Mapambano dhidi ya udikteta yataendelea

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,201
2,000
Mapambano dhidi ya udikteta yataendelea ndani ya nchi hii.

Hatutakubali kuona uhuru, vyombo vya habari na kujieleza ukiminywa na watu wachache
Hatutakubali kuona katiba ikivunjwa.

Maana naona kuna mbegu ya udikteta inayomea na watu fulani kujifanya miungu watu.

Watanzania hawatoruhusu hayo
tukutane tarehe 26
#26/4/2018
 

Tony antony

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
4,969
2,000
hao unawatetea na kuwaita vyombo vya habari viwe huru vyenyewe vimetulia kimya vimeufyata wewe hata ukeshe kutetea its useless,
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
36,807
2,000
Mapambano dhidi ya udikteta yataendelea ndani ya nchi hii.

Hatutakubali kuona uhuru, vyombo vya habari na kujieleza ukiminywa na watu wachache
Hatutakubali kuona katiba ikivunjwa.

Maana naona kuna mbegu ya udikteta inayomea na watu fulani kujifanya miungu watu.

Watanzania hawatoruhusu hayo
Freegodblesslema
Tunamtakabenakiwahai
Maneno matupu hayavunji mfupa, watu mnakuja na kauli zenye maneno makali kama hizi kauli za "hatukubali kuona katiba ikivunjwa" as if katiba ikivunjwa kuna kitu mna uwezo wa kufanya, wakati kiukweli katiba kila siku inavunjwa bila kufanywa lolote kwa sababu hamna uwezo wa kufanya lolote zaidi ya kubweka tuu!.
Kwa kunisaidia mimi na wengine, ungetueleza utafanya nini au unaweza kufanya nini?, vinginevyo na bandiko hili ni muendelezo wa mabandiko mengi ambayo mimi nayaita mabandiko ya
" a barking dog seldom bite!".

Paskali
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Maneno matupu hayavunji mfupa, watu mnakuja na kauli zenye maneno makali kama hizi kauli za "hatukubali kuona katibastante ikivunjwa" as if katiba ikivunjwa kuna kitu mna uwezo wa kufanya, wakati kiukweli katiba kila siku inavunjwa bila kufanywa lolote kwa sababu hamna uwezo wa kufanya lolote zaidi ya kubweka tuu!.
Kwa kunisaidia mimi na wengine, ungetueleza utafanya nini au unaweza kufanya nini?, vinginevyo na bandiko hili ni muendelezo wa mabandiko mengi ambayo mimi nayaita mabandiko ya
" a barking dog seldom bite!".

Paskali
Mkuu unachochea vurugu kwa njia ya kisayansi
 

anophelesi

JF-Expert Member
May 25, 2012
968
1,000
Maneno matupu hayavunji mfupa, watu mnakuja na kauli zenye maneno makali kama hizi kauli za "hatukubali kuona katibastante ikivunjwa" as if katiba ikivunjwa kuna kitu mna uwezo wa kufanya, wakati kiukweli katiba kila siku inavunjwa bila kufanywa lolote kwa sababu hamna uwezo wa kufanya lolote zaidi ya kubweka tuu!.
Kwa kunisaidia mimi na wengine, ungetueleza utafanya nini au unaweza kufanya nini?, vinginevyo na bandiko hili ni muendelezo wa mabandiko mengi ambayo mimi nayaita mabandiko ya
" a barking dog seldom bite!".

Paskali
Hatujawahi ona revolution ya weusi ikafanikiwa. Uoga, unafki, usaliti na shortmindedness ndio zetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom