Mapema sana mwaka huu nitakuwa na Sex Toure mkoa wa Tanga

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,311
2,000
Kama kawaida yangu kila mwaka lazima niwe na Sex Tour ya kwenda mkoa flani kwa ajiri ya mchakato,

Mwaka jana nilikuwa arusha wiki moja na wiki moja niliimalizia Singida,

Mwaka huu Ratiba yangu nimepanga niende Sex Tour mkoa wa Tanga kwa muda wa wiki 2 tu zinatosha,
Mwaka jana nilipanga nitembelee na huo mkoa pia lakini bajeti yangu ilipelea njiani,

Mwaka huu Mungu akijalia lazima nitembelee huko Tanga nikaonje yale Mahaba wanayoyasifia,
Safari yangu itakuwa ni kwa sababu moja tu mchakato,
Nitafikia Lodge.

Wenye kujua Mji huo kwa ufasaha naomba mnipe mchanganuo,
Kwa wiki mbili natakiwa kujiandaa na Akiba ya kiasi gani,
Nikimaanisha malipo ya.,
Lodge,
Kula,kunywa
Pamoja na huduma za mchakato kwa watoto wazuri.

Natumai nitapewa mchanganuo mzuri.

NB
ZERO IQ mimi sina starehe nyingine yeyote zaidi ya papuchi na kila mwaka lazima niwe na sex Tour kwenda mkoani kutafuna totozi, nipe mchanganuo usinipe Ushauri.


Cc Zero iq

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kunena

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
348
500
Kama kawaida yangu kila mwaka lazima niwe na Sex Toure ya kwenda mkoa flani kwa ajiri ya mchakato,

Mwaka jana nilikuwa arusha wiki moja na wiki moja niliimalizia Singida,

Mwaka huu Ratiba yangu nimepanga niende Sex Toure mkoa wa Tanga kwa muda wa wiki 2 tu zinatosha,
Mwaka jana nilipanga nitembelee na huo mkoa pia lakini bajeti yangu ilipelea njiani,

Mwaka huu Mungu akijalia lazima nitembelee huko Tanga nikaonje yale Mahaba wanayoyasifia,
Safari yangu itakuwa ni kwa sababu moja tu mchakato,
Nitafikia Lodge.

Wenye kujua Mji huo kwa ufasaha naomba mnipe mchanganuo,
Kwa wiki mbili natakiwa kujiandaa na Akiba ya kiasi gani,
Nikimaanisha malipo ya.,
Lodge,
Kula,kunywa
Pamoja na huduma za mchakato kwa watoto wazuri.

Natumai nitapewa mchanganuo mzuri.

NB
ZERO IQ mimi sina starehe nyingine yeyote zaidi ya papuchi na kila mwaka lazima niwe na sex Toure kwenda mkoani kutafuna totozi, nipe mchanganuo usinipe Ushauri.


Cc Zero iq

Sent using Jamii Forums mobile app
Tanga kwa mtizamo wangu hauna viwanja vya kijanja vya kuvizia watoto wazuri maslay queen....kuna eneo linaitwa Tanga Pazuri pale naona ni malaya tu ndio wanaojaa....ka sehemu kengine nenda Dions Lounge iko nguvumali, fikia dolphin hotel parking nzuri room ya 35,000 ni nzuri ila ukiweza chukua ya 50,000 ni kubwa na nzuri (itategemea bajeti yako)....watoto wa tanga ni wasafi sana huwezi sikia harufu ya K na humgusi mpaka aoge kwanza, pia utakisikia kiuno kikuzungushwa!! Hawana shari unaweza chukua malaya na asubuhi asukudai hela....pia tigo njenje kila demu anatoa ndogo...unaweza kula ndogo hata kwa 25 tu!!...vyakula na vinywaji bei ya kawaida kabisa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

T-Bagwell

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
1,113
2,000
Hii kweli ni Sex Toure ya Zero IQ na sio Tour. Aka Zero Toure
Kama kawaida yangu kila mwaka lazima niwe na Sex Toure ya kwenda mkoa flani kwa ajiri ya mchakato,

Mwaka jana nilikuwa arusha wiki moja na wiki moja niliimalizia Singida,

Mwaka huu Ratiba yangu nimepanga niende Sex Toure mkoa wa Tanga kwa muda wa wiki 2 tu zinatosha,
Mwaka jana nilipanga nitembelee na huo mkoa pia lakini bajeti yangu ilipelea njiani,

Mwaka huu Mungu akijalia lazima nitembelee huko Tanga nikaonje yale Mahaba wanayoyasifia,
Safari yangu itakuwa ni kwa sababu moja tu mchakato,
Nitafikia Lodge.

Wenye kujua Mji huo kwa ufasaha naomba mnipe mchanganuo,
Kwa wiki mbili natakiwa kujiandaa na Akiba ya kiasi gani,
Nikimaanisha malipo ya.,
Lodge,
Kula,kunywa
Pamoja na huduma za mchakato kwa watoto wazuri.

Natumai nitapewa mchanganuo mzuri.

NB
ZERO IQ mimi sina starehe nyingine yeyote zaidi ya papuchi na kila mwaka lazima niwe na sex Toure kwenda mkoani kutafuna totozi, nipe mchanganuo usinipe Ushauri.


Cc Zero iq

Sent using Jamii Forums mobile app
#Bagwell
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom