Mapendekezo: Rais awe mmoja wa Muungano, bara na visiwani watoke makamu wa rais tu!

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,512
Likes
16,263
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,512 16,263 280
Napendekeza aqepo rais mmoja wa Muungano na awe na makamu wawili wa marais mmoja atoke bara na mwingine atoke visuwani. Na rais wa muungano awe anatoka sehemu yoyote ya muungano.

Nawasilisha
 
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
849
Likes
91
Points
45
F

Fofader

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
849 91 45
Hii mkuu si ndio ilishindikana?

To move the world we must first move ourselves - Socrates
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Raisi mmoja serikali moja finish
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,934
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,934 280
Rais awe mmoja wa muungano na makamu wake, zenji kuwe na waziri mkuu, tanganyika pia kuwe na waziri mkuu, mchezo unaisha!

wanasiasa wanakomalia ili wawe na political posts kibao bila kuangalia kipato cha nchi
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,958
Likes
537
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,958 537 280
Muungano wenyewe una mambo 7 tu ya kushughulikia na its likely yakapunguzwa. Hii ina maana kiongozi mkuu (Whatever jina atakaloitwa) na kiongozi wa Zanzibar watakua na majukumu mengi mengi zaidi. Hivyo rais wa muungano atakuwa bwanyenye tu, kazi yake itakua kukata utepe tu.

My take.
Tuwe na serekali mbili tu ya Tanganyika na Zanziba. Tutakutana kwenye shirikisho la africa mashariki maana tumeshafika katika hatua nzuri na muda si mrefu mambo haya 7 yatashughulikiwa na shirikisho la east africa
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,689
Likes
1,353
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,689 1,353 280
Muungano wenyewe una mambo 7 tu ya kushughulikia na its likely yakapunguzwa. Hii ina maana kiongozi mkuu (Whatever jina atakaloitwa) na kiongozi wa Zanzibar watakua na majukumu mengi mengi zaidi. Hivyo rais wa muungano atakuwa bwanyenye tu, kazi yake itakua kukata utepe tu.

My take.
Tuwe na serekali mbili tu ya Tanganyika na Zanziba. Tutakutana kwenye shirikisho la africa mashariki maana tumeshafika katika hatua nzuri na muda si mrefu mambo haya 7 yatashughulikiwa na shirikisho la east africa
Kwa kuongezea ni kujipatia umaarufu na kukusanya mali kwa kupitia muungano, tuachwe tupumue tukutane EAC
 

Forum statistics

Threads 1,272,346
Members 489,924
Posts 30,448,179