Mapenzi mfano wa cku kila kukicha tarehe inabadilika- | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi mfano wa cku kila kukicha tarehe inabadilika-

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by prianka, Oct 3, 2012.

  1. prianka

    prianka JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inakuaje msichana unapo tongozwa na kila mwanaume ni lazima umkubalie na unapo ulizwa unaye m2 wako unaktaa hata kama unaye niki2 gani kinacho sababasha zaidi m2 kufanya hivyo ni swali nimeulizwa na rafiki yangu anaomba ushauri maana imeisha mtokea sana anasema hawezi kumkatalia mwanaume ila anatamani kutofanya hivyo
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Ni PM namba yake kwa ushauri nasaha!
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,243
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    weka namba na picha zake hapa utakua umemsaidia sanaaaaa
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    wanaume watamu bwanaaa na yeye ni mmoja kati ya wachache walio bahatika kuujua utamu wa wanaume....mwambieasione hilo kuwa tatizo bali aendelee tuu kuenjoy
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,667
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naona wadau wanachangamkia dead ball a.k.a maharagwe ya Mbeya.
     
Loading...