Mapendekezo


Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
472
Likes
1
Points
0
Age
26
Anthony Threedeyea

Anthony Threedeyea

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
472 1 0
Wananchi wa tanzania wangependa kuona uchaguzi mwaka 2015 kwa ngazi zote ubunge,udiwani na uraisi japo mgombea awe na degree iliyotolewa kwa vyuo hapa nchini au nje ya mipaka yetu


Hii itasaidia kuwapata viongozi shupavu na wenye msimamo ili kuendeleza taifa leo kuwa na viongozi kidato cha nne,darasa la saba na diploma ni shida itakayo gharimu taifa matokeo yake inaleta fujo na uvunjifu wa amani kutokana na ushabiki wa kitoto na maamuzi yasiyo ya msingi hawa matajiri wanaopotosha haki za wananchi nilishangazwa week iliyopita na habari diwani wa kata ya kisesa wilayani magu jijini mwanza kupigwa mawe mpaka kifo ...nadhani hakujua nini maana ya kiongozi anatakiwa kuwa vipi.


Nawasilisha.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,727
Likes
428
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,727 428 180
ni kweli naunga hoja yako mkono. hawa failed wameonesha uzuzu wa kupitiliza na hawanamichango yoyote ya maana zaidi ya kuporomosha matusi.
nitafurahi sana kama hilo jambo litakuwepo kwenye katiba mpya. hatuhitaji mtu aliyetaga f4 aje aongoze. kama ilivyo kwenye mambo mengine pia na huku tunahitaji haya.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,529
Likes
11,226
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,529 11,226 280
hangover ya pombe za ofa za jana zinakusumbua,kaombe hela unywe supu
 

Forum statistics

Threads 1,274,143
Members 490,601
Posts 30,502,487