Mapambano yetu si kwa Damu na Nyama.

Kisima

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
3,804
2,000
Makamanda, hatupambani kwa damu wala nyama bali dubwana zoofu kwa jina 'CCM'
ni rahisi na kweli wala msiwe na hofi.
Mipango mizuri na ya kweli bado tunaisuka mimi na wadau toka taasisi zote serikalini.
Wataendelea kuwauwa wadau wengi wa katiba na wazanzibar wa Wakwel kuptia CUF, ila kitaeleweka tu.
Mwaka huu wamemuua kada na mbunge/mwakilishi kutoka Zanzibar(CUF) na mhusika mkuu ni Lowassa, Ulizeni kwa nn wamempa sumu?
coz insider wa CUF waliplan awe Rais wa Zanzibar kwenye uchaguzi wa 2015.
Ngoja ninywe maji nakuja kuendelea na picha kwa uzuri zaidi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom