Maoni yangu kwa Wapinzani hapa Tanzania


yeddy guyy

yeddy guyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
566
Likes
358
Points
80
yeddy guyy

yeddy guyy

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
566 358 80
Mambo yanaenda kasi sana hebu ona haya

1. Juma Haji Duni mwaka 2016 alitumia miezi 3 kuhamia Chadema na kurudi CUF. Huku kunaitwa kutokujitambua unataka nini hasa.

2. Lowassa kajiandaa kwa miaka 20 kuingia ikulu na kakosa Magufuli kwa miezi mitatu tu kaingia Ikulu. Huku kunaitwa ni kupoteza muda

3. Mrema anataka Ukawa mpya kati ya CCM na TLP CCM wakakataa rais akamteua kuwa mwenyekiti wa Parole, huku ni kunaitwa kukanyaga ganda la Ndizi.

4. Chadema mwanzoni ilidai Magufuli anatumia sera za Ccm lakini leo sera zile zile zimewabadilikia na wanadai ni udikteta. Huku kunaitwa kusahau kulikopitiliza.

5. Sumaye toka nia ya kugombea uraisi hadi kugombea uenyekiti wa chadema mkoa wa Pwani. Hii ni sawa na mtu aliyeenda kuwinda Tembo akarudi na panya.

6. Mbatia toka kuwa mwenyekiti wa chama hadi kuwa msemaji wa Chadema. Hii ni sawa na mtoto aliyeenda kumsalimia bibi yake akakuta anapika wali akagoma kurudi akalala huko huko.

7. Maalim Seif Toka kumshtaki Shein ICC na kushindwa kufungua mashtaka hayo hadi kukataa kumpa mkono kama adhabu ...... hii ni sawa na kupigwa kelbu na kwa kuwa huna la kumfanya ukaamua kugoma kula.

8.Haina miaka Mingi toka Chadema wawatuhumu cuf kuwa wanaunga mkono ndoa za jinsia Moja (waliberal) nakumbuka walitaka kupigana bungeni hawa leo wameungana. Huku kunaitwa

9. Maalim Seifu toka kuhutubia Maelfu pale Kibanda Maiti huku akiwa na walinzi, ofisi na wapambe hadi kuonekana akitembea na miguu na fimbo mkononi ....... huku kunaitwa kuzurura.

10. Mbowe toka kutangaza operation Ukuta hadi kubomolewa kwa Ukuta wa Bilcanas na operation ikaishia hapo hapo kwa visingizio lukuki..... huku kunaitwa mama mkanye mwanao.

11. Lowasa katoka kuwa Waziri mkuu hadi kuwa raisi wa Facebook. Huku kunaitwa bora liende.

12. Lowassa kazunguka nchi nzima akiwa dhohofu wa Afya kunadi wagombea wa Cuf huku lipumba akimpinga baada ya cuf kuongeza wabunge kutokana na juhudi za lowassa lipumba karudi kuja kula Ruzuku...... huku kunaitwa Timing

13. Watu 14 wa CUF kuwapiga watu 400 kwenye mkutano nalo linapaswa kuingizwa kwenye kitabu cha maajabu ya Dunia..... huku kunaitwa wingi si hoja, hoja ni Weledi.

14.Maalim Seifu kuikimbia ofisi yake buguruni huku akifanyia shughuli zake vichochoroni. Huku kunaitwa woga uliopitiliza.

Mungu ibariki Tanzania Ccm oyeee
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
5,975
Likes
6,063
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
5,975 6,063 280
Hehehe
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,514
Likes
4,992
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,514 4,992 280
duni hakuhamia chadema km unavyomaanisha ww kimsingi angerud tu CUF hilo kila mtu anafaham kasoro ww...ht vilaza wa lumumba wanajua hilo so km hadi lumumba wamekushnda cjui tukuweke kwe kundi gan
 
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,253
Likes
2,031
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,253 2,031 280
1. Juma Haji Duni mwaka 2016 alitumia miezi 3 kuhamia Chadema na kurudi CUF..... Huku kunaitwa kutokujitambua unataka nini hasa.

2. Lowassa kajiandaa kwa miaka 20 kuingia ikulu na kakosa Magufuli kwa miezi mitatu tu kaingia ikulu....Huku kunaitwa ni kupoteza muda

3. Mrema anataka Ukawa mpya kati ya CCM na TLP CCM wakakataa rais akamteua kuwa mwenyekiti wa Parole.... huku ni kunaitwa kukanyaga ganda la Ndizi.

4. Chadema mwanzoni ilidai Magufuli anatumia sera za Ccm lakini leo sera zile zile zimewabadilikia na wanadai ni udikteta...... Huku kunaitwa kusahau kulikopitiliza.

5. Sumaye toka nia ya kugombea uraisi hadi kugombea uenyekiti wa chadema mkoa wa Pwani ...... hii ni sawa na mtu aliyeenda kuwinda Tembo akarudi na panya.

6. Mbatia toka kuwa mwenyekiti wa chama hadi kuwa msemaji wa Chadema..... hii ni sawa na mtoto aliyeenda kumsalimia bibi yake akakuta anapika wali akagoma kurudi akalala huko huko.

