Mapadri 48 wajiondoa chini ya ulezi wa Askofu Mkuu wa Anglikana

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
1,607
2,000
Wadau
Jumla ya Mapadri 48 wa Kanisa la Anglikana Dayosisi ya Dar es salaam wameandika barua kujiondoa chini ya ulezi wa Askofu Mkuu wa Kanisa hilo Dk Jacob Chimeledya kwa madai ya kukosa imani naye. Aidha Mapadri hao wameamua kutoshiriki wala kujihusisha kwa namna yoyote kwenye mchakato wa kumpata Askofu wa awamu ya tano wa Dayosisi hiyo.
Source: MCL
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,344
2,000
hahaha ngoja nitarudi au jamaa na yeye wanamuingizia? maana hili kanisa linaruhusu ufirauni
 

OMEGA

JF-Expert Member
Jul 12, 2011
694
250
Ili kanisa lina matatizo,tangu waruhusu askofu shoga kutawazwa imekuwa shida kila siku.
 

Maarko

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,162
2,000
Ooh aisee SIKUWAHI KUJUA KAMA KANISA ANGLICAN WANAO MAPADRI,LEO NIMEFAHAMU.
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,310
2,000
Eti mapadrii sema makanjanja tu na huyo askofu wao! Wacha NISADIKI IMANI MOJA KANISA KATOLIKI LA MITUME
 

Kataa Rushwa

JF-Expert Member
May 15, 2015
689
1,000
hao nao wana mambo siyo mchezo kuna sehemu huko nyasa nilikuta wanasali misa mbili ya wanaompinga askofu na wanaomkubali askofu.
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,685
2,000
Kungekuwa na uwezekano wa kununua kanisa kama ilivyonunuliwa Simba, basi KKKT tungeomba kulinunua kanisa la Anglican ili tulilee...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom