Mapato ya Viongozi Wakuu na Mawaziri


J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,357
Likes
8,715
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,357 8,715 280
..Kuna anayefahamu Raisi,VP,PM, na Mawaziri wanapata mshahara na posho kiasi gani kwa mwezi na mwaka?

..naomba kuelimishwa wanaposafiri nje ya nchi wanapokea posho za kiasi gani.

..mwisho naomba kufahamishwa so far taifa limegharimika kiasi gani kwa safari za nje za Viongozi wakuu.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
najua dada mmoja pale ikulu akisafiri kwenda ulaya huwa analipwa mil 5 za matumizi nyumba , kulala na vitu vingine kwa siku moja
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Tunafukua makaburi leo. TBT
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,694
Likes
3,420
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,694 3,420 280
Tafuta zako ikifika 2020 ungana na DOVUTWA na Mzee Rungwe kwenye kampeni mnaweza kuambulia udiwani katakata ya LITUMBANDYOSO hukooo ndani ndani.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,789
Likes
3,014
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,789 3,014 280
Tafuta zako ikifika 2020 ungana na DOVUTWA na Mzee Rungwe kwenye kampeni mnaweza kuambulia udiwani katakata ya LITUMBANDYOSO hukooo ndani ndani.
Kuropoka at your best! Ungemuuliza lengo lake kuyajua ni nini I'll tumsaidie data. Haiyumkini, unanufaika kimtindo!
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,694
Likes
3,420
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,694 3,420 280
Kuropoka at your best! Ungemuuliza lengo lake kuyajua ni nini I'll tumsaidie data. Haiyumkini, unanufaika kimtindo!
Weka yako Kwanza hapa tuyaone. Huenda na sisi tukakunuifaisha.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,694
Likes
3,420
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,694 3,420 280
Tufanye kazi kwa bidii
 
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,239
Likes
1,225
Points
280
Age
26
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,239 1,225 280
Aisee
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,137
Likes
15,819
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,137 15,819 280
najua dada mmoja pale ikulu akisafiri kwenda ulaya huwa analipwa mil 5 za matumizi nyumba , kulala na vitu vingine kwa siku moja
ela ndogo sana hiyo
 
M

Malkia bora

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
765
Likes
521
Points
180
M

Malkia bora

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
765 521 180
Usijisumbue watz bado wajinga sana hatuhitaji kujua. Uwazi tz mwiko.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,797
Likes
10,940
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,797 10,940 280
najua dada mmoja pale ikulu akisafiri kwenda ulaya huwa analipwa mil 5 za matumizi nyumba , kulala na vitu vingine kwa siku moja
Uko siriaz??
 

Forum statistics

Threads 1,236,907
Members 475,327
Posts 29,272,278