado maisha yao ni bukheri... Kama kuna mikwaruzano basi ni ile ya kawaida iliyozeeleka!!
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
mwanamke bora utamuona mapema!!! chake ni chako,chako ni chake.....inamaana kama wewe una pesa inakuwa ukimpa ufikirii sana hata yeye akiwa na pesa akikupa inakuwa sawa,ila si wala wanawake wanaotaka pesa za waume zao,za kwake ukichukua lazima urudishe.hii ni noma....mimi si pendi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
MTM kuna ndugu yangu kamsomesha mke wake na wamezaa wote mtoto mmoja binti kumaliza degree ya kwanza kumbe kapata mzee huko huko wameoana na amemwacha mmewe na mtoto katika sima ..
ila sijui haya mambo yako pande zote
Rafiki yangu mmoja mwanaume alikuwa na elimu ya kawaida kajiendeleza mwenyewe baada ya kumaliza na kupata kazi nzuri naelimu nzuri kamtosa mkewe na watoto wao wawili ..
???????????????????
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Ha-ha-ha-ha MTM unasomesha mke?...Pole! that's all i can say,,,subiria akisha graduate atataka talaka...Nimeshaona watu wengi (tena washikaji wa karibu sana)walisomesha hivyo hivyo mke kamaliza shule kachukua chake mapema...kamuacha mume anatoa macho!....but you never know labda wako mstaraabu...siyo wanawake wote though wako hivyo ila you never know....hahahahaha mnyalu umeula hahahaha pole in advance!
Mh, mbona wanipasua moyo we binti!???
Yaani kuna mtu amenionya maana nasomesha kwa kasi sana... Ni mtu mzima akaniambia kaka angalia unasafisha talaka!! I never had those feelings before

Ngoja niangalie indicators nyingine
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
mwanamke bora utamuona mapema!!! chake ni chako,chako ni chake.....inamaana kama wewe una pesa inakuwa ukimpa ufikirii sana hata yeye akiwa na pesa akikupa inakuwa sawa,ila si wala wanawake wanaotaka pesa za waume zao,za kwake ukichukua lazima urudishe.hii ni noma....mimi si pendi
Hili ndio la msingi sana... lakini kuna wakati binadamu wanabadilika hasa kutokana na marafiki wa ofisini... yaani kwa sasa naona ile haki sawa au fifty/fifty inachukuliwa vibaya sana na wanaharakati na sometimes inakuwa misleading kwa wasioelewa kiundani mambo ya family
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Mh, mbona wanipasua moyo we binti!???
Yaani kuna mtu amenionya maana nasomesha kwa kasi sana... Ni mtu mzima akaniambia kaka angalia unasafisha talaka!! I never had those feelings before

Ngoja niangalie indicators nyingine
hehehe nicheke kimaisha plus unaogopa??maisha ndivyo yalivyo
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
hehehe nicheke kimaisha plus unaogopa??maisha ndivyo yalivyo
Bwana eh, tuliumbwa tusaidiane... aki-abuse support yangu basi, ilimradi alee watoto maana hilo ndo la msingi

Inatia presha hii bana!!
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
Bwana eh, tuliumbwa tusaidiane... aki-abuse support yangu basi, ilimradi alee watoto maana hilo ndo la msingi

Inatia presha hii bana!!
Kwanini na wewe usiitafute hiyo PhD? Just asking kwa nia nzuri tu lakini. Samahani kama nimekukwaza mkuu.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
bwana eh, tuliumbwa tusaidiane... Aki-abuse support yangu basi, ilimradi alee watoto maana hilo ndo la msingi

inatia presha hii bana!!
pole sana ..kuna wengine habari ya kusaidiana haipo siombei itokee kwako usije kufa na bp yaani hivi hivi
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Thanks, nina wasiwasi kwamba hiyo hulka inakua mno, au ni haya mawazo yangu hasi?

cjui kwanini wanawake wa kisasa wamekuwa na tabia hii, nimeshaona pia kwa frnds zangu wawili nao wamewaacha waume mmoja alisema huyo sio level yake kwasasa lakini wana watoto wawili, mwngne yeye ndio alichemsha mana alimmwaga mume alikodhania mambo yakaenda mrama akarudi kuomba radhi ikawa too late, mkaka maisha bomba, mke mzuri/makini...ameishia kujilaumu tu...cjui inakuwagaje hapo kwa wanawake wenzangu jamani.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Kwanini na wewe usiitafute hiyo PhD? Just asking kwa nia nzuri tu lakini. Samahani kama nimekukwaza mkuu.
Thanks Mkuu, sina wasiwasi kabisaa na hilo, ni mambo ya muda na nafasi lakini jitihada tayari wasiwasi wangu ni watu wanaosema ukimsomesha anakukimbia!!!

halafu na naona kama kuna kaukweli fulani mazee
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
mh hii mada ni nzito si ya kujadili kijuu juu mm yamekuta live na nimegundua linachangiwa na vitu vingi wengi na nitatizo la mtu mmoja na lakifamilia kwa mfano umemsomesha mke amekwenda shule kule anakutana na marafiki wanambadilisha anaanza dharau anona nimesoma kazi nzuri nitashea vp na huyu mume ajasoma kama mm anatafuta msomi mwenzake ili aendane nae kwakweli ni hulka ya baadhi na ulimbukeni na ukatili na kujisahau
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
cjui kwanini wanawake wa kisasa wamekuwa na tabia hii, nimeshaona pia kwa frnds zangu wawili nao wamewaacha waume mmoja alisema huyo sio level yake kwasasa lakini wana watoto wawili, mwngne yeye ndio alichemsha mana alimmwaga mume alikodhania mambo yakaenda mrama akarudi kuomba radhi ikawa too late, mkaka maisha bomba, mke mzuri/makini...ameishia kujilaumu tu...cjui inakuwagaje hapo kwa wanawake wenzangu jamani.
mimi nahisi wanakuwa hawana mapenzi ya dhati kwa waume zao jamani!!! mwanamke ankuwa na ajenda zake za siri hapo anajua jamaa atanisapoti nipate elimu na nikigradueti tu nachapa mwendo!!!!!

otherwise naungana pia na aliyesema ni hulka y amtu binafsi....
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
jamani wacheni kugeneralise sana mambo kama haya...kuna wanawaek wamesomeshwa na waume zao na wakendelea na maisha ya ndoa matamau tu.... sikatai pia kuwa hii tabia ipo...lakini badal ya kumpa MTM mawazo na presha nyingi bure lets be positive..... encourage him coz he;s doing the right thing.

MTM ukiangalia unaona hiyo hulka mama watoto anayo???? hebu mgusie gusie hii tabia usikie atasemaje..... otherwise relax my broda!!! presha za nini?? its all in the mind!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
mh hii mada ni nzito si ya kujadili kijuu juu mm yamekuta live na nimegundua linachangiwa na vitu vingi wengi na nitatizo la mtu mmoja na lakifamilia kwa mfano umemsomesha mke amekwenda shule kule anakutana na marafiki wanambadilisha anaanza dharau anona nimesoma kazi nzuri nitashea vp na huyu mume ajasoma kama mm anatafuta msomi mwenzake ili aendane nae kwakweli ni hulka ya baadhi na ulimbukeni na ukatili na kujisahau
eeeh na wewe imekukuta hebu tudokeze ilikuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,215,728
Members 463,375
Posts 28,557,886