7. Maalim Seif Toka kumshtaki Shein ICC na kushindwa kufungua mashtaka hayo hadi kukataa kumpa mkono kama adhabu ...... hii ni sawa na kupigwa kelbu na kwa kuwa huna la kumfanya ukaamua kugoma kula.

8.Haina miaka Mingi toka Chadema wawatuhumu cuf kuwa wanaunga mkono ndoa za jinsia Moja (waliberal) nakumbuka walitaka kupigana bungeni hawa leo wameungana....... Huku kunaitwa

9. Maalim Seifu toka kuhutubia Maelfu pale Kibanda Maiti huku akiwa na walinzi, ofisi na wapambe hadi kuonekana akitembea na miguu na fimbo mkononi ....... huku kunaitwa kuzurura.

10. Mbowe toka kutangaza operation Ukuta hadi kubomolewa kwa Ukuta wa Bilcanas na operation ikaishia hapo hapo kwa visingizio lukuki..... huku kunaitwa mama mkanye mwanao.

11. Lowasa katoka kuwa Waziri mkuu hadi kuwa raisi wa Facebook ....... huku kunaitwa bora liende.

12. Lowassa kazunguka nchi nzima akiwa dhohofu wa Afya kunadi wagombea wa Cuf huku lipumba akimpinga baada ya cuf kuongeza wabunge kutokana na juhudi za lowassa lipumba karudi kuja kula Ruzuku...... huku kunaitwa Timing

13. Watu 14 wa CUF kuwapiga watu 400 kwenye mkutano nalo linapaswa kuingizwa kwenye kitabu cha maajabu ya Dunia..... huku kunaitwa wingi si hoja, hoja ni Weledi.

14.Maalim Seifu kuikimbia ofisi yake buguruni huku akifanyia shughuli zake vichochoroni .... huku kunaitwa woga uliopitiliza.

Mungu ibariki Tanzania
Ccm kanyaga twende
Mpaka tutaheshimia Lipumba Dume Maalim Seif kwaheri

Na: Faida potea Kijana wa mwanza mdogomdogo mpaka Dodoma 2020 Ishallah
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,342
Likes
15,480
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,342 15,480 280
hahahahaha bawacha bhana
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,050
Likes
1,986
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,050 1,986 280
Tujadili uchumi wetu uliodorora kwasababu ya uwepo wa sirikali ya ccm

Huo upuuzi muujadili uchumi ukishakaa sawa
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,938
Likes
8,378
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,938 8,378 280
"Naondoka nikiwa naacha uhusiano wa Kenya na Tanzania ukiwa mzuri kuliko wakati mwingine wowote. Nina uhakika hautabadilika. Labda tupate mtu MPUMBAVU KWELI, wa AJABU SANA, ambapo kwa Tanzania watu hao wapo wachache sana" - J.M. Kikwete; Nairobi, 2015.
 
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,850
Likes
806
Points
280
zugimlole

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,850 806 280
LUMUMBA HUU NI UGOMVI KABISA
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,203
Likes
25,031
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,203 25,031 280
Duuuh
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,762
Likes
3,556
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,762 3,556 280
Kutoka kusababishiana ajari ikaja kujiripua unga limited mpaka kushambuliana na SMG wenyewe kwa wenyewe huko kunaitwa Kutafuta kick
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
5,797
Likes
6,247
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
5,797 6,247 280
Bavicha haya yooote hawayaoni
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,359
Likes
2,748
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,359 2,748 280
Kweli dunia imetia nanga...ngoja niongeze tuu popcorn nione hii series itaishia wapi
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,942
Likes
1,754
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,942 1,754 280
"Naondoka nikiwa naacha uhusiano wa Kenya na Tanzania ukiwa mzuri kuliko wakati mwingine wowote. Nina uhakika hautabadilika. Labda tupate mtu MPUMBAVU KWELI, wa AJABU SANA, ambapo kwa Tanzania watu hao wapo wachache sana" - J.M. Kikwete; Nairobi, 2015.
Aisee hii aliisema kweli au?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Huyo kishapatikana na aliyetoa kauli hii ndiye aliyesumkumizia Ikulu pamoja na fisadi mwenzie.

"Naondoka nikiwa naacha uhusiano wa Kenya na Tanzania ukiwa mzuri kuliko wakati mwingine wowote. Nina uhakika hautabadilika. Labda tupate mtu MPUMBAVU KWELI, wa AJABU SANA, ambapo kwa Tanzania watu hao wapo wachache sana" - J.M. Kikwete; Nairobi, 2015.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,415
Likes
919
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,415 919 280
Tujadili uchumi wetu uliodorora kwasababu ya uwepo wa sirikali ya ccm

Huo upuuzi muujadili uchumi ukishakaa sawa
muache unafiki, miaka 20 mnamchafua lowasa eti fisadi, alafu mnampokea kwa heshima na kumpa vyeo vyote anavyo taka,
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,488
Likes
12,928
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,488 12,928 280
Duh aisee lakin mkuu umetumia mda mwingi sana kuwaza haya uliyoandika
 

Forum statistics

Threads 1,213,873
Members 462,337
Posts 28,493,515