Mapendekezo ya tume ijayo ya uchaguzi


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Tume ijayo ya uchaguzi inapendekezwa iwe na wajumbe wafuatao, ambapo majina yao yatawasilishwa kwa Mh. Rais kwa ajili ya uteuzi wa mwisho:

1. Dr Wilbroad Slaa ( Mwenyekiti)
2. F. Mbowe ( Makamu Mwenyekiti)
3. Z. Kabwe ( Mkurugenzi )
4. Shibuda ( Mjumbe )
5. Mpendazoe ( Mjumbe )
6. T. Lissu ( Mjumbe )
7. Ndesamburo ( Mjumbe)

Tume hii itaanza kazi mara moja baada ya Rais mpya kuapishwa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Tume ijayo ya uchaguzi inapendekezwa iwe na wajumbe wafuatao, ambapo majina yao yatawasilishwa kwa Mh. Rais kwa ajili ya uteuzi wa mwisho:

1. Dr Wilbroad Slaa ( Mwenyekiti)
2. F. Mbowe ( Makamu Mwenyekiti)
3. Z. Kabwe ( Mkurugenzi )
4. Shibuda ( Mjumbe )
5. Mpendazoe ( Mjumbe )
6. T. Lissu ( Mjumbe )
7. Ndesamburo ( Mjumbe)

Tume hii itaanza kazi mara moja baada ya Rais mpya kuapishwa.
Hili ni suala serious san asio mzaha kama unavyofikiri mkuu.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hili ni suala serious san asio mzaha kama unavyofikiri mkuu.
Si ndivyo mnavyotaka Tume iwe na wana CHADEMA tupu ndio iwe huru na ya haki
 
M

mzeewadriver

Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

mzeewadriver

Member
Joined Jan 7, 2008
93 0 13
Tume ijayo ya uchaguzi inapendekezwa iwe na wajumbe wafuatao, ambapo majina yao yatawasilishwa kwa Mh. Rais kwa ajili ya uteuzi wa mwisho:

1. Dr Wilbroad Slaa ( Mwenyekiti)
2. F. Mbowe ( Makamu Mwenyekiti)
3. Z. Kabwe ( Mkurugenzi )
4. Shibuda ( Mjumbe )
5. Mpendazoe ( Mjumbe )
6. T. Lissu ( Mjumbe )
7. Ndesamburo ( Mjumbe)

Tume hii itaanza kazi mara moja baada ya Rais mpya kuapishwa.
Naamini umelenga kupata tume huru, hongera kwa utajiri wa kufikiri. nice comedy!
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
No Tume ya uchaguzi inatakiwa iwe na watu wafuatao:

1. Prof. Ibrahim Lipumba ( Mwenyekiti)
2. Abdulahaman Kinana ( Makamu Mwenyekiti)
3. Z. Kabwe ( Mkurugenzi )
4. Yusuf Makamba ( Mjumbe )
5. Dr.Wilbroad Slaa( Mjumbe )
6. James Mbatia ( Mjumbe )
7. Hamad Rashid( Mjumbe)
 

Forum statistics

Threads 1,238,396
Members 475,954
Posts 29,319,208