Mapenzi: Dogo katendwa na Baba Mkwe, anahitaji msaada wa kisaikolojia zaidi kuliko Vitisho vya Polisi

Santos06

JF-Expert Member
Mar 11, 2019
2,202
2,000
Siku zote natamani sana sana nchi yetu ingekua na vitengo vya wanasihi, sio kila kitu kinahitaji polisi na kutumia nguvu. Mfaano mzuri ni huyu kijana ambaye kwa majibu wake ni kwamba Baba mkwe kavunja ndoa yake iliyodumu tangu 2012-2021. Miaka Tisa ya mahusiano si michache.
Katika kutafuta relief ameprint ujumbe wake na kuuweka kwenye bajaj, mke kaenda kutoa report polisi. Dogo kaitwa, katoka hapo kapost status, huyu anahitaji psychological support kuliko vitisho, anapitia kipindi kigumu sana.

Sasa polisi wanamtisha huyu kijana wakati wao kidogo tu yaani Polisi akigundua tu kuwa anagongewa anakimbilia silaha...huyu kijjana afanyiwe Counselling kuliko vitisho. Tutampoteza na Ryan atabaki yatima

Sijaelewa
 

casanova69

JF-Expert Member
Sep 14, 2015
2,233
2,000
Yes hajataja ila ni kijana hana adabu mkuu na yeye ndio ana kosa sijawahi ona mtu anagombana na baba mkwe, aeleze two sides of the same coin, wamegombana why aanze kumzalilisha kwa watu, na ku post status, while watu huwa tunagombana huwa hatupostiani mitandaoni
Unapomtendea mtu jambo jema au baya,tegemea na kubali matokeo yake,
Sasa walidhani hakitatokea kitu kama vile umepiga teke kopo njiani!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom