Maono: Dr Hamisi Kingwangwala kuwa naibu waziri -afya.


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kuna uwezekano mkubwa wa huyu mheshimiwa mpya kuwa naibu waziri wa afya.

Hii inatokana na mambo mawili au matatu, kwanza kuteuliwa kwake kulionekana kama lazima hivi. Pili mheshimiwa huyu ni daktari kama alivyo mwakyusa. Tatu bado ni kijana na inasemekana Kikwete atawapa vijana kwa wingi this time.

Mwaonaje wana JF?

:thinking::thinking::thinking:
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Kikwete amelazimisha kuwa Rais wa nchi kwa wizi wa kura kwa hiyo siku hizi kila anachokifanya mimi nakosa apetite nacho. Lakini hiyo afadhali, kikwete ameingia madarakani kwa mtandao kwa hiyo wanamtandao bado wanahitaji kulipwa fadhila. Hata apate malaika wawe mawaziri watanzania tusitegemee maisha kuboreka. Yeyote atakayeteuliwa lazima afuate maelekezo kutoka kwa wakubwa hata kama ni nje ya taaluma.

Kizuri watanzania wameanza kuwaadabisha wanasiasa kupitia kura
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,960
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,960 280
Kigwangwalla mtupu fulani hivi kaja hapa kachemsha kilokoloko, kama hizi ndiyo kampeni zake za kuji drum up sawa, ndiyo siasa zetu hizi.

Vinginevyo kama JK aliweza kuchaguliwa kuwa rais twice, na yeye akawachagua kina Emmanuel Nchimbi, wala sitashangaa huyo Kigwangwalla hata akiwa Waziri Mkuu, nchi yetu bora uongozi na si uongozi bora.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Huyo Kingwalangwala ana historia ipi ya leadership? Amewahi kufanya nini before? Ohh! yea nilisahau kumbe vyeo hivi watu hupewa tu
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Sasa mambo ya udini tuyaweke kando, udini hauna tija kwa taifa letu, kama JK atamchagua huyo Kigwangala iwe kwa udini wake au kwa uwezo wake hiyo ni juu yake na dhamira yake. Sisi hapa JF kama great thinkers mawazo ya udini tuweke kando na tumjadili Kigwangala kama ataweza kuongoza wizara mi binafsi hata wangeweka mpagani ikulu sijali nachoangalia ni utendaji tu na maslahi ya taifa
Ni kweli ni lazima tupige vita udini na tuzungumzie hoja za uwezo wa mtu katika kufanya kazi. Kama nilivyosema huko nyuma kuleta na kuzungumzia udini ni kuendekeza na kuupalilia ushetani kwani matokeo yake ni maafa kwa nchi nzima. Sina namna nyepesi ya kulieleza hilo.
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Kigangwala aliyekuja hapa na kuanza thread na neno "oyaaaaa" na utumbo mwingine usio na kichwa wala miguu ama mwingine? Ila with Kikwete na CCM chochote kinawezekana. SMH!
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,078
Likes
189
Points
160
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,078 189 160
Kuna uwezekano mkubwa wa huyu mheshimiwa mpya kuwa naibu waziri wa afya.

Hii inatokana na mambo mawili au matatu, kwanza kuteuliwa kwake kulionekana kama lazima hivi. Pili mheshimiwa huyu ni daktari kama alivyo mwakyusa. Tatu bado ni kijana na inasemekana Kikwete atawapa vijana kwa wingi this time.

Mwaonaje wana JF?



Unataka sisi tufikirieje? Kama ni wewe Dr au mpambe wake, wala usipate shida, mpelekee JK maombi yako spesho akupe nafasi hiyo. Sidhani kama atakuja hapa kuangalia nani anaongelewa zaidi ili ampe Uwaziri. Njaa zenu zitawaua, kwani mtu ukishakuwa waziri halafu inakuwaje? Cheap popularity, get lost!:A S angry::A S angry:
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kuna uwezekano mkubwa wa huyu mheshimiwa mpya kuwa naibu waziri wa afya.

Hii inatokana na mambo mawili au matatu, kwanza kuteuliwa kwake kulionekana kama lazima hivi. Pili mheshimiwa huyu ni daktari kama alivyo mwakyusa. Tatu bado ni kijana na inasemekana Kikwete atawapa vijana kwa wingi this time.

Mwaonaje wana JF?



Unataka sisi tufikirieje? Kama ni wewe Dr au mpambe wake, wala usipate shida, mpelekee JK maombi yako spesho akupe nafasi hiyo. Sidhani kama atakuja hapa kuangalia nani anaongelewa zaidi ili ampe Uwaziri. Njaa zenu zitawaua, kwani mtu ukishakuwa waziri halafu inakuwaje? Cheap popularity, get lost!:A S angry::A S angry:
siko hapa kumpigia debe mtu.wamejadiliwa waheshimiwa mbalimbali humu jf kuhusiana na uteuzi wa baraza la mawaziri sijaona kama wanapigiwa debe.main issue ni kujadili kama haya maono yanaweza timia?huyu jamaa anasifa au ni bomu.naamini kikwete huangalia Great thinkers wanasema nini.jadili hoja jamaa yangu acha chuki!
 
K

Kaisikii

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
K

Kaisikii

Member
Joined Nov 10, 2010
74 0 0
Wanao mjua tuwekeeni cv na kama inalipa apewe tu jamanibila kujali ni mpya katika siasa
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuna uwezekano mkubwa wa huyu mheshimiwa mpya kuwa naibu waziri wa afya.

Hii inatokana na mambo mawili au matatu, kwanza kuteuliwa kwake kulionekana kama lazima hivi. Pili mheshimiwa huyu ni daktari kama alivyo mwakyusa. Tatu bado ni kijana na inasemekana Kikwete atawapa vijana kwa wingi this time.

Mwaonaje wana JF?

:thinking::thinking::thinking:


Alikuwa mshindi wa 3 kura za maoni ya ccm. kati ya kura 17,000 alipata kura 1,500
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
hivi huyo kigwangala ndio 'mbunge wa ccm'?
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Kuna uwezekano mkubwa wa huyu mheshimiwa mpya kuwa naibu waziri wa afya.

Hii inatokana na mambo mawili au matatu, kwanza kuteuliwa kwake kulionekana kama lazima hivi. Pili mheshimiwa huyu ni daktari kama alivyo mwakyusa. Tatu bado ni kijana na inasemekana Kikwete atawapa vijana kwa wingi this time.

Mwaonaje wana JF?

Huyu nasikia yuko WAMA. Ni mtoto 'MKUBWA' wa mama Salma Kikwete. Si ajabu, mama akisema 'jini linamtaka Kingwalangwala', mzee lazima akubali. Tetesi zinasema alighushi vyeti, na wengine wanasema akili yake ni 'SHAKE WELL BEFORE USE'
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Wacha awape wasio na uwezo iwe ndio nauli yao ya kuondoka ikulu...ampe na Bi Kidude waizara powa tu
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Wacha awape wasio na uwezo iwe ndio nauli yao ya kuondoka ikulu...ampe na Bi Kidude waizara powa tu
Mkuu hapo kwenye red nimepapenda. Umesahau na mzee Sheikh Yahya wizara ya Mambo ya Ndani (Usalama wa Viongozi).
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kigangwala aliyekuja hapa na kuanza thread na neno "oyaaaaa" na utumbo mwingine usio na kichwa wala miguu ama mwingine? Ila with Kikwete na CCM chochote kinawezekana. SMH!
Mtaalam hapa umenigusa sana,DR Kingwangala hapa JF anatumia ID ipi ?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,280
Likes
3,612
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,280 3,612 280
Provided that he is a muslim !
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Naamini JK anaweza kumteua Dr Kingangala kuwa naibu wa wizara ya Afya na ustawi wa Jamii.Lakini kufanya hivyo ni tusi kwa wapenda democrasia,ambapo sote tulishuhudia dhuruma kubwa iliyofanywa na Dr Kingwangala kwa kushirikiana na CCM kupora ushindi wa Hussein Bashe kwa kisingizio cha suala tata la uraia wa Hussein Bashe,ambapo hatimaye ilikuja kugundulika kuwa alikuwa raia halali wa nchi hii.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Provided that he is a muslim !
Nafikiri tusigikite sana kwenye masuala ya udini,ingawa JK ni muasisi wa udini nchini na hatuta msahau kwa hili.Tusilipe ubaya kwa ubaya,chuki kwa chuki!na wale tusiendelee kushabikia mambo ya udini!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Kigwangallalala yule mchemfu..lolz..kweli tunalo.
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
48
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 48 0
Mtaalam hapa umenigusa sana,DR Kingwangala hapa JF anatumia ID ipi ?
Anatumia HKigwangalla ukienda kwenye hii thread utakuta mambo akiyoyaandika.
https://www.jamiiforums.com/results-matokeo/83756-confirmed-kigwangala-atangazwa-rasmi-mshindi-nzega.html
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658